รูป 15 Sukhumvit Residences - รูปที่ 1/16
รูป 15 Sukhumvit Residences - รูปที่ 2/16
รูป 15 Sukhumvit Residences - รูปที่ 3/16
รูป 15 Sukhumvit Residences - รูปที่ 4/16
รูป 15 Sukhumvit Residences - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

15 Sukhumvit Residences

15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
89ยูนิตขาย
59ยูนิตเช่า

คอนโดใหญ่ใจกลางสุขุมวิท ให้การเดินทางเป็นเรื่องง่ายประมาณ 400 เมตรถึง BTS สถานีนานา และ ประมาณ 550 เมตร ถึงMRT สถานีสุขุมวิท โดยจัดสรรพื้นที่ส่วนกลางไว้อย่างเหมาะสม กว้างขวาง ครบครันไปกับสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ให้วันพักผ่อนของคุณเต็มไปด้วยความสุขที่มากกว่า ที่ 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 59 ห้อง และประกาศขาย 89 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

15 Sukhumvit Residences

ชื่ออื่นๆ

  • 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นท์
  • 15 Residences Sukhumvit
  • 15 สุขุมวิท Residences
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
514
2013
40 บาท/ตร.ม.
1
25

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 968 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,290 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,047 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,617 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,027 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,350 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,245 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,521 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,409 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,137 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 30,356 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,867 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,659 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.4 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 36,035 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,692 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 33,429 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,935 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 36,063 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,213 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,735 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,967 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,242 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,443 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,350 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,948 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,432 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,531 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,880 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,268 ประกาศ

สุขุมวิท 15

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 15

มีประกาศให้เช่า 160 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 15

มีประกาศขาย 117 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,527 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,278 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,044 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,385 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,572 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,173 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (59)

ดูประกาศทั้งหมด (59)
รูปภาพ #A124172 ✅ 31/10/68  ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124172 ✅ 31/10/68 ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
54 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ PM010011 ✨Flash Deal ✨ 15 Sukhumvit Residence (2Bed1Bath65SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM010011 ✨Flash Deal ✨ 15 Sukhumvit Residence (2Bed1Bath65SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
65 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
รูปภาพ 15 Sukhumvit Residences 3 bedrooms, for rent

15 Sukhumvit Residences 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-138090 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-138090 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่า คอนโด แต่งสวย 15 Sukhumvit Residence BTS-นานา สุขุมวิท คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-01497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่า คอนโด แต่งสวย 15 Sukhumvit Residence BTS-นานา สุขุมวิท คลองเตยเหนือ วัฒนา กรุงเทพ CX-01497 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
65.74 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06932 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06932 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
80 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06872 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06872 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06889 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-06889 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
36 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 15 สุขุมวิท เรสซิเดนเซส ขนของย้ายเข้าได้ทันที ใกล้ BTS สถานีนานา

15 สุขุมวิท เรสซิเดนเซส ขนของย้ายเข้าได้ทันที ใกล้ BTS สถานีนานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
137 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:33
รูปภาพ A030009 15 Sukhumvit Residences

A030009 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
80.71 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A035162 15 Sukhumvit Residences

A035162 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
146 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! 15 Sukhumvit Residence รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028948

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! 15 Sukhumvit Residence รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028948

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ #R4512  ให้เช่าคอนโด 15 Sukhumvit Residences

#R4512 ให้เช่าคอนโด 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1593 ให้เช่าคอนโด 15 Sukhumvit Residences

#Z1593 ให้เช่าคอนโด 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
125 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3175  ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

#R3175 ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2086 ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

#R2086 ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2233 ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

#R2233 ให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
23 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ  #K250  ✨ให้เช่า 15 Sukhumvit Residence  ✨  เข้าออกได้ทั้งซอย สุขุมวิท13และสุขุมวิท15 ใกล้ BTS นานา/อโศก✨

#K250 ✨ให้เช่า 15 Sukhumvit Residence ✨ เข้าออกได้ทั้งซอย สุขุมวิท13และสุขุมวิท15 ใกล้ BTS นานา/อโศก✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
125 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (89)

ดูประกาศทั้งหมด (89)
✨ ขาย 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ ✨ราคา 14,500,000 บาท

✨ ขาย 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ ✨ราคา 14,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
137 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿105,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ ✨  ราคา 10,900,000 บาท

✨ ขาย 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์ ✨ ราคา 10,900,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
66 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿165,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ ✨  💰 ราคา 3,500,000 บาท

✨ ขาย 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ ✨ 💰 ราคา 3,500,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6-10
28 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
15 Sukhumvit Residences 2 bedrooms, for sale

15 Sukhumvit Residences 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80.71 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿123,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
15 Sukhumvit Residences 3 bedrooms, for sale

15 Sukhumvit Residences 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿16,400,000
UPDATE !
(฿119,708 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายคอนโด :  15 Sukhumvit Residences ขายพร้อมผู้เช่า (Rt-01)

ขายคอนโด : 15 Sukhumvit Residences ขายพร้อมผู้เช่า (Rt-01)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28.1 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿124,555 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ให้ขายคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ อาคาร 1 ชั้น 7 สตูดิโอ ขนาด 23.00 ตรม ใกล้ TERMINAL 21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿128,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
ให้ขายคอนโด 15 สุขุมวิท เรสซิเด็นซ์ อาคาร 1 ชั้น 10 สตูดิโอ ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ TERMINAL 21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:30
152.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

152.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
152 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿131,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
137.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

137.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
137 ตร.ม.
฿15,700,000
UPDATE !
(฿114,599 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
137 ตร.ม.
฿15,700,000
UPDATE !
(฿114,599 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย 15 Sukhumvit Residences Studio 1 ห้องน้ำ 28 ตารางเมตร

ขาย 15 Sukhumvit Residences Studio 1 ห้องน้ำ 28 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿142,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
28.1 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

28.1 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
28.1 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿124,555 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
59.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

59.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
59 ตร.ม.
฿8,160,000
UPDATE !
(฿138,305 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
125.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

125.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
125 ตร.ม.
฿14,700,000
UPDATE !
(฿117,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
59.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

59.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
59.2 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿118,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
59.2 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿118,074 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
137 ตร.ม.
฿15,700,000
UPDATE !
(฿114,599 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง 15 Sukhumvit Residences

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke968 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก
ริทึ่ม อโศก

Rhythm Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke320 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23480 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke194 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II172 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II62 ประกาศ