รูป Noble Ploenchit - รูปที่ 1/33
รูป Noble Ploenchit - รูปที่ 2/33
รูป Noble Ploenchit - รูปที่ 3/33
รูป Noble Ploenchit - รูปที่ 4/33
รูป Noble Ploenchit - รูปที่ 5/33
คอนโดมิเนียม

Noble Ploenchit

โนเบิล เพลินจิต560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร5.0/5
404ยูนิตขาย
1,055ยูนิตเช่า

Noble เพลินจิต ทุกมุมโลกรู้สึกได้ กับชีวิตล่าสุดใจกลางเมืองเพลินจิต โนเบิล เพลินจิต อาคารสูงระฟ้าในสวนใหญ่ 4 ไร่ พร้อมไพรเวทลิฟท์ทุกยูนิต สามารถลดเวลาในการเดินทาง ด้วยระบบขนส่งมวลชนที่ทันสมัย เกาะติดเชื่อมโยงกันเหมือนเมืองใหญ่ของหลายประเทศ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1,055 ห้อง และประกาศขาย 404 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Ploenchit
คอนโดมิเนียม
560 ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1444
2.65 เมตร
2017
60 บาท/ตร.ม.
3
50
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 912 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 281 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Venio Sukhumvit 10

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Venio Sukhumvit 10

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 82 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,767 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,970 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,746 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,994 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.8 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,840 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,443 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,664 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,993 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,853 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,042 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,156 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,442 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,776 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,828 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,942 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,276 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,590 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,729 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,007 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,542 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,219 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,187 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,261 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,424 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,895 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,091 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,468 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,233 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,504 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,507 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,913 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,113 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,001 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,449 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,511 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,812 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,117 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,538 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,663 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,874 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,995 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.65 เมตร

ขนาดห้อง 43 - 61 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(6 รีวิวโครงการ)
ND_property1

ND_property1

20/07/2564

ห้องสวยค่ะ

(5)
Me Condo DD

Me Condo DD

20/07/2564

เป็นโครงการที่หรูหรา ร่มรื่น ใจกลางเมือง ติดbtsเพลินจิต มีทางเชื่อม เดินทางสะดวก ใกล้ห้างดังๆ แหล่งรวมช็อปปิ้ง

(5)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

01/05/2564

คอนโดหรู ใจกลางเมือง ติดรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต เพียง 100 เมตร ใกล้ เซ็นทรัล ชิดลม, เซ็นทรัล เวิลด์ , สยามพารากอน, สยามสแควร์

(5)
Nanni S.

Nanni S.

28/04/2564

คอนโดน่าอยู่ ติดบีทีเอสเพลินจิต ศูนย์การค้า และแหล่งธุรกิจมากมาย เดินทางสะดวกเหมาะสำหรับคนชอบอยู่ใจกลางเมือง

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

08/02/2564

ทำเลเหมาะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1055)

ดูประกาศทั้งหมด (1055)
รูปภาพ 🔥ราคาดี 30K🔥 สตูดิโอกั้นห้องเป็นสัดส่วน วิวสวน สุดยอดทำเล คอนโดเชื่อมต่อเข้า BTS เพลินจิต ที่ Noble Ploenchit / ให้เช่าคอนโด EXCLUSIVE

🔥ราคาดี 30K🔥 สตูดิโอกั้นห้องเป็นสัดส่วน วิวสวน สุดยอดทำเล คอนโดเชื่อมต่อเข้า BTS เพลินจิต ที่ Noble Ploenchit / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
44.97 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:35
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2851994)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2851994)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1538723)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1538723)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15-51
117.48 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2559099)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2559099)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
117.48 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2848489)

คอนโด สตูดิโอ ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2848489)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25+
45.25 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2873749)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2873749)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 40
178 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2893060)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2893060)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
104 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:19
รูปภาพ Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
47 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Noble Ploenchit 2 bedrooms, for rent

Noble Ploenchit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
117 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
45 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Noble Ploenchit 2 bedrooms, for rent

Noble Ploenchit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
94 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Noble Ploenchit 2 bedrooms, for rent

Noble Ploenchit 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75.45 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Baan Magnolias Condominium 1 bedroom, for rent

Baan Magnolias Condominium 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

Noble Ploenchit 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
52 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
รูปภาพ คอนโดหรู โนเบิล เพลินจิต - Noble Ploenchit ทำเลดีมาก ติดรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต

คอนโดหรู โนเบิล เพลินจิต - Noble Ploenchit ทำเลดีมาก ติดรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโดหรู โนเบิล เพลินจิต - Noble Ploenchit ทำเลดีมาก ติดรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต เพียง 100 เมตร ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

ปล่อยเช่าคอนโดหรู โนเบิล เพลินจิต - Noble Ploenchit ทำเลดีมาก ติดรถไฟฟ้า BTS เพลินจิต เพียง 100 เมตร ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
57 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดโนเบิล เพลินจิต Tel.0999983897

ให้เช่า คอนโดโนเบิล เพลินจิต Tel.0999983897

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
56 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
รูปภาพ ✨🔥 Noble Ploenchit 🔥✨ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ //สอบถามเพิ่มเติม Line Official: @promptyou11

✨🔥 Noble Ploenchit 🔥✨ เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ ราคาพิเศษ //สอบถามเพิ่มเติม Line Official: @promptyou11

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
46 ตร.ม.
฿34,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (404)

ดูประกาศทั้งหมด (404)
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 5856326

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 5856326

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
59 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿262,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 636186

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 636186

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
58.82 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿270,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 2044062

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 2044062

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42
120 ตร.ม.
฿44,000,000
UPDATE !
(฿366,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 6201341

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 6201341

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
41.71 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿299,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 6203684

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 6203684

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
56 ตร.ม.
฿16,800,000
UPDATE !
(฿300,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน  671260

Sale/ขาย คอนโด noble ploenchit 52 ตร. ม. ตึก B 1 ห้องนอน 671260

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
52 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿355,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 5996388

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 5996388

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
47.43 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿274,088 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 6245781

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ โนเบิล เพลินจิต 6245781

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47.68 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿205,537 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
45 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿262,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
47 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿287,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿248,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

Noble Ploenchit 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
45 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿233,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿9,800,000
UPDATE !
(฿217,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:01
📌 ขายคอนโด โนเบิล เพลินจิต อาคาร B ชั้น 26 1 ห้องนอน ขนาด 56 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Central Embassy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
56 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿303,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด โนเบิล เพลินจิต อาคาร C ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Central Embassy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿9,790,000
UPDATE !
(฿217,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
ขายคอนโด โนเบิล เพลินจิต อาคาร C ชั้น 14 สตูดิโอ ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Central Embassy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
45 ตร.ม.
฿9,790,000
UPDATE !
(฿217,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ โนเบิล เพลินจิต พร้อมโอน 🔥MD-25077526

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
45 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿211,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2398790)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
59 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿262,712 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล เพลินจิต ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 2469852)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
58 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿274,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Noble Ploenchit

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless912 ประกาศ
ขาย Life One Wireless219 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View191 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium198 ประกาศ
ขาย Circle Condominium79 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole281 ประกาศ
ขาย Noble Recole77 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1177 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11110 ประกาศ
เวนิโอ สุขุมวิท 10
เวนิโอ สุขุมวิท 10

Venio Sukhumvit 10

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Venio Sukhumvit 1035 ประกาศ
ขาย Venio Sukhumvit 1029 ประกาศ