รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 1/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 2/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 3/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 4/24
รูป Hyde Sukhumvit 11 - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Hyde Sukhumvit 11

ไฮด์ สุขุมวิท 1121/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
110ยูนิตขาย
76ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางสุขุมวิท ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีนานา นอกจากนี้ยังอยู่ใกล้แหล่งศูนย์การค้า และสิ่งอำนวยความสะดวกทางธุรกิจที่สำคัญในย่านอโศก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 76 ห้อง และประกาศขาย 110 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Hyde Sukhumvit 11
คอนโดมิเนียม
21/3 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
478
2.7 เมตร
2018
60.00 บาท/ตร.ม.
1
39

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 945 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,057 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 166 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,707 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,927 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,843 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,300 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,916 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,428 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,891 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,019 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,455 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,638 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,217 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,754 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,831 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.7 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,505 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,706 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,325 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,524 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,019 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,439 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,894 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,066 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,782 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,262 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,344 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,263 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,206 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,140 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,451 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,675 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,546 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,422 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,170 ประกาศ

สุขุมวิท 11

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 11

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 11

มีประกาศขาย 225 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,582 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,514 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,745 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 28.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (76)

ดูประกาศทั้งหมด (76)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2393729)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2393729)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
64 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2563047)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2563047)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
64 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2875130)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2875130)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2874344)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2874344)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2643861)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2643861)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512504)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 512504)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
58 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2553112)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2553112)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2544903)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2544903)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ให้เช่า Hyde Sukhumvit 11 ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ 💗 DS3124 | Line @Dstay

ให้เช่า Hyde Sukhumvit 11 ห้องสวย ราคาดีมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ 💗 DS3124 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
32 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:04
รูปภาพ #R8182  🎉 151268 ให้เช่าคอนโด HYDE Sukhumvit 11

#R8182 🎉 151268 ให้เช่าคอนโด HYDE Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
63 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 825496)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 825496)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
59 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1518236)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1518236)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
53 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1792662)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1792662)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1953800)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 1953800)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
58 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโดให้เช่า : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท11) (( BTS นานา)) MK-02 line @livingbkk

คอนโดให้เช่า : Hyde Sukhumvit 11 (ไฮด์ สุขุมวิท11) (( BTS นานา)) MK-02 line @livingbkk

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
34 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:59
รูปภาพ ให้เช่า ไฮด์ สุขุมวิท 11 2 ห้องนอน ชั้น 17 ใกล้ BTS นานา

ให้เช่า ไฮด์ สุขุมวิท 11 2 ห้องนอน ชั้น 17 ใกล้ BTS นานา

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
65 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Hyde Sukhumvit11. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Hyde Sukhumvit11. 1นอน 35ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:25
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61595 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-61595 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
32 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-94845 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-94845 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (110)

ดูประกาศทั้งหมด (110)
ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]PREMIUM

ดีลแรงสุขุมวิท 11 คอนโดหรู 2 ห้องนอน ต่ำกว่าตลาด ใจกลาง CBD - [U6210404]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿12,990,000
UPDATE !
(฿206,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:44
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2015107)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
34.53 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿228,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 565273)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿11,522,000
UPDATE !
(฿256,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2733940)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
58.54 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿179,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2128109)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
63 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿253,968 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไฮด์ สุขุมวิท11 ใกล้ BTS นานา (ID 2852733)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
85 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿188,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
ขายคอนโด  ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145450 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด ไฮด์ สุขุมวิท 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-145450 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿178,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
1 Bed 1 Bath 34 SQ.M Hyde Sukhumvit 11

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
34 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿252,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 34 SQ.M Hyde Sukhumvit 11

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿191,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 63 SQM Hyde Sukhumvit 11 For Sale

2 Bed 2 Bath 63 SQM Hyde Sukhumvit 11 For Sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
63 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿190,476 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 33 Sq.m Hyde Sukhumvit 11

1 Bedroom 1 Bathroom 33 Sq.m Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32.3 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿222,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 63.80 SQM Hyde Sukhumvit 11

2 Bed 2 Bath 63.80 SQM Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
63.8 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿233,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 32.34 sq.m. Hyde Sukhumvit 11

1 Bed 1 Bath 32.34 sq.m. Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.3 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿210,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 33.99 ตร.ม. ไฮด์ สุขุมวิท 11

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 33.99 ตร.ม. ไฮด์ สุขุมวิท 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
33.9 ตร.ม.
฿8,164,024
UPDATE !
(฿240,827 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 58.72 ตร.ม. ไฮด์ สุขุมวิท 11

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 58.72 ตร.ม. ไฮด์ สุขุมวิท 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
58.7 ตร.ม.
฿12,762,557
UPDATE !
(฿217,420 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 34 SQ.M At Hyde Sukhumvit 11

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M At Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34.1 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿199,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 34 SQ.M at Hyde Sukhumvit 11

1 Bed 1 Bath 34 SQ.M at Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
34 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿229,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 34 SQM Hyde Sukhumvit 11 For Sale

1 Bed 1 Bath 34 SQM Hyde Sukhumvit 11 For Sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34.8 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿244,253 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Hyde Sukhumvit 11

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke653 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke139 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless945 ประกาศ
ขาย Life One Wireless220 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1057 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke315 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23166 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke185 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ