รูป Circle Condominium - รูปที่ 1/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 2/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 3/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 4/15
รูป Circle Condominium - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

เซอร์เคิล คอนโดมิเนียมราชเทวี กรุงเทพมหานคร0.0/5
83ยูนิตขาย
210ยูนิตเช่า

เซอร์เคิล 1 หรือ เซอร์เคิล เพชรบุรี เป็นคอนโดหรู ย่านถนนเพชรบุรีตัดใหม่ พรั่งพร้อมด้วยสาธาณูปโภคครบครัน เดินทางไปสู่สถานที่ต่างๆ ได้สะดวกสบาย เนื่องจากคอนโดตั้งอยู่ใจกลางถนนเพชรบุรีตัดใหม่ ที่นี่เป็นที่แรกที่นำ ระบบ IP telephone มาใช้ เป็นเทคโนโลยีรูปแบบที่มีพัฒนาการเพื่อความสะดวกสบายให้กับผู้พักอาศัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 210 ห้อง และประกาศขาย 83 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Circle Condominium

ชื่ออื่นๆ

  • เซอร์เคิล
  • Circle
  • เซอร์เคิล 1
  • Circle 1
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
917
- เมตร
2011
40 บาท/ตร.ม.
2
43

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 968 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 396 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,290 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,047 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,425 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,153 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,915 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,599 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,409 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,137 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 30,356 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,867 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,419 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,977 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,535 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,277 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,778 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 34,056 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,434 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.7 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,818 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,941 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,214 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 16,566 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,303 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,735 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,967 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,112 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,160 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 43,142 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,912 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,993 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,934 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,527 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,759 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,277 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,078 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,571 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,173 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,057 ประกาศ

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (210)

ดูประกาศทั้งหมด (210)
รูปภาพ #A124504 ✅ 13/2/69  ให้เช่า Circle condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124504 ✅ 13/2/69 ให้เช่า Circle condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39.61 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124359 ✅ 7/1/69  ให้เช่า Circle condominium📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124359 ✅ 7/1/69 ให้เช่า Circle condominium📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39.61 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860100)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860100)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
74 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2909766)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2909766)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
87 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 515679)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 515679)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 43
295.19 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860073)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860073)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
87 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2725283)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2725283)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
97.19 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874514)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874514)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 43
295.19 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860021)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2860021)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864713)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864713)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2649153)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2649153)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39.61 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 452757)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 452757)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
92 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2798687)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2798687)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2619947)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2619947)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2082757)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2082757)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738813)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738813)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 28
130 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 725968)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 725968)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
75 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2836291)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2836291)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
116 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864712)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2864712)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
180 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (83)

ดูประกาศทั้งหมด (83)
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน มักกะสันPREMIUM

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
46 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿117,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
#A124360 ✅ 7/1/69  ขายคอนโด Circle condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124360 ✅ 7/1/69 ขายคอนโด Circle condominium 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
39.61 ตร.ม.
฿4,419,000
UPDATE !
(฿111,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC11065​​​  📌 ขาย | 🟦🟨เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
47 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿97,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
ขายคอนโด ⭐ ห้องสวย ชั้นสูง Circle Condominium ใกล้ ARL พญาไท สุวรรณภูมิ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
47.59 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿84,051 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2893081)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿106,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2819351)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
176 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿136,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2744173)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
75 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿119,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1839667)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
75 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿119,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
ขายคอนโด เซอร์เคิล 1 เพชรบุรี 36 อาคาร 1 ชั้น 31 1 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
47 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿93,617 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿114,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
48 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

47.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
47 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿102,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน มักกะสัน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
44 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿120,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม 6037554

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
44 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม 6289459

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
44.09 ตร.ม.
฿5,100,000
NEW !
(฿115,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔥ขาย คอนโด ห้องใหม่ สะอาด กว้างขวาง น่าอยู่ ✨  Circle Condominium Phetchaburi 36 (เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม เพชรบุรี 36) ใกล้ BTS นานา  MRT พชรบุรี

🔥ขาย คอนโด ห้องใหม่ สะอาด กว้างขวาง น่าอยู่ ✨ Circle Condominium Phetchaburi 36 (เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม เพชรบุรี 36) ใกล้ BTS นานา MRT พชรบุรี

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿4,850,000
NEW !
(฿101,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
🔺 ขายคอนโด เซอร์เคิล 1 เพชรบุรี 36 อาคาร B ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
48 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿101,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
A034284 Circle Condominium

A034284 Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.51 ตร.ม.
฿2,799,999
UPDATE !
(฿83,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Circle Condominium

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke968 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke320 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke194 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9223 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9139 ประกาศ