รูป Noble Recole - รูปที่ 1/22
รูป Noble Recole - รูปที่ 2/22
รูป Noble Recole - รูปที่ 3/22
รูป Noble Recole - รูปที่ 4/22
รูป Noble Recole - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Noble Recole

โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 1965 วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
80ยูนิตขาย
288ยูนิตเช่า

บนโลเคชั่นที่ดีที่สุดย่านสุขุมวิทใกล้ BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท สามารถเข้าถึงทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตแบบไร้ข้อจำกัดของการค้นพบสิ่งใหม่ๆ ใจกลางย่านธุรกิจ หรือ (CBD) อีกทั้งยังตอบโจทย์ความสะดวกสบายพร้อมรสนิยมของการอยู่อาศัยด้วยศูนย์การค้า ร้านอาหาร และโรงพยาบาลชั้นนำ ที่สามารถเข้าถึงทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิตทั้งกลางวันและกลางคืนรองรับไลฟ์สไตล์อันหลากหลายของคนรุ่นใหม่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 288 ห้อง และประกาศขาย 80 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Noble Recole

ชื่ออื่นๆ

  • Noble Recole Sukhumvit 19
  • Noble Recole สุขุมวิท 19
  • Noble รีโคล สุขุมวิท 19
คอนโดมิเนียม
65 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
288
2.65 เมตร
2018
65 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

โนเบิล  logo

โนเบิล

54โครงการ
7780ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 675 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 968 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Life One Wireless

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 976 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 222 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,075 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 409 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 320 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 480 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Rhythm Asoke II

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke II

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke II

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,603 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,875 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,293 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,962 ประกาศ

BTS นานา

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,830 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,306 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,947 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,458 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,617 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,012 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,899 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,053 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 29,094 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,700 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,070 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.9 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,382 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,777 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,206 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,588 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,821 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,519 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,634 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,633 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,622 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,226 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,714 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,946 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,013 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,811 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,083 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,434 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,093 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,479 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,203 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,522 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,244 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,184 ประกาศ

สุขุมวิท 19

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 19

มีประกาศให้เช่า 734 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 19

มีประกาศขาย 205 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,440 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,517 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,530 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,680 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,933 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,865 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,724 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.65 เมตร

ขนาดห้อง 34.53 - 44.68 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
ND_Property

ND_Property

28/04/2564

ห้องสวยโครงการน่าอยู่

(5)
CONDORENTAL

CONDORENTAL

04/02/2564

โครงการดี เดินทางสะดวก ส่วนกลางครบครัน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (288)

ดูประกาศทั้งหมด (288)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2919205)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2919205)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:57
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2912671)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2912671)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:57
รูปภาพ เช่าคอนโด  โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19 BTS-อโศก คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-15100 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19 BTS-อโศก คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-15100 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68.1 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 18:22
รูปภาพ #A12444 ✅ 27/3/69  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12444 ✅ 27/3/69 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
68 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124470 ✅ 17/5/69  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124470 ✅ 17/5/69 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
55 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12415 ✅ 23/10/68  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12415 ✅ 23/10/68 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34.89 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12480 ✅ 26/11/68  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12480 ✅ 26/11/68 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
68.17 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124111 ✅ 29/10/68  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124111 ✅ 29/10/68 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124297 ✅ 8/11/68  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124297 ✅ 8/11/68 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68.17 ตร.ม.
฿58,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12411 ✅ 22/1/69  ให้เช่า Noble Recole  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12411 ✅ 22/1/69 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34.86 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124397 ✅ 8/2/69  ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124397 ✅ 8/2/69 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124318 ✅ 9/10/68  ให้เช่า Noble Recole    📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124318 ✅ 9/10/68 ให้เช่า Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
34.65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2085534)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2085534)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
62.25 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2382961)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2382961)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3/F
68 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2093280)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2093280)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
62.22 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1858576)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1858576)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
68 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2913281)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2913281)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
53 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1835130)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1835130)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 514495)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 514495)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (80)

ดูประกาศทั้งหมด (80)
#A12445 ✅ 27/3/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12445 ✅ 27/3/69 ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
68 ตร.ม.
฿19,800,000
UPDATE !
(฿291,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124471 ✅ 17/5/69  ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124471 ✅ 17/5/69 ขายคอนโด Noble Recole 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
55 ตร.ม.
฿10,000,000
NEW !
(฿181,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
 💖2 ห้องนอน วิวสวน ราคาดีเกินคาด!!  Noble Recole ใกล้ MRT สุขุมวิท

💖2 ห้องนอน วิวสวน ราคาดีเกินคาด!! Noble Recole ใกล้ MRT สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
68.01 ตร.ม.
฿12,000,000
NEW !
(฿176,445 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
53 ตร.ม.
฿10,000,000
NEW !
(฿188,679 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 879600)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
68.01 ตร.ม.
฿12,650,000
UPDATE !
(฿186,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2357874)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
34 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿220,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย โนเบิล รีโคล✨  ราคา 9,990,000 บาท

✨ ขาย โนเบิล รีโคล✨ ราคา 9,990,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
50 ตร.ม.
฿9,990,000
NEW !
(฿199,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย โนเบิล รีโคล ✨    ราคา 17,410,000 บาท

✨ ขาย โนเบิล รีโคล ✨ ราคา 17,410,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
68 ตร.ม.
฿17,410,000
UPDATE !
(฿256,029 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย โนเบิล รีโคล ✨    ราคา 8,760,000 บาท

✨ ขาย โนเบิล รีโคล ✨ ราคา 8,760,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35 ตร.ม.
฿8,760,000
UPDATE !
(฿250,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
🔥12.36 MB🔥 2 นอน 2 น้ำห้องมุมแต่งสวยๆ คอนโดใหม่ใกล้ BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท 550 ม. ที่ Noble Recole Sukhumvit 19 / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
68.01 ตร.ม.
฿12,360,000
UPDATE !
(฿181,738 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
🔥ราคาสุดฮอต 5.67 MB🔥 -1 นอน ห้องสวย 35.14 ตร.ม. ชั้นสูง ทิศเหนือ คอนโดใหม่ ใกล้ BTS อโศก และ MRT สุขุมวิท ที่ Noble Recole Sukhumvit 19 / ขายคอนโด

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
35.14 ตร.ม.
฿5,670,000
UPDATE !
(฿161,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2867320)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
62 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿266,129 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 512075)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
68.17 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿247,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 513393)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿242,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2199553)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
68.5 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿277,372 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โนเบิล รีโคล ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 512183)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
62 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿233,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
Noble Recole 2 bedrooms, for sale

Noble Recole 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
62 ตร.ม.
฿13,800,000
UPDATE !
(฿222,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Noble Recole 2 bedrooms, for sale

Noble Recole 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
62.17 ตร.ม.
฿13,350,000
UPDATE !
(฿214,734 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Noble Recole 2 bedrooms, for sale

Noble Recole 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
62.25 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿184,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Noble Recole

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke675 ประกาศ
ขาย Life Asoke179 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke968 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless976 ประกาศ
ขาย Life One Wireless222 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1075 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit409 ประกาศ
ริทึ่ม อโศก
ริทึ่ม อโศก

Rhythm Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke320 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23480 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke193 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน
ลุมพินี สวีท เพชรบุรี - มักกะสัน

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม อโศก 2
ริทึ่ม อโศก 2

Rhythm Asoke II

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke II172 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke II62 ประกาศ