รูป 333 Riverside - รูปที่ 1/58
รูป 333 Riverside - รูปที่ 2/58
รูป 333 Riverside - รูปที่ 3/58
รูป 333 Riverside - รูปที่ 4/58
รูป 333 Riverside - รูปที่ 5/58
คอนโดมิเนียม

333 Riverside

333 ริเวอร์ไซด์333 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร0.0/5
73ยูนิตขาย
144ยูนิตเช่า

คอนโดติดริมแม่น้ำเจ้าพระยา และติดรถไฟฟ้า MRT สถานีบางโพ แวดล้อมด้วยสาธารณูปโภคครบครันในอนาคตที่จะเกิดขึ้น อาทิ ระบบขนส่งมวลชน, สะพานข้ามแม่น้ำแยกเกียกกาย, รัฐสภาแห่งใหม่, การขยายและเพิ่มช่องถนนการจราจร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 144 ห้อง และประกาศขาย 73 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

333 Riverside
คอนโดมิเนียม
333 บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
950
2.7 เมตร
2017
- บาท/ตร.ม.
3
4,41,42
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Interchange

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 146 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Tree RIO Bang - Aor Station

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Rich Park @Taopoon Interchange

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Stage Taopoon - Interchange

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Chewathai Interchange

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Interchange

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Interchange

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Tree Bang Po Station

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Bang Po Station

มีคอนโดให้เช่า 64 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Bang Po Station

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Tree Privata

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Privata

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Privata

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

MRT บางอ้อ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT บางอ้อ

มีประกาศให้เช่า 395 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางอ้อ

มีประกาศขาย 233 ประกาศ

MRT บางโพ

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางโพ

มีประกาศให้เช่า 702 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางโพ

มีประกาศขาย 466 ประกาศ

รร.โยธินบูรณะ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.โยธินบูรณะ

มีประกาศให้เช่า 1,026 ประกาศ

ประกาศขาย รร.โยธินบูรณะ

มีประกาศขาย 613 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.4 กม.

รร.ราชินีบน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,023 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,103 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 3.5 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,002 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,719 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศให้เช่า 6,672 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเทคนิคดุสิต

มีประกาศขาย 2,907 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.6 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,388 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,879 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,287 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,317 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,909 ประกาศ

เกตเวย์ แอท บางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 1,219 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,508 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,423 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 3.1 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,922 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,866 ประกาศ

เตาปูน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,636 ประกาศ

ประกาศขาย เตาปูน

มีประกาศขาย 949 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,773 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 864 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,217 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,245 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 732 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,765 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,943 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 45.50 - 51.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (144)

ดูประกาศทั้งหมด (144)
รูปภาพ #A12412 ✅ 25/3/69  ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12412 ✅ 25/3/69 ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124525 ✅ 19/11/68  ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124525 ✅ 19/11/68 ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
46 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12479 ✅ 26/11/68  ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12479 ✅ 26/11/68 ให้เช่า 333 Riverside 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
86 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1204210)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1204210)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
141 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734797)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734797)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
85 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734793)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734793)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2868671)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2868671)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
85.7 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2746492)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2746492)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2873648)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2873648)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
203.37 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2854326)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2854326)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45.76 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2818758)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2818758)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 50
25 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2741598)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2741598)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1773060)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1773060)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2741532)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2741532)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2724955)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2724955)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2778986)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2778986)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
45.58 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2563283)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2563283)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2724959)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2724959)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2724936)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2724936)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿154,255 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734266)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
51 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿131,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1447180)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
47.5 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿157,895 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 743679)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 40
47.5 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿162,105 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734613)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
94 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿265,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 619900)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
96 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿187,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2873691)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
86.5 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿183,815 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 663127)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
47 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿165,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734260)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
86.45 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿179,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734267)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
94.65 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿179,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2343428)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
94.06 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿196,683 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 1086453)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
94 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿223,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2258122)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25+
86 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿209,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
203.37 ตร.ม.
฿47,000,000
UPDATE !
(฿231,106 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2751490)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿208,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734896)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
94 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿202,128 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2776542)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45.85 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿117,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2734258)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿117,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 333 ริเวอร์ไซด์ ใกล้ MRT บางโพ (ID 2744236)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
46.95 ตร.ม.
฿6,690,000
UPDATE !
(฿142,492 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง 333 Riverside

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange146 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange100 ประกาศ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

บางพลัด กรุงเทพมหานคร
เดอะทรี พริวาต้า

The Tree Privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Privata11 ประกาศ
ขาย The Tree Privata7 ประกาศ