รูป The Tree Privata - รูปที่ 1/8
รูป The Tree Privata - รูปที่ 2/8
รูป The Tree Privata - รูปที่ 3/8
รูป The Tree Privata - รูปที่ 4/8
รูป The Tree Privata - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Tree Privata

เดอะทรี พริวาต้าบางซื่อ กรุงเทพมหานคร4.0/5
7ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

สัมผัสกับบรรยากาศของ Private Oasis กว่า 140 เมตร เปรียบเสมือนสวนหลังบ้านที่ร่มรื่นของทั้ง 8 อาคาร โอบล้อมไปด้วยพื้นที่สีเขียวชอุ่มของพันธุ์ไม้นานาชนิด และ "Linear Oasis" เป็นพื้นที่สีเขียวในการสร้างปฏิสัมพันธ์ของคนในโครงการ ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้านหลังเดียวกัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Tree Privata
คอนโดมิเนียม
บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
392
2015
8
5

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9367ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Interchange

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Interchange

มีคอนโดให้เช่า 147 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Interchange

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

The Tree RIO Bang - Aor Station

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดให้เช่า 113 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree RIO Bang - Aor Station

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Chapter One Shine Bangpo

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Shine Bangpo

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Rich Park @Taopoon Interchange

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @Taopoon Interchange

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Stage Taopoon - Interchange

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด The Stage Taopoon - Interchange

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Chewathai Interchange

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Interchange

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Interchange

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Tree Bang Po Station

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Bang Po Station

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Bang Po Station

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

333 Riverside

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า 333 Riverside

มีคอนโดให้เช่า 144 ประกาศ

ขายคอนโด 333 Riverside

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Chateau in Town Charansanitwong 96/2

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Chateau in Town Charansanitwong 96/2

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,974 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,691 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างนครหลวง

ห่างไป 4 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 2.9 กม.

ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศให้เช่า 12,889 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏสวนสุนันทา

มีประกาศขาย 4,693 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 3.5 กม.

รร.ราชินีบน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชินีบน

มีประกาศให้เช่า 2,019 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชินีบน

มีประกาศขาย 1,107 ประกาศ

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,893 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,958 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,727 ประกาศ

เทสโก้โลตัส จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,395 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,867 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,254 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,886 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,259 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,608 ประกาศ

เกตเวย์ แอท บางซื่อ

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 1,220 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ แอท บางซื่อ

มีประกาศขาย 647 ประกาศ

เขตบางซื่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางซื่อ

มีประกาศให้เช่า 2,505 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางซื่อ

มีประกาศขาย 1,420 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 4.1 กม.

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 8,053 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 3,015 ประกาศ

เตาปูน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เตาปูน

มีประกาศให้เช่า 1,633 ประกาศ

ประกาศขาย เตาปูน

มีประกาศขาย 946 ประกาศ

บางลำภู(บางโพ)

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,918 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,856 ประกาศ

ถนนสามเสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสามเสน

มีประกาศให้เช่า 1,756 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสามเสน

มีประกาศขาย 865 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,164 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,248 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,379 ประกาศ

รพ.ยันฮี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ยันฮี

มีประกาศให้เช่า 1,242 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ยันฮี

มีประกาศขาย 733 ประกาศ

รพ.วิชัยยุทธ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศให้เช่า 7,781 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิชัยยุทธ

มีประกาศขาย 2,936 ประกาศ

รพ.รามาธิบดี

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามาธิบดี

มีประกาศให้เช่า 20,998 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามาธิบดี

มีประกาศขาย 7,668 ประกาศ

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

คอนโด อยู่ย่านหน่วยงานราชการ สิ่งอำนวยความสดวกโอเค แต่ไม่มี เครื่องซักผ้าหยอดเหรียญ มีร้านซักรีดด้านนอกไม่ไกลคอนโด

(4)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

27/04/2564

เดอะ ทรี พริวาต้า รอให้คุณเข้ามาสัมผัสกับบรรยากาศที่อบอุ่นเป็นกันเอง เสมือนเป็นครอบครัวเดียวกัน กับเพื่อนบ้านร่วมไลฟ์สไตล์ และความเป็นส่วนตัวที่แสนสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์ สามารถมองเห็นความสวยงามจากแม่น้ำเจ้าพระยาได้อย่างชัดเจน สัมผัสกับความสะดวกสบายทุกการเดินทางด้วยรถไฟฟ้า สายสีน้ำเงินและสายสีม่วงที่ติดกับตัวโครงการ พร้อมแหล่งอำนวยความสะดวกครบครัน สิ่งอำนวยความสะดวก – สระว่ายน้ำ (ระบบเกลือ) – ฟิตเนส – เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย และ กล้องวงจรปิด – ประตู Key Card – สวนหย่อม, สนามเด็กเล่น, คลับเฮ้าส์

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ #b4823 6/4/69 ให้เช่า  THE TREE PRIVATA 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4823 6/4/69 ให้เช่า THE TREE PRIVATA 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27.3 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะทรี พริวาต้า

MW๙๐🔴🟢🟡กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💥💎เดอะทรี พริวาต้า

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26.9 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ รัฐสภาแห่งใหม่

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The Tree Privata ใกล้ รัฐสภา MRTบางโพ

ให้เช่า คอนโด The Tree Privata ใกล้ รัฐสภา MRTบางโพ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:45
รูปภาพ EN00949 ให้เช่า✨The Tree Privata 8,000/month  line : @ds159  /please contact us✨

EN00949 ให้เช่า✨The Tree Privata 8,000/month line : @ds159 /please contact us✨

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:58
รูปภาพ 🦋RB21026 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะทรี พริวาต้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB21026 ให้เช่าถูกมาก📢เดอะทรี พริวาต้า👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.39 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00

ประกาศขายในโครงการ (7)

#b4673 13/3/69  ขายคอนโด The Tree Privata เกียกกาย 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4673 13/3/69 ขายคอนโด The Tree Privata เกียกกาย 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.3 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
A034123 The Tree Privata

A034123 The Tree Privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27.54 ตร.ม.
฿1,999,900
UPDATE !
(฿72,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขาย รหัส PP064 คอนโด The Tree Privata

ขาย รหัส PP064 คอนโด The Tree Privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.3 ตร.ม.
฿1,850,000
UPDATE !
(฿67,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:16
CIMB 0864 : เดอะทรี พริวาต้า บางซื่อ

CIMB 0864 : เดอะทรี พริวาต้า บางซื่อ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
26.9 ตร.ม.
฿1,829,200
UPDATE !
(฿68,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
🔴SV2475🟡 ขายถูกมาก👍 The Tree Privata 💛🧡 ✅แอดไลน์ @mproperty (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27.3 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
ขาย คอนโด The Tree Privata เกียกกาย (ตึก D ชั้น 4 พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า)

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27.3 ตร.ม.
฿1,850,000
(฿67,766 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 02:13
ขายคอนโด  เดอะ ทรี พริวาต้า the tree privata

ขายคอนโด เดอะ ทรี พริวาต้า the tree privata

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
27.35 ตร.ม.
฿1,999,000
(฿73,090 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/04/2569 02:46

โครงการใกล้เคียง The Tree Privata

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Interchange147 ประกาศ
ขาย The Tree Interchange100 ประกาศ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
333 ริเวอร์ไซด์
333 ริเวอร์ไซด์

333 Riverside

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
เช่า 333 Riverside144 ประกาศ
ขาย 333 Riverside74 ประกาศ
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2
ชาโตว์ อินทาวน์ จรัญสนิทวงศ์ 96/2

Chateau in Town Charansanitwong 96/2