รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 1/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 2/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 3/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 4/13
รูป A Space ME Bangna - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

A Space ME Bangna

เอ สเปซ มี บางนาบางพลี สมุทรปราการ4.5/5
39ยูนิตขาย
48ยูนิตเช่า

แหล่งไลฟ์สไตล์ใกล้บ้าน เพียงไม่กี่ก้าวก็ถึง Mega Bangna แหล่งช็อปปิ้งขนาดใหญ่ใหม่ล่าสุด เดินทางสะดวกด้วย Shuttle Bus พร้อมรับส่งไปยังจุดเชื่อมต่อสู่จุดหมายปลายทางต่างๆ ได้เต็มปอดกับคลอโรฟีลด์สวนลอยฟ้าขนาดใหญ่กว่า 700 ตร.ม. กับวิวพาโนรามา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 48 ห้อง และประกาศขาย 39 ห้อง

บางพลี สมุทรปราการ
945
2015
35.00 บาท/ตร.ม.
1
26
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

85โครงการ
1221ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Magnolias Southern California Bangna - KM.7

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

A Space Mega 2

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Mega 2

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Mega 2

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

A space mega

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า A space mega

มีคอนโดให้เช่า 155 ประกาศ

ขายคอนโด A space mega

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

NOWW MEGA

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า NOWW MEGA

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด NOWW MEGA

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Nue Mega Plus Bangna

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์วิเทศ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 6.5 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,111 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 576 ประกาศ

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

ห่างไป 2.4 กม.

แม็คโคร บางพลี

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางพลี

มีประกาศให้เช่า 551 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางพลี

มีประกาศขาย 215 ประกาศ

ไทวัสดุ บางนา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศให้เช่า 909 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศขาย 377 ประกาศ

เมกะ บางนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 514 ประกาศ

อีเกีย บางนา

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,583 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 1,926 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 486 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 569 ประกาศ

บิ๊กซี บางพลี

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางพลี

มีประกาศให้เช่า 72 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางพลี

มีประกาศขาย 53 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางพลี

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศให้เช่า 553 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศขาย 215 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 8.7 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,953 ประกาศ

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 720 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 387 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 7.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,070 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 647 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,307 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,217 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 32.10 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(6 รีวิวโครงการ)
Nut

Nut

13/02/2564

การเดินทางติดกับทางด่วน สะดวกสบาย ติดกับเมกะบางนา

(4)
Saravut

Saravut

13/02/2564

คอนโดทำเลดี ใจกลางบางนา สะดวกขึ้น-ลงทางด่วน และถนนกาญจนาภิเษก เชื่อมต่อการเดินทางด้วย BTS สถานีบางนา ติดถนนใหญ่บางนา-ตราด ใกล้ศูนย์การค้า MEGA BANGNA สนามบินสุวรรณภูมิ และมหาวิทยาลัยรามคำแหง และมหาวิทยาลัยเอแบค

(5)
House White

House White

09/02/2564

a space ME บางนา คอนโด High Rise 26 ชั้น พร้อมเข้าอยู่ ในบรรยากาศผ่อนคลาย พร้อมสระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ที่เชื่อมต่อกับฟิตเนสโซน พร้อมพาโนรามาวิวที่ความสูง 70 เมตร เริ่ม 1.45 ล้าน

(5)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

ทำเลดี เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วน ใกล้ห้างเมกะบางนา

(5)
"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8  (มี@ด้วย)

"หนุ่ม" (ไม่รับโคเอเจ้น) สนใจเช่า Line @noom8 (มี@ด้วย)

08/02/2564

คอนโดอยู่ใกล้เมกาบางนา แถมอยู่ใกล้ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ ✅️A space me Bangna ตึก1 #พร้อมเข้าอยู่ ชั้น16  ลมเย็นEXCLUSIVE

✅️A space me Bangna ตึก1 #พร้อมเข้าอยู่ ชั้น16 ลมเย็น

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
24 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:53
รูปภาพ 🏙️ ให้เช่าคอนโด พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวกใกล้ทางด่วน Mega Bangna🔥EXCLUSIVE

🏙️ ให้เช่าคอนโด พร้อมเข้าอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวกใกล้ทางด่วน Mega Bangna🔥

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 18:36
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SR024 ด่วน!!!ให้เช่าA Space Me Bangna1นอน ห้องสวย มีเครื่องซักผ้า !!! ใกล้ Mega Bangna!!!STANDARD

🌸🌸🌸รหัส SR024 ด่วน!!!ให้เช่าA Space Me Bangna1นอน ห้องสวย มีเครื่องซักผ้า !!! ใกล้ Mega Bangna!!!

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:00
รูปภาพ ให้เช่า A Space Me บางนา 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส M2160STANDARD

ให้เช่า A Space Me บางนา 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส M2160

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿6,899/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:57
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2341  ให้เช่า A Space ME Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2341 ให้เช่า A Space ME Bangna ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:31
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2579  ให้เช่า A Space ME Bangna✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ2579 ให้เช่า A Space ME Bangna✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
25 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:31
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🔺 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่า! คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกะ บางนา ใกล้ทางด่วนวงแหวน

ให้เช่า! คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกะ บางนา ใกล้ทางด่วนวงแหวน

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/7/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:36
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 11 1 ห้องนอน ขนาด 21.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
21 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : A Space ME Bangna (เอ สเปซ มี บางนา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13226

🏢 ให้เช่าคอนโด : A Space ME Bangna (เอ สเปซ มี บางนา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13226

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : A Space ME Bangna (เอ สเปซ มี บางนา)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C13362

🏢 ให้เช่าคอนโด : A Space ME Bangna (เอ สเปซ มี บางนา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13362

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร  ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25.05 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25.05 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25.05 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿49,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา 1 ห้องนอน ชั้น 20 ใกล้ Mega บางนา

ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา 1 ห้องนอน ชั้น 20 ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
25 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿54,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 25.05 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1M

บางพลี สมุทรปราการ
25.05 ตร.ม.
฿1,478,000
UPDATE !
(฿59,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 25.25 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.5M

บางพลี สมุทรปราการ
25.25 ตร.ม.
฿1,541,000
UPDATE !
(฿61,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 25.25 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.9M

บางพลี สมุทรปราการ
25.25 ตร.ม.
฿1,869,000
UPDATE !
(฿74,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 26.07 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.6M

บางพลี สมุทรปราการ
26.07 ตร.ม.
฿1,617,000
UPDATE !
(฿62,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
คอนโดมิเนียม 25.25 ตร.ม. เอ สเปซ มี บางนา บางพลี สมุทรปราการ 1.1M

บางพลี สมุทรปราการ
25.25 ตร.ม.
฿1,364,000
UPDATE !
(฿54,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:01
🔥🔥🔥 ราคาถูกที่สุดในโครงการ ✅ เอ สเปซ มี บางนา A Space ME Bangna ใกล้ Mega Bangnaพร้อมอยู่

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
25.05 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿45,908 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
🔥ขาย คอนโดห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวทางด่วน เอ สเปซ มี บางนา A Space ME Bangna ใกล้ เมกา บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
62 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿72,581 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
ขายด่วน ราคาคุ้มค่า ห้องสวย  ชั้นสูง ✨  A Space Mega Bangna เอ สเปซ เมกา บางนา  🌳 วิวอิเกียและเมกะบางนา ทำเลดีเยี่ยมติดห้าง

ขายด่วน ราคาคุ้มค่า ห้องสวย ชั้นสูง ✨ A Space Mega Bangna เอ สเปซ เมกา บางนา 🌳 วิวอิเกียและเมกะบางนา ทำเลดีเยี่ยมติดห้าง

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30.62 ตร.ม.
฿1,852,970
UPDATE !
(฿60,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
A033353 A Space Me Bangna

A033353 A Space Me Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 24.99 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
24.99 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 24.99 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
24.99 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
25 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ มี บางนา อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 25.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
25 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿55,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
ขายด่วน! คอนโด เอ สเปซ มี บางนา ใกล้เมกะ บางนา ใกล้ทางด่วนวงแหวน

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
25 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿56,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง A Space ME Bangna

เอ สเปซ เมกา 2
เอ สเปซ เมกา 2

A Space Mega 2

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A Space Mega 250 ประกาศ
ขาย A Space Mega 28 ประกาศ
เอ สเปซ เมกา
เอ สเปซ เมกา

A space mega

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A space mega155 ประกาศ
ขาย A space mega58 ประกาศ
นาวว์ เมกา
นาวว์ เมกา

NOWW MEGA

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า NOWW MEGA0 ประกาศ
ขาย NOWW MEGA4 ประกาศ
นิว เมกา พลัส บางนา
นิว เมกา พลัส บางนา

Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Nue Mega Plus Bangna202 ประกาศ
ขาย Nue Mega Plus Bangna13 ประกาศ