รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 1/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 2/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 3/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 4/20
รูป A Space Mega 2 - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

A Space Mega 2

เอ สเปซ เมกา 2บางพลี สมุทรปราการ0.0/5
8ยูนิตขาย
53ยูนิตเช่า

เอ สเปซ เมกา 2 A Space Mega 2 พัฒนาโดย บริษัท อารียา พรอพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 34 ชั้น 1,001 ยูนิต, ร้านค้า 2 ยูนิต A Space Mega 2 “คอนโดมิเนียมติดห้าง” สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน คอนโดใกล้สถานที่ช้อปปิ้งสำหรับทุกไลฟ์สไตล์ ร้านอาหารครบจบในที่เดียว ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ ใกล้ทางด่วน 3 เส้น ตั้งอยู่ที่ถนนเลียบทางพิเศษกาญจนาภิเษก ตำบล บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ -ใกล้สนามบินสุวรรณภูมิ -ใกล้จุดขึ้นลงทางด่วนทั้งทางพิเศษบูรพาวิถีและทางพิเศษกาญจนาภิเษก -Mega บางนา, Ikea บางนา, เซ็นทรัล บางนา, พาราไดซ์ พาร์ค, ซีคอน สแควร์, แม็คโคร, บิ๊กซี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 53 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

A Space Mega 2

ชื่ออื่นๆ

  • A SPACE MEGA II
  • A SPACE เมกา 2
คอนโดมิเนียม
บางพลี สมุทรปราการ
1001
- เมตร
-
- บาท/ตร.ม.
2
29,35

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

85โครงการ
1288ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

A Space ME Bangna

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space ME Bangna

มีคอนโดให้เช่า 49 ประกาศ

ขายคอนโด A Space ME Bangna

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Magnolias Southern California Bangna - KM.7

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Magnolias Southern California Bangna - KM.7

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

A space mega

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า A space mega

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด A space mega

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

NOWW MEGA

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า NOWW MEGA

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด NOWW MEGA

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Nue Mega Plus Bangna

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Nue Mega Plus Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สารสาสน์วิเทศ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 6.9 กม.

รร.ราชวินิตบางแก้ว

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศให้เช่า 2,259 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ราชวินิตบางแก้ว

มีประกาศขาย 597 ประกาศ

รร.นานาชาติคอนคอร์เดียน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยนานาชาติราฟเฟิลส์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า บางนา-ตราด

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

แม็คโคร บางพลี

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร บางพลี

มีประกาศให้เช่า 578 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร บางพลี

มีประกาศขาย 228 ประกาศ

ไทวัสดุ บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศให้เช่า 966 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ บางนา

มีประกาศขาย 392 ประกาศ

เมกะ บางนา

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า เมกะ บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,693 ประกาศ

ประกาศขาย เมกะ บางนา

มีประกาศขาย 536 ประกาศ

อีเกีย บางนา

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า อีเกีย บางนา

มีประกาศให้เช่า 1,693 ประกาศ

ประกาศขาย อีเกีย บางนา

มีประกาศขาย 535 ประกาศ

บางพลี สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 2,048 ประกาศ

ประกาศขาย บางพลี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 505 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางปู

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมบางปู

มีประกาศให้เช่า 607 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางพลี

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศให้เช่า 580 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางพลี

มีประกาศขาย 228 ประกาศ

นิคมอัญธานี (เจมโมโปลิส)

ห่างไป 8.2 กม.

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,175 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,031 ประกาศ

สนามบินสุวรรณภูมิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 753 ประกาศ

ประกาศขาย สนามบินสุวรรณภูมิ

มีประกาศขาย 402 ประกาศ

รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พริ้นซ์ สุวรรณภูมิ

มีประกาศให้เช่า 2,273 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 343 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 216 ประกาศ

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,535 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,281 ประกาศ

รพ.บางพลี

ห่างไป 8.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางพลี

มีประกาศให้เช่า 2,198 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางพลี

มีประกาศขาย 670 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.52 - 31.06 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ สตูดิโอ เอ สเปช เมกา 2 ใน เมกา บางนา เช่า

สตูดิโอ เอ สเปช เมกา 2 ใน เมกา บางนา เช่า

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 22:00
รูปภาพ #A124296 ✅ 4/1/69  ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124296 ✅ 4/1/69 ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31.55 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4679 21/3/69  ให้เช่า A Space Mega 2  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4679 21/3/69 ให้เช่า A Space Mega 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4785 27/3/69  ให้เช่า  A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4785 27/3/69 ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124421 ✅ 15/10/68  ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124421 ✅ 15/10/68 ให้เช่า A Space Mega 2📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
56 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2094441)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2094441)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2366880)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2366880)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
56 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2848835)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2848835)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2040520)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2040520)

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
56.32 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ [[ให้เช่า]] คอนโด 📌📌 ใกล้เมกะบางนา คอนโด Aspace mega2 ห้องมุม แต่งสวย💥💥

[[ให้เช่า]] คอนโด 📌📌 ใกล้เมกะบางนา คอนโด Aspace mega2 ห้องมุม แต่งสวย💥💥

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:28
รูปภาพ condo for rent :  A space mega 1 (rt-01)

condo for rent : A space mega 1 (rt-01)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
รูปภาพ  Condo for rent:  A Space Mega 2  (RT-01)

Condo for rent: A Space Mega 2 (RT-01)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอ สเปซ เมกา 2 บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-144150 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-144150 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.55 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอ สเปซ เมกา 2 วิวสวย ชั้นสูง บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-143585 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 วิวสวย ชั้นสูง บางแก้ว บางพลี สมุทรปราการ CX-143585 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
31.35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา

ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:45
รูปภาพ ✨ ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่! A Space Mega 2 (เอ สเปซ เมกา 2) ห้องวิวโล่ง ชั้นสูง เห็นสุวรรณภูมิ + IKEA บางนา !💙

✨ ตกแต่งใหม่พร้อมอยู่! A Space Mega 2 (เอ สเปซ เมกา 2) ห้องวิวโล่ง ชั้นสูง เห็นสุวรรณภูมิ + IKEA บางนา !💙

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28.52 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
รูปภาพ [[ให้เช่า]]คอนโด 💥💥ใกล้megaบางนา condo Aspace mega2  ห้องมุม 🔖✨

[[ให้เช่า]]คอนโด 💥💥ใกล้megaบางนา condo Aspace mega2 ห้องมุม 🔖✨

บางพลี สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
64 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
รูปภาพ for rent a space mega 2 ชั้น25 35ตร.ม. ห้องสวย ย้ายเข้าได้เลย

for rent a space mega 2 ชั้น25 35ตร.ม. ห้องสวย ย้ายเข้าได้เลย

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
รูปภาพ ✨A Space Mega II✨ คอนโดให้เช่า ราคาพิเศษ!!📢📢 พร้อมเข้าอยู่ 10 มิ.ย.

✨A Space Mega II✨ คอนโดให้เช่า ราคาพิเศษ!!📢📢 พร้อมเข้าอยู่ 10 มิ.ย.

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขายคอนโด เอ สเปซ เมกา 2 อาคาร A ชั้น 28 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Mega บางนา

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
🔥 2.85 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ชั้นสูง วิวสวย พร้อมอยู่ทันที 🔥  🏙️ ขายคอนโด A Space Mega 2 | เอ สเปซ เมกา 2

🔥 2.85 ล้าน! ห้องรีโนเวทใหม่ ชั้นสูง วิวสวย พร้อมอยู่ทันที 🔥 🏙️ ขายคอนโด A Space Mega 2 | เอ สเปซ เมกา 2

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
28.52 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿99,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
🔥A Space Mega II🔥 ขายคอนโดราคาพิเศษ 2 ลบ.🎉🎉

🔥A Space Mega II🔥 ขายคอนโดราคาพิเศษ 2 ลบ.🎉🎉

บางพลี สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
29 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿68,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:00
เอ สเปซ เมกา 2 🌟PN-00006447🌟

เอ สเปซ เมกา 2 🌟PN-00006447🌟

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
28.55 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿63,047 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2887605)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2887605)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.55 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿80,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2890100)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2890100)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿2,266,000
UPDATE !
(฿73,097 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:11
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2003544)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 2003544)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
28.52 ตร.ม.
฿2,060,000
UPDATE !
(฿72,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 1385246)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอ สเปซ เมกา 2 ใน บางแก้ว (ID 1385246)

บางพลี สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
28.5 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿84,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/11/2568 03:59

โครงการใกล้เคียง A Space Mega 2

เอ สเปซ มี บางนา
เอ สเปซ มี บางนา

A Space ME Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A Space ME Bangna49 ประกาศ
ขาย A Space ME Bangna42 ประกาศ
เอ สเปซ เมกา
เอ สเปซ เมกา

A space mega

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า A space mega162 ประกาศ
ขาย A space mega65 ประกาศ
นาวว์ เมกา
นาวว์ เมกา

NOWW MEGA

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า NOWW MEGA0 ประกาศ
ขาย NOWW MEGA4 ประกาศ
นิว เมกา พลัส บางนา
นิว เมกา พลัส บางนา

Nue Mega Plus Bangna

บางพลี สมุทรปราการ
เช่า Nue Mega Plus Bangna214 ประกาศ
ขาย Nue Mega Plus Bangna13 ประกาศ