รูป A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 1/16
รูป A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 2/16
รูป A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 3/16
รูป A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 4/16
รูป A Space Sukhumvit 77 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

A Space Sukhumvit 77

เอ สเปซ สุขุมวิท 77สวนหลวง กรุงเทพมหานคร4.1/5
56ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

a space สุขุมวิท 77 จาก อารียาพรอพเพอร์ตี้ ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 77 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช, ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, พิคคาเดลี่ แบงค์ค็อก, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, ซีคอนสแควร์, พาราไดซ์พาร์ค และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 56 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

A Space Sukhumvit 77

ชื่ออื่นๆ

  • A Space สุขุมวิท 77
  • a space Sukhumvit 77
  • เอสเปซ สุขุมวิท 77
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1,600
2007
35 บาท/ตร.ม.
8
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

85โครงการ
1288ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville On Nut 46

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville On Nut 46

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

A Space Me Sukhumvit 77

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Me Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Me Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Prima Srinakarin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Prima Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prima Srinakarin

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Baan Suan Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhumvit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Eastwood Park

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Eastwood Park

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Eastwood Park

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Sawasdee Bangkok

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Sawasdee Bangkok

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sawasdee Bangkok

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Onnuch Place

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า Onnuch Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Onnuch Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Chalakorn Condominium 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Chalakorn Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Chalakorn Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Modern Home Place

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Modern Home Place

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Home Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Srinankarin Place Condominium

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Srinankarin Place Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Srinankarin Place Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,491 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,385 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.4 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,082 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,485 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,033 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,666 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,207 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ซีคอน ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซีคอน ศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 322 ประกาศ

ประกาศขาย ซีคอน ศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 232 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,353 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,284 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,886 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 797 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,390 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,233 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,158 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,022 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,180 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,592 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

4.1/5(7 รีวิวโครงการ)
imkate28 (Line)

imkate28 (Line)

29/04/2564

คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุชประมาณ 4 กิโลเมตรสามารถเดินทางไป BTS โดยมีรถรับส่งหรือวินมอเตอร์ไซค์เดินทางสะดวกสระว่ายน้ำขนาดใหญ่มาก ห้องใหญ่แล้วราคาก็ไม่แพงค่ะ

(5)
Teena 🟢

Teena 🟢

13/02/2564

เดินทางสะดวก มีรถบริการรับส่งปากซอย 24 ชม. สถานที่จอดรถกว้างขวาง

(5)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ทำเลที่ตั้งถือว่าดีอยู่ติดถนน​ แต่ตัวโครงการค่อนข้างเก่า​ สระว่ายน้ำและฟิตเนสเก่าไม่น่าใช้​

(2)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช และยังใกล้ แอร์พอร์ตลิงค์ หัวหมาก ส่วนกลางสไตล์รีสอร์ท บนทำเลอ่อนนุชติดถนนสุขุมวิท 77 เดินทางไปสนามบินสุวรรณภูมิสะดวกมากๆ

(5)
📍Top (ไม่รับ Co Agent)

📍Top (ไม่รับ Co Agent)

08/02/2564

คอนโดน่าอยู่ ไปสนามบินสุวรรณภูมิสะดวกมาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ #A124395 ✅ 17/4/69  ให้เช่า A Space Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124395 ✅ 17/4/69 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1871  ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ1871 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ 🔥 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

🔥 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77) ☎️ติดต่อ คุณหย๊ะ 📞 093-4419156 ID Line : @928zbfqq

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:13
รูปภาพ ให้เช่าเอสเปส สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77 **มีเครื่องซักผ้า**

ให้เช่าเอสเปส สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77 **มีเครื่องซักผ้า**

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:53
รูปภาพ DL26040306 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 (A Space Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040306 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 (A Space Sukhumvit 77) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

🎊 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95531

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95531

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ให้เช่า เอ สเปซ สุขุมวิท 77 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เอ สเปซ สุขุมวิท 77 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
37 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ #Z4441💥 020269 🔥ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77

#Z4441💥 020269 🔥ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z980 ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77

#Z980 ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3181 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77

#R3181 ให้เช่า A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3266💥 201168 🔥ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77

#Z3266💥 201168 🔥ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ [ราคาหลุดมา! ด่วนที่สุด P-136696 เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ห้องสวยพร้อมอยู่ จองก่อนได้ก่อน!] | 10,000 | line @easythaihome 085-592-2897

[ราคาหลุดมา! ด่วนที่สุด P-136696 เอ สเปซ สุขุมวิท 77 สตูดิโอ 45 ตร.ม. ห้องสวยพร้อมอยู่ จองก่อนได้ก่อน!] | 10,000 | line @easythaihome 085-592-2897

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:40
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

🔺 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

🚩 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

🎉 ให้เช่าคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77 ห้องริม ชั้น 6 วิวสระ เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ (มีเครื่องซักผ้า) ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ทำเลดีเดินทางสะดวก

ให้เช่าคอนโด A Space Sukhumvit 77 ห้องริม ชั้น 6 วิวสระ เฟอร์ฯครบพร้อมอยู่ (มีเครื่องซักผ้า) ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ทำเลดีเดินทางสะดวก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:08
รูปภาพ 🔥🔥คอนโดให้เช่า ซอยอ่อนนุช🔥🔥 📌 โทร.0832547765🟢 Line ID:@teenarenthub

🔥🔥คอนโดให้เช่า ซอยอ่อนนุช🔥🔥 📌 โทร.0832547765🟢 Line ID:@teenarenthub

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:54
รูปภาพ ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H31740

ให้เช่า A Space Sukhumvit 77 (เอ สเปซ สุขุมวิท 77) สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H31740

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (56)

ดูประกาศทั้งหมด (56)
#A124414 ✅ 10/1/68  ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124414 ✅ 10/1/68 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿43,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124270 ✅ 10/3/69  ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124270 ✅ 10/3/69 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿44,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A12486 ✅ 24/12/68  ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12486 ✅ 24/12/68 ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45.68 ตร.ม.
฿1,830,000
UPDATE !
(฿40,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC13828​​ 📌 ขาย | 🟦🟨เอ สเปซ สุขุมวิท 77🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.47 ตร.ม.
฿1,690,000
NEW !
(฿47,646 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
คอนโดมิเนียม 35.47 ตร.ม. เอ สเปซ สุขุมวิท ซี-ดี เขตสวนหลวง กรุงเทพมหานคร 1.4M

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
35.47 ตร.ม.
฿1,419,000
UPDATE !
(฿40,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขายถูกสุดในโครงการ เอสเปซ สุขุมวิท 77  A Space Sukhumvit 77

ขายถูกสุดในโครงการ เอสเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿38,710 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:53
ขาย คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumwit 77 คอนโดอ่อนนุช อาคาร E  ชั้น 3 ห้องสตูดิโอห้องมุม 31.04 ตร.ม. ตกแต่งพร้อมอยู่ 1.29 ลบ.*

ขาย คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 A Space Sukhumwit 77 คอนโดอ่อนนุช อาคาร E ชั้น 3 ห้องสตูดิโอห้องมุม 31.04 ตร.ม. ตกแต่งพร้อมอยู่ 1.29 ลบ.*

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 3
31.04 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿41,559 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
🔥ขาย คอนโด A Space Sukhumvit 77 เอ สเปซ สุขุมวิท 77   ทำเลสุขุมวิท ✨ ห้องสวยวิวสระ ครัวแยกฝั่งระเบียง ของแถมครบพร้อมอยู่ ติด BTS อ่อนนุช

🔥ขาย คอนโด A Space Sukhumvit 77 เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ทำเลสุขุมวิท ✨ ห้องสวยวิวสระ ครัวแยกฝั่งระเบียง ของแถมครบพร้อมอยู่ ติด BTS อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 MD-25085694

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
45.68 ตร.ม.
฿1,830,000
UPDATE !
(฿40,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร F ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
45 ตร.ม.
฿1,830,000
UPDATE !
(฿40,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด เอ สเปซ สุขุมวิท 77 อาคาร E ชั้น 2 สตูดิโอ ขนาด 31 ตรม ใกล้ พีเพิล พาร์ค คอมมูนิตี้มอลล์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,290,000
NEW !
(฿41,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
For sale: A Space Sukumvit 77  1 bedroom 1 , new room Hot Deal

For sale: A Space Sukumvit 77 1 bedroom 1 , new room Hot Deal

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿42,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
ขาย เอ สเปซ สุขุมวิท 77  ใกล้ MRT สถานีศรีนุช เพียง 1.5 กม. วิวสระ เฟอร์ฯ ครบ

ขาย เอ สเปซ สุขุมวิท 77 ใกล้ MRT สถานีศรีนุช เพียง 1.5 กม. วิวสระ เฟอร์ฯ ครบ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿39,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:16
ขายด่วน ✨ A Space Sukhumvit 77 ✨ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿1,690,000
NEW !
(฿46,944 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายด่วน 📍 A Space Sukhumvit 77 📍 ตกแต่งสวยครบ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
ขายคอนโด เอสเปซ สุขุมวิท 77 (รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ศรีนุช) ตกแต่งพร้อมอยู่

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45
ขายคอนโด เอสเปซ สุขุมวิท 77 (รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ศรีนุช)

ขายคอนโด เอสเปซ สุขุมวิท 77 (รถไฟฟ้าสายสีเหลือง ศรีนุช)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿44,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง A Space Sukhumvit 77

ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46
ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46

Lumpini Ville On Nut 46

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77
เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77

A Space Me Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
พรีม่า ศรีนครินทร์
พรีม่า ศรีนครินทร์

Prima Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Prima Srinakarin0 ประกาศ
ขาย Prima Srinakarin14 ประกาศ
บ้านสวนสุขุมวิท

Baan Suan Sukhumvit

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
อีสท์ วูด พาร์ค

Eastwood Park

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Eastwood Park7 ประกาศ
ขาย Eastwood Park26 ประกาศ
สวัสดี กรุงเทพ

Sawasdee Bangkok

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sawasdee Bangkok5 ประกาศ
ขาย Sawasdee Bangkok6 ประกาศ
อ่อนนุช เพลส

Onnuch Place

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Onnuch Place0 ประกาศ
ขาย Onnuch Place1 ประกาศ
ชลากร คอนโดมิเนียม 2

Chalakorn Condominium 2

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร

Modern Home Place

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ขาย Modern Home Place 0 ประกาศ