รูป Lumpini Ville On Nut 46 - รูปที่ 1/15
รูป Lumpini Ville On Nut 46 - รูปที่ 2/15
รูป Lumpini Ville On Nut 46 - รูปที่ 3/15
รูป Lumpini Ville On Nut 46 - รูปที่ 4/15
รูป Lumpini Ville On Nut 46 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville On Nut 46

ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46สวนหลวง กรุงเทพมหานคร4.8/5
69ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

Lumpini Ville Onnut 46 คอนโดใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีอ่อนนุช ห่างจากถนนอ่อนนุช ประมาณ 450 เมตรโครงการนี้เรื่องแรกเลยคือไม่ได้อยู่ติดถนนใหญ่ แต่จะตั้งอยู่ในซอยอ่อนนุช 46 ลึกเข้าไปประมาณ 400 เมตร โดยที่ซอยดังกล่าวเป็นซอยที่ค่อนข้างพลุกพล่านมีรถขับผ่านอยู่ตลอดทั้งวันเพราะสามารถใช้ตัดไปถนนศรีนครินทร์, อุดมสุข และ สุขุมวิท 101 ได้ แต่หายห่วงเพราะเดิมทีบริเวณแถวนี้เป็นแหล่งที่อยู่อาศัยอยู่แล้ว มีทั้งตลาดนัดและร้านค้าต่างๆในบริเวณโครงการ ยิ่งถ้ามีรถส่วนตัวทั้งรถยนต์หรือรถจักรยานยนต์ด้วยแล้วล่ะก้ ให้ย้อนกลับไปดูที่หัวข้อบริเวณโครงการได้เลยครับ รัศมี 5 กิโลเมตร มีทั้งห้างเล็กห้างใหญ่ให้เลือกสรรตามสะดวกสิ่งอำนวยความสะดวก มีพื้นที่สวนสีเขียวแทรกอยู่ระหว่างอาคารทุกอาคาร และสิ่งอำนวยความสะดวก เช่น ฟิตเนส ห้องสมุด จะมีอยู่ทั้งสองฝั่งลูกบ้านไม่ต้องข้ามถนนไปมาเพื่อใช้บริการ จะขาดก็แต่สระว่ายน้ำแต่ก็เป็นข้อดีที่ช่วยให้โครงการทำราคาออกมาได้ถูกลง ลิฟต์ 2 ตัวต่ออาคารเพียงพอครับถึงแม้ยูนิตจะหนาแน่นมากที่สุดที่ 36 ยูนิตต่อชั้น แต่สำหรับคอนโด 8 ชั้นสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • Seacon Square : 3.0 กม.
  • Paradise Park : 4.7 กม.
  • Pickadaily Bangkok : 550 เมตร
  • Big C อ่อนนุช : 4.1 กม.
  • Lotus อ่อนนุช : 4.8 กม.
  • Lotus Express : 1.2 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 69 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville On Nut 46

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville อ่อนนุช 46
  • Lumpini Ville Onnut 46
  • LPN Ville Onnut 46
  • LPN วิลล์ อ่อนนุช 46
  • LPN Ville อ่อนนุช 46
  • lpn วิลล์ อ่อนนุช 46
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1,450
2.4 เมตร
2014
30 บาท/ตร.ม.
7
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6816ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

A Space Sukhumvit 77

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

A Space Me Sukhumvit 77

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า A Space Me Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด A Space Me Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Prima Srinakarin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Prima Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prima Srinakarin

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Baan Suan Sukhumvit

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า Baan Suan Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Suan Sukhumvit

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

The Trio Garden

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Trio Garden

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Trio Garden

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Eastwood Park

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Eastwood Park

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Eastwood Park

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Sawasdee Bangkok

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Sawasdee Bangkok

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Sawasdee Bangkok

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Onnuch Place

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Onnuch Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Onnuch Place

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Pinnapa On Nut

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Pinnapa On Nut

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Pinnapa On Nut

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Modern Home Place

ห่างออกไป 120 เมตร

คอนโดให้เช่า Modern Home Place

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Modern Home Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,491 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,385 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,082 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,485 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,033 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,666 ประกาศ

ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 7,838 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษมบัณฑิต พัฒนาการ

มีประกาศขาย 3,207 ประกาศ

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,353 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,284 ประกาศ

เสรีเซ็นเตอร์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 1,886 ประกาศ

ประกาศขาย เสรีเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 797 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,390 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,233 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,180 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,592 ประกาศ

อ่อนนุช 46

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า อ่อนนุช 46

มีประกาศให้เช่า 39 ประกาศ

ประกาศขาย อ่อนนุช 46

มีประกาศขาย 57 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 26.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(13 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

21/07/2564

นิติ รปภ แม่บ้านดูแลดีมาก

(5)
ND_property1

ND_property1

14/05/2564

ดีงามมาก

(5)
ND_Property

ND_Property

28/04/2564

ห้องดีมาก

(5)
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ  )

REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )

27/04/2564

คอนโดน่าอยู่

(5)
imkate28 (Line)

imkate28 (Line)

27/04/2564

คอนโดใกล้ BTS อ่อนนุชเดินทางสะดวกราคาไม่แพง ใกล้ตลาดและห้างสรรพสินค้า

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,250/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,250/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ ✅ LPNN146 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPNN146 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ เช่าด่วน! Lumpini Ville On Nut 46 | 1 นอน 23 ตร.ม. ชั้น 3 | พร้อมอยู่ 8,500 บาท

เช่าด่วน! Lumpini Ville On Nut 46 | 1 นอน 23 ตร.ม. ชั้น 3 | พร้อมอยู่ 8,500 บาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:00
รูปภาพ  #K244  ให้เช่า  lumpini Ville อ่อนนุช 46 2 ห้องนอน พร้อมเข้าอยู่✨

#K244 ให้เช่า lumpini Ville อ่อนนุช 46 2 ห้องนอน พร้อมเข้าอยู่✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,250/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ B5032🔥🔥ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46🔥🔥1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 23 ตร.ม. ชั้น 8 LINE: mfon56

B5032🔥🔥ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46🔥🔥1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 23 ตร.ม. ชั้น 8 LINE: mfon56

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:34
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿8,250/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ M1268 คอนโดให้เช่า Lumpini อ่อนนุช 46 ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

M1268 คอนโดให้เช่า Lumpini อ่อนนุช 46 ห้องสวย เฟอร์ครบ มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
23 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:54
รูปภาพ For Rent: Lumpini Ville On Nut 46 45 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms

For Rent: Lumpini Ville On Nut 46 45 sqm 2 Bedrooms | 2 Bathrooms

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
45 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:16
รูปภาพ ให้เช่า Lumpini Ville อ่อนนุช 46 🏡 มีเครื่องซักผ้า ‼️ ใกล้ BTS อ่อนนุช #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส L63

ให้เช่า Lumpini Ville อ่อนนุช 46 🏡 มีเครื่องซักผ้า ‼️ ใกล้ BTS อ่อนนุช #ตอบแชทไว🔥🔥 รหัส L63

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿7,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:15

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (69)

ดูประกาศทั้งหมด (69)
#SC11532​​ 📌 ขาย | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.21 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿56,849 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
P-1423🎉คอนโด ลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46-1ห้องนอน-💥 1.49 ล้าน💥 ห้องแยกสัดส่วน พร้อมเข้าอยู่ 💥*0659174222*💥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.12 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿57,044 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:26
P-1531🏠✨ ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ กับ คอนโด ลุมพินี อ่อนนุช 46 ✨ เพียง 1.39 ล้าน ✨ *0659174222*✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:26
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร C2 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4.0
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร B2 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 22.5 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7.0
22.5 ตร.ม.
฿1,239,000
UPDATE !
(฿55,067 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿52,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร B2 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,270,000
UPDATE !
(฿48,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
P-112602 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿56,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 1760302

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
45 ตร.ม.
฿2,625,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔥ขาย คอนโดลุมพินีวิลล์ อ่อนนุช 46 Lumpini Ville Onnut 46 ใกล้ MRT ศรีนุช / BTS อ่อนนุช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿1,390,000
NEW !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿1,320,000
NEW !
(฿50,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร D ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿51,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
A033771 Lumpini ville Onnut 46

A033771 Lumpini ville Onnut 46

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
23 ตร.ม.
฿1,190,000
UPDATE !
(฿51,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
P-42832 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 Soi On Nut 46, Suan Luang, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿54,348 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:40
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ อ่อนนุช 46 อาคาร A2 ชั้น 1 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ Seacon Square

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
26 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿53,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville On Nut 46

เอ สเปซ สุขุมวิท 77
เอ สเปซ สุขุมวิท 77

A Space Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ขาย A Space Sukhumvit 7756 ประกาศ
เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77
เอ สเปซ มี สุขุมวิท 77

A Space Me Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
พรีม่า ศรีนครินทร์
พรีม่า ศรีนครินทร์

Prima Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Prima Srinakarin0 ประกาศ
ขาย Prima Srinakarin14 ประกาศ
บ้านสวนสุขุมวิท

Baan Suan Sukhumvit

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรีโอ การ์เด้น

The Trio Garden

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า The Trio Garden3 ประกาศ
ขาย The Trio Garden16 ประกาศ
อีสท์ วูด พาร์ค

Eastwood Park

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Eastwood Park7 ประกาศ
ขาย Eastwood Park26 ประกาศ
สวัสดี กรุงเทพ

Sawasdee Bangkok

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Sawasdee Bangkok5 ประกาศ
ขาย Sawasdee Bangkok6 ประกาศ
อ่อนนุช เพลส

Onnuch Place

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Onnuch Place0 ประกาศ
ขาย Onnuch Place1 ประกาศ
พิณนภา อ่อนนุช

Pinnapa On Nut

ประเวศ กรุงเทพมหานคร
เช่า Pinnapa On Nut2 ประกาศ
ขาย Pinnapa On Nut0 ประกาศ

Modern Home Place

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ขาย Modern Home Place 0 ประกาศ