รูป Aliss Tiwanon - รูปที่ 1/15
รูป Aliss Tiwanon - รูปที่ 2/15
รูป Aliss Tiwanon - รูปที่ 3/15
รูป Aliss Tiwanon - รูปที่ 4/15
รูป Aliss Tiwanon - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Aliss Tiwanon

เอลิส ติวานนท์เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.0/5
9ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

เอลิส ติวานนท์ Aliss Tiwanon พัฒนาโดย บริษัท เมโทร เพลส จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 12 ชั้น 396 ยูนิต คอนโด High Rise 12 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยกิตติมา (ระหว่างซอยติวานนท์ 14-16) ใกล้รถไฟฟ้า MRT มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน -รถไฟฟ้า MRT กระทรวงสาธารณะสุข -ทางด่วนขั้นที่ 2 -เอสพลานาด แคราย, เทสโก โลตัส แคราย, บิ๊กซี ติวานนท์, เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน -กระทรวงสาธารณสุข, ศูนย์ราชการนนทบุรี, รพ.ทรวงอก และ รพ.นนทเวช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aliss Tiwanon
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
396
- เมตร
2008
- บาท/ตร.ม.
2
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rattanathibet 2

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rattanathibet 2

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

U Delight Rattanathibet

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Rattanathibet

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Knightsbridge Duplex Tiwanon

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Hallmark Ngamwongwan

ห่างไป 3.6 กม.

คอนโดให้เช่า Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Trust Condo Ngamwongwan

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Khaerai - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Home 25 Tiwanon

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 25 Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 25 Tiwanon

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Notting Hill Tiwanon - Kaerai

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

The Privacy Rewadee

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Rewadee

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rewadee

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศูนย์ราชการนนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 289 ประกาศ

MRT กระทรวงสาธารณสุข

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 257 ประกาศ

ประกาศขาย MRT กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 174 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างออกไป 640 เมตร

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,985 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,232 ประกาศ

รร.วัดเขมาภิรตาราม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศให้เช่า 3,289 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศขาย 1,901 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,649 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,752 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,453 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,023 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,363 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,644 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.5 กม.

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 967 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 512 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,853 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,764 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 1,018 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.7 กม.

ศูนย์ฝึกอบรม tot

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศให้เช่า 1,625 ประกาศ

ประกาศขาย ศูนย์ฝึกอบรม tot

มีประกาศขาย 967 ประกาศ

ศาลหลักเมืองจังหวัดนนทบุรี

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 754 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,361 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,423 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 963 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 1,870 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,095 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,430 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 852 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,029 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 574 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.1 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bigfive Realestate

Bigfive Realestate

05/02/2564

เอลิส ติวานนท์ เป็นคอนโด High Rise 12 ชั้น 2 อาคาร พื้นที่โครงการขนาด 2-0-23 ไร่ ห้องพักอาศัยรวม 396 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ, 1 ห้องนอน ขนาดเริ่มต้น 37.00-58.00 ตร.ม. สร้างเสร็จพร้อมอยู่ปี 2551 สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม. ใกล้รถไฟฟ้า MRT กระทรวงสาธารณะสุข, ทางด่วนขั้นที่ 2, เอสพลานาด แคราย, เทสโก โลตัส แคราย, บิ๊กซี ติวานนท์, เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน, กระทรวงสาธารณสุข, ศูนย์ราชการนนทบุรี, รพ.ทรวงอก และ รพ.นนทเวช โครงการใกล้แยกแครายที่ เดินมทางสะดวก แต่อาจจะไม่ค่อยใหม่เท่าที่ควร ราคาดี ไม่แพงมากเกินไปในระแวงนั้น

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Aliss  ติวานนท์ พร้อมอยู่(LINE : @hubcondo)

ให้เช่า คอนโด Aliss ติวานนท์ พร้อมอยู่(LINE : @hubcondo)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:59
รูปภาพ #SC13795  📌 เช่า | 🟦🟨เอลิส ติวานนท์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13795  📌 เช่า | 🟦🟨เอลิส ติวานนท์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ349  ให้เช่า Aliss Tiwanon ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥ด่วน ห้องไปไวมากกก Code: 26KJ349 ให้เช่า Aliss Tiwanon ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เอลิส ติวานนท์ พร้อมอยู่ ใกล้กระทรวงสาธารณสุข ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด เอลิส ติวานนท์ พร้อมอยู่ ใกล้กระทรวงสาธารณสุข ( Line : @condo999 )

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ #R4206 ให้เช่าคอนโด Aliss Condominium Tiwanon

#R4206 ให้เช่าคอนโด Aliss Condominium Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1518 ให้เช่า Aliss Condominium Tiwanon

#S1518 ให้เช่า Aliss Condominium Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

🔺 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ ### [ให้เช่า] คอนโด เอลิส ติวานนท์ (Aliss Tiwanon) ใกล้กระทรวงสาธารณสุข เฟอร์ครบ ราคาพิเศษเพียง 6,500 บาท/เดือน

### [ให้เช่า] คอนโด เอลิส ติวานนท์ (Aliss Tiwanon) ใกล้กระทรวงสาธารณสุข เฟอร์ครบ ราคาพิเศษเพียง 6,500 บาท/เดือน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:46
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

🎉 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Aliss Tiwanon (เอลิส ติวานนท์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11607

🏢 ให้เช่าคอนโด : Aliss Tiwanon (เอลิส ติวานนท์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11607

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

🎊 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เอลิส ติวานนท์

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เอลิส ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
41 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ห้องว่าง🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เอลิส ติวานนท์

ห้องว่าง🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌เอลิส ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

📌 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

🚩 ให้เช่าคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:30
รูปภาพ 🦋RB22875 ให้เช่าถูกมาก📢เอลิส ติวานนท์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB22875 ให้เช่าถูกมาก📢เอลิส ติวานนท์👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎃RB22875 ให้เช่าถูกมาก🎈เอลิส ติวานนท์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22875 ให้เช่าถูกมาก🎈เอลิส ติวานนท์✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เอลิส ติวานนท์ ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข (ID 808167)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เอลิส ติวานนท์ ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข (ID 808167)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
59 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 19:08

ประกาศขายในโครงการ (9)

#SC13795​​​  📌 ขาย | 🟦🟨เอลิส ติวานนท์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿79,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
🎉 ขายคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร A ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿81,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร A ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿81,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร A ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿81,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เอลิส ติวานนท์ อาคาร A ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 29 ตรม ใกล้ กระทรวงสาธารณสุข

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿81,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:02
DL26010703 ขายคอนโด เอลิส ติวานนท์ (Aliss Tiwanon) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29.5 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿79,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL26031021 ขายคอนโด เอลิส ติวานนท์ (Aliss Tiwanon) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41.64 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿47,791 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เอลิส ติวานนท์ ใกล้ MRT กระทรวงสาธารณสุข (ID 2649031)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41.64 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿48,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/02/2569 19:10
ขายAliss Tiwanon : เอลิส ติวานนท์, นนทบุรี 14-16 ติวานนท์, ตลาดขวัญ, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.74 ตร.ม.
฿1,900,000
(฿63,887 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/01/2568 03:30

โครงการใกล้เคียง Aliss Tiwanon

แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2
แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2

Aspire Rattanathibet 2

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Hallmark Ngamwongwan26 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
รีเจ้นท์ โฮม 25 ติวานนท์

Regent Home 25 Tiwanon