รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 1/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 2/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 3/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 4/15
รูป The Trust Condo Ngamwongwan - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

The Trust Condo Ngamwongwan

เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน109 เมืองนนทบุรี นนทบุรี4.2/5
38ยูนิตขาย
63ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมตกแต่งครบ เดินทางสะดวกติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการ เพียง 800 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 63 ห้อง และประกาศขาย 38 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Trust Condo Ngamwongwan
คอนโดมิเนียม
109 เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1,280
2015
40.00 บาท/ตร.ม.
1
32

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1442ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight Rattanathibet

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Rattanathibet

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Rattanathibet

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Knightsbridge Duplex Tiwanon

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Hallmark Ngamwongwan

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Hallmark Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Ngamwongwan - Khae Rai

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Notting Hill Tiwanon - Kaerai

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Tiwanon - Kaerai

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Supalai Loft @ Khae Rai Station

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft @ Khae Rai Station

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft @ Khae Rai Station

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Aliss Tiwanon

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Aliss Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Aliss Tiwanon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Akesin Place

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Akesin Place

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Place

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Prow Life Ngamwongwan 15

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Prow Life Ngamwongwan 15

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Akesin Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Akesin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Akesin Tower

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 6.4 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,136 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 4,008 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 593 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 2.6 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,650 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,757 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,870 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,261 ประกาศ

ตลาดพงษ์เพชร

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 1,036 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดพงษ์เพชร

มีประกาศขาย 569 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,364 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,649 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,854 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,765 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 1,022 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 2.7 กม.

แคราย

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,563 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 995 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.7 กม.

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,451 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 755 ประกาศ

ถนนรัตนาธิเบศร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 2,408 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 965 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,361 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,424 ประกาศ

งามวงศ์วาน 2

ห่างออกไป 60 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 2

มีประกาศให้เช่า 68 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 2

มีประกาศขาย 41 ประกาศ

งามวงศ์วาน 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 3

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 3

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

งามวงศ์วาน 5

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า งามวงศ์วาน 5

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย งามวงศ์วาน 5

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

รพ.โรคทรวงอก

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,537 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 935 ประกาศ

รพ.นนทเวช

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.นนทเวช

มีประกาศให้เช่า 1,098 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.นนทเวช

มีประกาศขาย 633 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,807 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,173 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 23.4 - 24.2 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.2/5(6 รีวิวโครงการ)
Wantanee Ruksujarit

Wantanee Ruksujarit

13/02/2564

ทำเลใกล้แหล่งที่ทำงาน หาของกินง่าย ส่วนกลางสวย ห้องน่าอยู่

(4)
Sariyathon

Sariyathon

13/02/2564

ติดถนน​ เดินทางสะดวก​ ใกล้ทางด่วน​ ใกล้ห้าง​ ใกล้สถานที่ราชการ

(3)
June June

June June

13/02/2564

คอนโดสูง ทำเลดี ใกล้แยกแคราย บรรยากาศเงียบสงบ ส่วนกลางน่าอยู่

(4)
family_style

family_style

08/02/2564

คอนโดมิเนียมตกแต่งครบ เดินทางสะดวกติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการ/สถานีกระมรวงสาธารณะสุข และทางด่วนศรีรัช

(5)
Condopremium (Broker)

Condopremium (Broker)

05/02/2564

เดินทางสะดวกติดถนนงามวงศ์วาน ใกล้รถไฟฟ้า MRT สถานีศูนย์ราชการ/สถานีกระมรวงสาธารณะสุข และทางด่วนศรีรัช

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
รูปภาพ G 4754🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 4754🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ G 6046🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 6046🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 15
24 ตร.ม.
฿6,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/5/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ G 4757🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน  Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 4757🚨 คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ G0357🚨คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน  Line❤️💜@condopremium💜❤️

G0357🚨คอนโดให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ #b4827 8/4/69 ให้เช่าคอนโด เดอะทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4827 8/4/69 ให้เช่าคอนโด เดอะทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124453 ✅ 16/5/69 ให้เช่า The Trust Ngamwongwan  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124453 ✅ 16/5/69 ให้เช่า The Trust Ngamwongwan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 7,000 (สัญญา2ปี)เดอะทรัสงามวงวาน ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 7,000 (สัญญา2ปี)เดอะทรัสงามวงวาน ว่าง✅ ตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:57
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 เดอะทรัส งามวงวาน 7,500 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 เดอะทรัส งามวงวาน 7,500 ว่าง✅ ตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:57
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ Supalai Place 3 bedrooms, for rent

Supalai Place 3 bedrooms, for rent

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
200 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน พร้อมอยู่ วิวโปร่งมองเห็นทางด่วนพิเศษศรีรัช ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน พร้อมอยู่ วิวโปร่งมองเห็นทางด่วนพิเศษศรีรัช ( Line : @condo999 )

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2562)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 1 ห้องนอน  ชั้น 14 ใกล้ MRT  สถานีศูนย์ราชการ

ให้เช่า เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 1 ห้องนอน ชั้น 14 ใกล้ MRT สถานีศูนย์ราชการ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ T114 Condo for rent The Trust Condo Ngamwongwan (The Trust Condo Ngamwongwan) near the Ministry, beautiful room, fully furnished, never for rent.

T114 Condo for rent The Trust Condo Ngamwongwan (The Trust Condo Ngamwongwan) near the Ministry, beautiful room, fully furnished, never for rent.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ T235 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T235 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ T234 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) ห้องไม่เคยปล่อยเช่า ใกล้มหาลัย สวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

T234 ให้เช่าคอนโด The Trust Condo Ngamwongwan (เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน) ห้องไม่เคยปล่อยเช่า ใกล้มหาลัย สวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ คอนโด The trust งามวงศ์วาน พร้อมอยู่ ❤️‍🔥Line:@forucondo

คอนโด The trust งามวงศ์วาน พร้อมอยู่ ❤️‍🔥Line:@forucondo

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:35
รูปภาพ คอนโด เดอะ ทรัส งามวงศ์วาน  ห้องรีโนเวทใหม่ #A148 /Line:@forucondo

คอนโด เดอะ ทรัส งามวงศ์วาน ห้องรีโนเวทใหม่ #A148 /Line:@forucondo

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 17 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🍀🍀   (  ห้องว่าง )    ให้เช่า  คอนโด  เดอะ  ทรัสต์ งามวงศ์วาน    🍀🍀  ขนาด  30  ตร.ม  ห้องมุม วิวสระน้ำ  ชั้น  12A  ตกแต่งครบ  พร้อมเครื่องซักผ้า

🍀🍀 ( ห้องว่าง ) ให้เช่า คอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน 🍀🍀 ขนาด 30 ตร.ม ห้องมุม วิวสระน้ำ ชั้น 12A ตกแต่งครบ พร้อมเครื่องซักผ้า

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:41

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
BP00259 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน ชั้นที่ 18 ตำบล บางเขน อำเภอ เมืองนนทบุรี จังหวัด นนทบุรี

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿1,207,000
UPDATE !
(฿40,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:42
Supalai Place 2 bedrooms, for sale

Supalai Place 2 bedrooms, for sale

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140 ตร.ม.
฿15,200,000
UPDATE !
(฿108,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
33.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

33.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33.6 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿59,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโดวิวทะเลชั้น 6 ใจกลางหัวหิน พร้อมเฟอร์ครบ

คอนโดวิวทะเลชั้น 6 ใจกลางหัวหิน พร้อมเฟอร์ครบ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6B
33.6 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿74,405 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
เดอะทรัสต์คอนโด 33.69 ตร.ม. ชั้น 4 ใจกลางหัวหิน ใกล้สนามบิน

เดอะทรัสต์คอนโด 33.69 ตร.ม. ชั้น 4 ใจกลางหัวหิน ใกล้สนามบิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.6 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿53,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ห้องสตูดิโอตกแต่งครบพร้อมอยู่สไตล์โมเดิร์น ในโครงการเดอะทรัสต์ คอนโด หัวหิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿60,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล

เดอะ ทรัสต์ คอนโด: 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ทะเล

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
58 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿63,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
31.2 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

31.2 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หัวหิน

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31.2 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿60,897 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโด 1 ห้องนอนราคาประหยัดในหัวหิน - The Trust Condo Hua Hin

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿57,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
A033691 The Trust Condo Ngamwongwan

A033691 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30.78 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033999 The Trust Condo Ngamwongwan

A033999 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
30 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿53,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033685 The Trust Condo Ngamwongwan

A033685 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034242 The Trust Condo Ngamwongwan

A034242 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
25 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033294 The Trust Condo Ngamwongwan

A033294 The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
SC0388 🔥ขายด่วน เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน 1นอน 30ตร.ม ชั้น6 ตึกA 🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:15
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿46,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14.0
30 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
DL26050382 ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ คอนโด งามวงศ์วาน (The Trust Condo Ngamwongwan) ใกล้ MRT ศูนย์ราชการ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿1,790,000
NEW !
(฿57,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ขายคอนโด เดอะ ทรัสต์ งามวงศ์วาน อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ Tesco Lotus แคราย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Trust Condo Ngamwongwan

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Hallmark Ngamwongwan26 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Aliss Tiwanon19 ประกาศ
ขาย Aliss Tiwanon9 ประกาศ
เอกสิน เพลส
เอกสิน เพลส

Akesin Place

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Place5 ประกาศ
ขาย Akesin Place3 ประกาศ
พราว ไลฟ์ งามวงศ์วาน 15

Prow Life Ngamwongwan 15

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เอกสิน ทาวเวอร์

Akesin Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Akesin Tower0 ประกาศ
ขาย Akesin Tower12 ประกาศ