รูป Amber by Eastern Star - รูปที่ 1/13
รูป Amber by Eastern Star - รูปที่ 2/13
รูป Amber by Eastern Star - รูปที่ 3/13
รูป Amber by Eastern Star - รูปที่ 4/13
รูป Amber by Eastern Star - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Amber by Eastern Star

แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์เมืองนนทบุรี นนทบุรี0.0/5
37ยูนิตขาย
97ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรู ดีไซน์ทันสมัย ย่านวงศ์สว่าง ติด MRT สายสีม่วง สถานีแยกติวานนท์ ห่างจากบันไดสถานีเพียง 45 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 97 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Amber by Eastern Star
คอนโดมิเนียม
เมืองนนทบุรี นนทบุรี
563
2017
- บาท/ตร.ม.
1
37

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Aspire Ratchada - Wongsawang

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Centric Tiwanon Station

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Tiwanon Station

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Tiwanon Station

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Knightsbridge Duplex Tiwanon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Duplex Tiwanon

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Regent Home 25 Tiwanon

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 25 Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 25 Tiwanon

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Supalai Park Tiwanon

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Tiwanon

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Unio H Tiwanon

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Unio H Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Unio H Tiwanon

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Tree Elegance

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Elegance

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Elegance

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Budget Condo Tiwanon

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Budget Condo Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Budget Condo Tiwanon

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

MRT แยกติวานนท์

ห่างออกไป 110 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT แยกติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 335 ประกาศ

ประกาศขาย MRT แยกติวานนท์

มีประกาศขาย 190 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,985 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,232 ประกาศ

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,893 ประกาศ

รร.ศีลาจารพิพัฒน์

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศให้เช่า 2,958 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศีลาจารพิพัฒน์

มีประกาศขาย 1,727 ประกาศ

รร.วัดเขมาภิรตาราม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศให้เช่า 3,492 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.9 กม.

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,649 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,753 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,867 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,254 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,363 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,645 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,853 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 5.2 กม.

กระทรวงสาธารณสุข

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศให้เช่า 1,764 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงสาธารณสุข

มีประกาศขาย 1,018 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,918 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,856 ประกาศ

ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,128 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงเทพฯ-นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,234 ประกาศ

ถนนติวานนท์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 1,450 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนติวานนท์

มีประกาศขาย 754 ประกาศ

รพ.ศรีธัญญา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,000 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,206 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.4 กม.

รพ.โรคทรวงอก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศให้เช่า 1,536 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.โรคทรวงอก

มีประกาศขาย 933 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 6.2 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.9 - 29.5 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (97)

ดูประกาศทั้งหมด (97)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

🎊 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

🎉 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

🚩 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:37
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

🔺 ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:37
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

ให้เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:36

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:36
รูปภาพ #A12484 ✅ 28/4/69  ให้เช่า Amber by Eastern Star 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12484 ✅ 28/4/69 ให้เช่า Amber by Eastern Star 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12460 ✅ 28/3/69  ให้เช่า Amber by Eastern Star 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12460 ✅ 28/3/69 ให้เช่า Amber by Eastern Star 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ Amber by Eastern Star ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

Amber by Eastern Star ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:43
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอมเบอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT แยกติวานนท์ (ID 2737268)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอมเบอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT แยกติวานนท์ (ID 2737268)

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ ให้เช่า แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
35 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:45
รูปภาพ G8674💛คอนโดให้เช่า แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8674💛คอนโดให้เช่า แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:40
รูปภาพ Amber ติวานนท์ ห้องใหม่พร้อมอยู่ ติด MRT ติวานนท์

Amber ติวานนท์ ห้องใหม่พร้อมอยู่ ติด MRT ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:00
รูปภาพ Amber ติวานนท์ ติด MRT ติวานนท์  35 ตารางเมตร ชั้น 17  วิวโล่ง ห้องมุม

Amber ติวานนท์ ติด MRT ติวานนท์ 35 ตารางเมตร ชั้น 17 วิวโล่ง ห้องมุม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:00
รูปภาพ Amber by Eastern Star (แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์)  ติด MRT ติวานนท์  35 ตารางเมตร ชั้น 17

Amber by Eastern Star (แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์) ติด MRT ติวานนท์ 35 ตารางเมตร ชั้น 17

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:00
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ MRT-แยกติวานนท์ ตลาดบางเขน เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-98955 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ MRT-แยกติวานนท์ ตลาดบางเขน เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-98955 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ MRT-แยกติวานนท์ ตลาดบางเขน เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-75685 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ MRT-แยกติวานนท์ ตลาดบางเขน เขต ดอนเมือง นนทบุรี CX-75685 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
#SC12941​​ 📌 ขาย | 🟦🟨แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
✨ ขาย แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ ✨  ราคา 3,300,000 บาท

✨ ขาย แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ ✨ ราคา 3,300,000 บาท

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
56 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ ✨  ราคา 3,290,000 บาท

✨ ขาย แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ ✨ ราคา 3,290,000 บาท

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
55 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿59,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿62,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
ขายคอนโด แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ Big C ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿57,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:30
A033495 Amber by Eastern Star

A033495 Amber by Eastern Star

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
❣️ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 55.48 ตร.ม. 2นอน 2น้ำ ชั้น 12A ติด MRT ติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
55.48 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿82,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:32
ขายคอนโด Amber ติวานนท์ 1 ห้องนอน 35 ตรม. คอนโดติดรถไฟฟ้า MRT แยกติวานนท์ ชั้นสูงวิวสวย

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
34.55 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿76,700 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
🔥🔥ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber By Eastern Star ขนาด 55.04 ตร.ม. ชั้น 20 แต่งครบ เพียง 4.59 ล้านบาท!! สนใจ LINE: @atfirm🔥🔥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
55.04 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿83,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:20
💥💥ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star 1Bed 34.5 ตร.ม.ชั้น 7 เพียง 1.95 ล้านบาท!! สนใจ LINE: @atfirm💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.5 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿56,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:19
💥💥ขายห้องใหม่!!Amber by Estern Tiwanon 1Bed 34.38 ตร.ม. ชั้น 12 ติด MRT สถานีแยกติวานนท์ เพียง 2.4 ล้านบาท!!!💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34.38 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿69,808 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:18
💥💥ขายด่วน!! Amber by Eastern Star 2นอน2น้ำ 55.52 ตร.ม.ชั้น 10(เจ้าของอยู่เอง)สนใจ LINE: @atfirm💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
55.52 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿72,046 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:11
📌📌ขายคอนโด Amber by Eastern Star 55.52 ตร.ม.(2Bed2Bath) ชั้น 26 ใกล้ MRT ติวานนท์ เพียง 3.9 ล้านบาท!! สนใจ 087-446-4494📌📌

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
55.52 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿70,245 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:10
💥💥ขายถูก!! Amber by Eastern Star ขนาด 56 ตรม.(2นอน2น้ำ) ชั้น 27 เพียง 3.3 ล้านบาท!! ติด MRT แยกติวานนท์ สนใจ Line ID: @atfirm💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
56 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:10
📌ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber By Eastern Star 1 ห้องนอน 34.37 ตร.ม. Fl.20 แต่งครบ  Fully Furnished!! Line :@atfirm

📌ขายห้องพร้อมผู้เช่า!! Amber By Eastern Star 1 ห้องนอน 34.37 ตร.ม. Fl.20 แต่งครบ Fully Furnished!! Line :@atfirm

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:10
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star พื้นที่ 34.63 ตร.ม. 1 Bedroom ชั้น 19 ใกล้ MRT ติวานนท์ LINE: @atfirm💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
34.63 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿80,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:10
💥💥ขายคอนโดพร้อมอยู่!! Amber by Eastern Star ขนาด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 55.52 ตร.ม. ชั้น 15 เพียง 3.89 ล้านบาท สอบถามได้ที่ LINE ID: @atfirm💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
55.52 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿70,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:10
💥💥ขายห้องพร้อมอยู่!! คอนโด Amber By Eastern Star 1Bed 35 ตรม.ชั้น 7 ติด MRT สถานีแยกติวานนท์ สนใจสอบถาม Line: @atfirm💥💥

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿65,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
รีเจ้นท์ โฮม 25 ติวานนท์

Regent Home 25 Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์
ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์

Supalai Park Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Supalai Park Tiwanon26 ประกาศ
ยูนิโอ เอช ติวานนท์
ยูนิโอ เอช ติวานนท์

Unio H Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Unio H Tiwanon18 ประกาศ
ขาย Unio H Tiwanon13 ประกาศ
เดอะ ทรี เอลิแกนซ์

The Tree Elegance

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย The Tree Elegance 1 ประกาศ