รูป Lumpini Ville Nakhon In - Reverview - รูปที่ 1/24
รูป Lumpini Ville Nakhon In - Reverview - รูปที่ 2/24
รูป Lumpini Ville Nakhon In - Reverview - รูปที่ 3/24
รูป Lumpini Ville Nakhon In - Reverview - รูปที่ 4/24
รูป Lumpini Ville Nakhon In - Reverview - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิวเมืองนนทบุรี นนทบุรี5.0/5
59ยูนิตขาย
23ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น.ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 26 ชั้น 1,544 ยูนิต ร้านค้า 4 ยูนิต ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เป็นคอนโดมิเนียม ที่ตั้งโครงการอยู่ ถนนนครอินทร์ ต.ตลาดขวัญ จ.นนทบุรี เป็นคอนโด High-Riseใกล้รถไฟฟ้า MRT สิ่งอำนวยความสะดวก ประกอบด้วย โรงรถ สนามเด็กเล่น / พื้นที่สำหรับเด็ก ฟิตเนส การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง สระว่ายน้ำ -ใกล้รถไฟฟ้า MRT สายสีม่วง แยกติวานนท์ 1.3 กม. , MRT กระทรวงสาธารณสุข : 1.6 กม. -ใกล้ Big C แยกติวานนท์ : 1.2 กม. ,Tesco Lotus รัตนาธิเบศร์ : 3.6 กม. ,Esplanade งามวงศ์วาน : 5.5 กม. -รร.สตรีนนทบุรี : 4 กม. , ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ : 5 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 23 ห้อง และประกาศขาย 59 ห้อง

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1544
2.4 เมตร
2015
35 บาท/ตร.ม.
2
26
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6820ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Tiwanon Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Tiwanon Station

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Tiwanon Station

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Vista @ Tiwanon Intersection

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Supalai Park Tiwanon

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Tiwanon

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Unio H Tiwanon

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Unio H Tiwanon

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด Unio H Tiwanon

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Tree Elegance

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Elegance

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Elegance

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Amber by Eastern Star

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Amber by Eastern Star

มีคอนโดให้เช่า 97 ประกาศ

ขายคอนโด Amber by Eastern Star

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Majestic Tower

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Majestic Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Majestic Tower

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

The Fifth Avenue Ratchada - Wongsawang

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Fifth Avenue Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Fifth Avenue Ratchada - Wongsawang

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Non Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Non Tower

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Non Tower

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีศรีธัญญา

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีบำราศนราดูร

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยนักบริหาร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศให้เช่า 1,985 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยนักบริหาร

มีประกาศขาย 1,232 ประกาศ

รร.วัดเขมาภิรตาราม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศให้เช่า 3,492 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเขมาภิรตาราม

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,867 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,254 ประกาศ

บิ๊กซี ติวานนท์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศให้เช่า 5,307 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ติวานนท์

มีประกาศขาย 2,886 ประกาศ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,853 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองนนทบุรี นนทบุรี

มีประกาศขาย 1,327 ประกาศ

การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทศไทย

ห่างไป 5.3 กม.

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 3.4 กม.

ศาลหลักเมืองจังหวัดนนทบุรี

ห่างไป 4.2 กม.

แคราย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า แคราย

มีประกาศให้เช่า 1,562 ประกาศ

ประกาศขาย แคราย

มีประกาศขาย 993 ประกาศ

ถนนเลี่ยงเมืองนนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.ศรีธัญญา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศให้เช่า 2,000 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศรีธัญญา

มีประกาศขาย 1,206 ประกาศ

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.7 กม.

สถาบันบำราศนราดูร

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศให้เช่า 1,974 ประกาศ

ประกาศขาย สถาบันบำราศนราดูร

มีประกาศขาย 1,210 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 22.50 - 26.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
pangpang

pangpang

08/02/2564

“ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว : โครงการใหม่จาก LPN ภายในโครงการสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สถานีแยกติวานนท์ ราคาเริ่มต้น 1.17 ล้านบาท”

(5)
JAME Siwanon ジェイム 

JAME Siwanon ジェイム 

04/02/2564

Condo High Rise ตึกสูง ติดถนนใหญ่ ไม่เข้าซอย ราคาเช่าจับต้องได้ง่าย มีนิติบุคคล ชั้นนำ ดูแลโครงการอย่างดี คุ้มค่ากับราคามากเลยครับ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (23)

รูปภาพ G 4816💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว 🔥ว่าง 31 พฤษภาคม 69🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G 4816💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว 🔥ว่าง 31 พฤษภาคม 69🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:50
รูปภาพ G 5747💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว มีวิดีโอให้ชมห้อง Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 5747💛 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว มีวิดีโอให้ชมห้อง Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G 1566💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 1566💙 คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
24 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G7701💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว Line❤️💜@condopremium💜❤️

G7701💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ G7900💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว Line❤️💜@condopremium💜❤️

G7900💛คอนโดให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว Line❤️💜@condopremium💜❤️

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:56
รูปภาพ ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

ห้องจริง✨เช่าคอนโด สัญญา 1 ปี✨🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ #Z3322💥 241168🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Nakhon In Riverview

#Z3322💥 241168🔥ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Nakhon In Riverview

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
45.68 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว (( 50 ตรม / 12000 ต่อเดือน / ห้องสวย กว้างมาก )) ใกล้ ม พระจอมเกล้าพระนครเหนือ

🔥🔥🔥 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว (( 50 ตรม / 12000 ต่อเดือน / ห้องสวย กว้างมาก )) ใกล้ ม พระจอมเกล้าพระนครเหนือ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
50 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:22
รูปภาพ 🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

🔴รับฝาก-ขาย เช่าคอนโดนนทบุรี🐲🔴ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว

🔔รวมคอนโดนนนทบุรีให้เช่า🔔⚠️🛋️🛌ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:38
รูปภาพ 🦋RB20406 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20406 ให้เช่าถูกมาก📢ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26.07 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ ปล่อยเช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว  Lumpini Ville Nakhon In-Riverview

ปล่อยเช่าคอนโดลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว Lumpini Ville Nakhon In-Riverview

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 04:54
รูปภาพ ‼️ห้องกำลังจะว่าง รับจองก่อน🐉ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว🐉7,000 บาท✨รหัส #SB0225106 ✨ ☎️ เเอดไลน์สอบถาม

‼️ห้องกำลังจะว่าง รับจองก่อน🐉ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ ริเวอร์วิว🐉7,000 บาท✨รหัส #SB0225106 ✨ ☎️ เเอดไลน์สอบถาม

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿6,999/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:30
รูปภาพ ‼️ 𝐅𝐎𝐑 𝐑𝐄𝐍𝐓 💫  ชั้นสูง พร้อมอยู่ ลุมพินีวิลล์นครอินทร์ริเวอร์วิว 🌟 ค่าเช่า 7,000 บาท/เดือน 🔒 รหัสทรัพย์ #SB0126181 ☎️ แอดไลน์ @36condo

‼️ 𝐅𝐎𝐑 𝐑𝐄𝐍𝐓 💫 ชั้นสูง พร้อมอยู่ ลุมพินีวิลล์นครอินทร์ริเวอร์วิว 🌟 ค่าเช่า 7,000 บาท/เดือน 🔒 รหัสทรัพย์ #SB0126181 ☎️ แอดไลน์ @36condo

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26 ตร.ม.
฿6,999/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/04/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (59)

ดูประกาศทั้งหมด (59)
คอนโดมิเนียม 26.59 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.59 ตร.ม.
฿1,609,000
UPDATE !
(฿60,511 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.59 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์ วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.59 ตร.ม.
฿1,370,000
UPDATE !
(฿51,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 22.92 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 932,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
22.92 ตร.ม.
฿1,227,000
UPDATE !
(฿53,534 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.07 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.07 ตร.ม.
฿1,578,000
UPDATE !
(฿60,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 52.42 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.7M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
52.42 ตร.ม.
฿2,359,000
UPDATE !
(฿45,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.84 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.84 ตร.ม.
฿1,557,000
UPDATE !
(฿58,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.84 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 950,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.84 ตร.ม.
฿1,302,000
UPDATE !
(฿48,510 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.84 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.84 ตร.ม.
฿1,396,000
UPDATE !
(฿52,012 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.07 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.07 ตร.ม.
฿1,343,000
UPDATE !
(฿51,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.07 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 900,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.07 ตร.ม.
฿1,226,000
UPDATE !
(฿47,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 31.25 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
31.25 ตร.ม.
฿1,672,000
UPDATE !
(฿53,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 52.15 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์ - ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 2.2M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
52.15 ตร.ม.
฿3,012,000
UPDATE !
(฿57,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 27.03 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 909,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
27.03 ตร.ม.
฿1,244,000
UPDATE !
(฿46,023 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 22.84 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 825,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
22.84 ตร.ม.
฿1,120,000
UPDATE !
(฿49,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.39 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 935,000

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.39 ตร.ม.
฿1,241,000
UPDATE !
(฿47,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 26.07 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว เมืองนนทบุรี นนทบุรี 1.1M

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
26.07 ตร.ม.
฿1,486,000
UPDATE !
(฿57,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว อาคาร A ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C แยกติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
23 ตร.ม.
฿990,000
UPDATE !
(฿43,043 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
🔥ขาย 🏙 คอนโดวิวเมือง ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว Lumpini Ville Nakorn In-Reverview ใกล้ มจพ.

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 26
26 ตร.ม.
฿1,431,700
UPDATE !
(฿55,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ นครอินทร์-ริเวอร์วิว อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 23 ตรม ใกล้ Big C แยกติวานนท์

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
23 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Nakhon In - Reverview

ลุมพินี วิลล์ พิบูลสงคราม - ริเวอร์วิว

Lumpini Ville Phibulsongkhram - Riverview

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์
ศุภาลัย ปาร์ค แยกติวานนท์

Supalai Park Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย Supalai Park Tiwanon26 ประกาศ
ยูนิโอ เอช ติวานนท์
ยูนิโอ เอช ติวานนท์

Unio H Tiwanon

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Unio H Tiwanon18 ประกาศ
ขาย Unio H Tiwanon13 ประกาศ
เดอะ ทรี เอลิแกนซ์

The Tree Elegance

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
ขาย The Tree Elegance 1 ประกาศ
แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์
แอมเบอร์ บาย อีสเทิร์น สตาร์

Amber by Eastern Star

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
มาเจสติก ทาวเวอร์

Majestic Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Majestic Tower0 ประกาศ
ขาย Majestic Tower0 ประกาศ
เดอะ ฟิฟท์ อเวนิว รัชดา - วงศ์สว่าง
เดอะ ฟิฟท์ อเวนิว รัชดา - วงศ์สว่าง

The Fifth Avenue Ratchada - Wongsawang

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
นนท์ทาวเวอร์

Non Tower

เมืองนนทบุรี นนทบุรี
เช่า Non Tower2 ประกาศ
ขาย Non Tower0 ประกาศ