รูป Ashton Silom - รูปที่ 1/12
รูป Ashton Silom - รูปที่ 2/12
รูป Ashton Silom - รูปที่ 3/12
รูป Ashton Silom - รูปที่ 4/12
รูป Ashton Silom - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Ashton Silom

แอชตัน สีลมบางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
144ยูนิตขาย
287ยูนิตเช่า

สีลม เป็นศูนย์รวมทางธุรกิจและการเงินของประเทศ หรือ‘Wall Street of Thailand’ จุดเริ่มต้นของทุกความก้าวหน้า เชื่อมต่อคุณค่าจากอดีต ตกทอดมาถึงปัจจุบันและอนาคต รายล้อมด้วยแหล่ง Lifestyle ตอบสนองการใช้ชีวิตเหนือระดับและวัฒนธรรมอันหลากหลาย สีลมเป็นหนึ่งในสุดยอดของทำเลซึ่งมีมูลค่าสูงสุดตลอดกาล

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 287 ห้อง และประกาศขาย 144 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ashton Silom
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
428
2.8,3.2,3.5 เมตร
2019
85 บาท/ตร.ม.
1
48
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16388ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 619 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 337 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 658 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 408 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 312 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,725 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,335 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,801 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,061 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,159 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,115 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,977 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,167 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,544 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,498 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,438 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,735 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.3 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,491 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,277 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,263 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,699 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,118 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,312 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,016 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,676 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,827 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,527 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,667 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,019 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,627 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,224 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,044 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,674 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,084 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,398 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,542 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,787 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,735 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,661 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,552 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ มหานคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศให้เช่า 3,229 ประกาศ

ประกาศขาย คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศขาย 1,616 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,288 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,556 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,249 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,079 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,302 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,552 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,918 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,856 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,119 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,705 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,563 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,538 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,783 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,754 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,377 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 49.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(3 รีวิวโครงการ)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

คอนโดหรูกลางใจเมือง ใกล้BTSช่องนนทรี

(5)
NAB

NAB

11/02/2564

คอนโดอยู่ติดถนนใหญ่สีลม ใกล้สีลมพลาซ่า, สีลม คอมเพล็กซ์, Central สีลม มีสิ่งอำนวยความสะดวก สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องสมุด

(5)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

คอนโด แอชตัน สีลม Ashton Silom คอนโดหรูสร้างเสร็จพร้อมอยู่ บนทำเลใจกลาง CBD ติดถนนสีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี ราคาเริ่มต้น 7.7 ล้านบาท

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (287)

ดูประกาศทั้งหมด (287)
รูปภาพ ปล่อยเช่า Ashton Silom 2 ห้องนอน 85,000.- วิวไอคอน สยาม

ปล่อยเช่า Ashton Silom 2 ห้องนอน 85,000.- วิวไอคอน สยาม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
75 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
รูปภาพ #A124550 ✅ 21/1/69  ให้เช่า Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124550 ✅ 21/1/69 ให้เช่า Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
49.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124237 ✅ 5/11/68  ให้เช่า Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124237 ✅ 5/11/68 ให้เช่า Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124142 ✅ 30/11/68  ให้เช่า Ashton Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124142 ✅ 30/11/68 ให้เช่า Ashton Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
49.5 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124452 ✅ 16/5/69  ให้เช่า Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124452 ✅ 16/5/69 ให้เช่า Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 36
76 ตร.ม.
฿88,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🔥Rent 1BR Fully furnished Ready to move 065-053-9935 Gunn

🔥Rent 1BR Fully furnished Ready to move 065-053-9935 Gunn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25+ห้องสวย
49 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:32
รูปภาพ Rent 2BR Fully Furnished Ready to move in Call 065-053-9935 Gunn

Rent 2BR Fully Furnished Ready to move in Call 065-053-9935 Gunn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+สวยมาก
72.5 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2563452)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2563452)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
86 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1297744)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1297744)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
49 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2812420)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2812420)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
86.89 ตร.ม.
฿86,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2903623)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2903623)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
86.89 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2715712)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2715712)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น high floor
86 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2886019)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2886019)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
86 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2317955)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2317955)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
50 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1511467)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1511467)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1546706)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1546706)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
86 ตร.ม.
฿87,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2666927)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2666927)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
40 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2815686)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2815686)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2198737)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2198737)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (144)

ดูประกาศทั้งหมด (144)
กู้เต็ม100% ขายห้องแต่งครบพร้อมอยู่ ชั้นสูง วิวเมือง ใกล้ Bts ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿9,620,000
UPDATE !
(฿196,327 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
ห้องแต่งครบ 2br ห้องสุดท้าย 18.9 ลบ. กู้เต็ม100% ชั้นสูง วิวเมือง

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
72 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿262,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:49
#A124385 ✅ 12/12/68  ขายคอนโด Ashton Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124385 ✅ 12/12/68 ขายคอนโด Ashton Silom 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35.6 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿182,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124143 ✅ 30/11/68  ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124143 ✅ 30/11/68 ขายคอนโด Ashton Silom📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
49.5 ตร.ม.
฿10,200,000
UPDATE !
(฿206,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
💥 โอกาสสุดท้าย! ห้อง Rare Unit ราคาดีที่สุด , แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
35.6 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿185,112 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💥ห้ามพลาด!💥 ยูนิตหายาก ชั้นสูง วิวเมือง Ashton Silom 🚆 ใกล้ Bts ช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4x
49 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿214,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🔥 Last Chance! Best Price, Ashton Silom near BTS Chong Nonsi

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
35 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿199,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2845069)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
76 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿375,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2919537)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
49.79 ตร.ม.
฿9,820,000
NEW !
(฿197,228 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2848471)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿213,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1438954)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
49.5 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿240,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2851978)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
75 ตร.ม.
฿15,490,000
UPDATE !
(฿206,533 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2545163)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
49.79 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿200,643 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2919503)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
86 ตร.ม.
฿9,999,999
NEW !
(฿116,279 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2737262)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
72 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿263,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น high floor
86 ตร.ม.
฿24,000,000
UPDATE !
(฿279,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 592588)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
31.93 ตร.ม.
฿8,240,000
UPDATE !
(฿258,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2919535)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
71.14 ตร.ม.
฿18,320,000
NEW !
(฿257,520 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอชตัน สีลม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2919536)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
49.33 ตร.ม.
฿10,710,000
NEW !
(฿217,109 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Ashton Silom

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom619 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom213 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan117 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn408 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn177 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom202 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom134 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn312 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn154 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9212 ประกาศ
ขาย Nara 996 ประกาศ