รูป Nara 9 - รูปที่ 1/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 2/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 3/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 4/13
รูป Nara 9 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Nara 9

นารา ไนน์สาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
97ยูนิตขาย
212ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูสไตล์ Luxury Modern Contemporary ดีไซน์เรียบหรู มีระดับ และมีเอกลักษณ์บนถนนนราธิวาส-สาทร ทำเลย่านใจกลางธุรกิจจากถนนสาทรเพียงแค่ 400 เมตรที่สามารถเข้าถึงถนนนราธิวาส สาทร สีลม และพระราม 3 ได้อย่างสะดวก อีกทั้งยังใกล้สถานี BTS ช่องนนทรี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 212 ห้อง และประกาศขาย 97 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Nara 9
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
361
2.7 เมตร
2016
50 บาท/ตร.ม.
1
40

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 288 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

The Room Sathorn - St.Louis

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Room Sathorn - St.Louis

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,730 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,003 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,015 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,429 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,691 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,336 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,796 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,063 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,937 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,170 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,509 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,501 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,396 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,738 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.6 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,451 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,280 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,013 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,678 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,228 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,701 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,036 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,977 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,101 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,317 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,740 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,021 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,530 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,367 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,642 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,075 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,049 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,474 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,653 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,013 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,337 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,656 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,554 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,987 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,281 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,429 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,256 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,558 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,297 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,082 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,819 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,121 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,674 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,565 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,610 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,038 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,503 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,785 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (212)

ดูประกาศทั้งหมด (212)
รูปภาพ ปล่อยเช่า คอนโดใจกลางธุรกิจย่านสาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี  | Nara 9 : นาราไนน์ | เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ , ใกล้ Bangkok City TowerSTANDARD

ปล่อยเช่า คอนโดใจกลางธุรกิจย่านสาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี | Nara 9 : นาราไนน์ | เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ , ใกล้ Bangkok City Tower

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:55
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2738282)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2738282)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
66 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2549739)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2549739)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546699)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546699)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2183257)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2183257)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2029347)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2029347)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2352977)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2352977)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2745812)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2745812)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2451704)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2451704)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2767474)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2767474)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546700)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2546700)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ T1511 คอนโดให้เช่า Nara 9 (นารา ไนน์) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1511 คอนโดให้เช่า Nara 9 (นารา ไนน์) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
66 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:33
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด นาราไนน์ BTS ช่องนนทรี BTS Chong Nonsi 650 เมตร ราคา 40,000 บาทต่อเดือน

ให้เช่า คอนโด นาราไนน์ BTS ช่องนนทรี BTS Chong Nonsi 650 เมตร ราคา 40,000 บาทต่อเดือน

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:28
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 412853)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 412853)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
38 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1831767)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1831767)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1540280)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1540280)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2066570)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2066570)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
39 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2736029)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2736029)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2437794)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2437794)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
43 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (97)

ดูประกาศทั้งหมด (97)
#SC12375   📌 ขาย | 🟦🟨นารา ไนน์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12375 📌 ขาย | 🟦🟨นารา ไนน์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
39 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
✨ขายคอนโด Nara 9 ใกล้ BTS ช่องนนทรี ห้องสวย ชั้นสูง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3x
39 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿146,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🌟 ห้องสวย ราคาดี 🌟 , Nara 9 ใกล้ Bts ช่องนนทรี

🌟 ห้องสวย ราคาดี 🌟 , Nara 9 ใกล้ Bts ช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
39 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿117,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2393836)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
66 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿142,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:29

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
66 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
66 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿159,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1770606)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
43 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿183,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1930615)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
65.86 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿159,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 852871)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
66 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿181,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2751790)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16-40
66 ตร.ม.
฿9,280,000
UPDATE !
(฿140,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2331520)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
78.56 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿189,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
P-120295 ต้องการขายคอนโด นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์  Naradhiwas Rajanagarindra Rd, Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-120295 ต้องการขายคอนโด นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ Naradhiwas Rajanagarindra Rd, Thung Maha Mek, Sathon, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
39 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿152,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:20
✨ ขาย นารา 9 ✨  ราคา 11,800,000 บาท

✨ ขาย นารา 9 ✨ ราคา 11,800,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
78 ตร.ม.
฿11,800,000
UPDATE !
(฿151,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย นารา ไนน์ ✨  ราคา 11,900,000 บาท

✨ ขาย นารา ไนน์ ✨ ราคา 11,900,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
78 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿152,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย นารา 9 ✨  ราคา 4,800,000 บาท

✨ ขาย นารา 9 ✨ ราคา 4,800,000 บาท

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 6-10
39 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿123,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2472248)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
78 ตร.ม.
฿14,600,000
UPDATE !
(฿187,179 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 370927)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿225,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2054453)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
78.56 ตร.ม.
฿14,700,000
UPDATE !
(฿187,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นารา 9 บาย อีสเทอร์น สตาร์ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2815738)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
77 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿162,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Nara 9

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom201 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom134 ประกาศ
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn91 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle122 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle63 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn313 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn154 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom288 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1085 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1017 ประกาศ