รูป The Seed Mingle - รูปที่ 1/13
รูป The Seed Mingle - รูปที่ 2/13
รูป The Seed Mingle - รูปที่ 3/13
รูป The Seed Mingle - รูปที่ 4/13
รูป The Seed Mingle - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Seed Mingle

เดอะ ซี้ด มิงเกิลสาทร กรุงเทพมหานคร5.0/5
64ยูนิตขาย
123ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมแนว Modern Minimalist เชื่อมต่อกับความงามของธรรมชาติอย่างลงตัวที่ซอยสวนพลู 8 ใจกลางสาทร เดินทางสะดวกทั้งสาทร และถนนนราธิวาสราชนครินทร์ ไม่ไกลจากสถานีรถไฟฟ้าช่องนนทรี

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 123 ห้อง และประกาศขาย 64 ห้อง

สาทร กรุงเทพมหานคร
531
- เมตร
2012
40 บาท/ตร.ม.
1
31

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 665 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 230 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 213 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Life @ Sathorn 10

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sathorn 10

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Quad Sathon

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Sathon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Sathon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,772 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,446 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,696 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,335 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,805 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,063 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,743 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,004 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,020 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,428 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,957 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,165 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,529 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,496 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,414 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างออกไป 380 เมตร

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,472 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,275 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5.3 กม.

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,239 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,698 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,049 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,973 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,110 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,308 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,859 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,517 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,748 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,999 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.7 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,546 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,363 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,065 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,397 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,486 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,650 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2 กม.

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,670 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,553 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,134 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,416 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,267 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,557 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,245 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,065 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,179 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,302 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,828 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,118 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,685 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,562 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,118 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,850 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,736 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,374 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.46 - 31.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Bangkok Residence

Bangkok Residence

17/09/2567

The Seed Mingle, ใกล้ BTS ช่องนนทรี คอนโดสไตล์ Modern Minimalist ออกแบบโดยผสมผสานระหว่างธรรมชาติเข้ากับชีวิตใจกลางเมือง เรามีห้องโครงการนี้ให้คุณเลือก ทั้งขายและเช่ามากมายเลยห้อง ราคาสุดพิเศษ Call Now : 1319 Line : https://lin.ee/emh75l8 or @bkkresidence FB : The Bangkok Residence Twitter : https://twitter.com/BR_bkkresidence Website : https://www.thebkkresidence.com IG : TheBangkokResidence TikTok : the.bangkok.residence

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (123)

ดูประกาศทั้งหมด (123)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ Makro สาทร

ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ Makro สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3573  ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle

#R3573 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R449 ให้เช่า The Seed Mingle  เดอะซี้ด มิงเกิ้ล (สาทร) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 45 ตร.ม.

#R449 ให้เช่า The Seed Mingle เดอะซี้ด มิงเกิ้ล (สาทร) รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 45 ตร.ม.

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1382 ให้เช่า The Seed Mingle

#R1382 ให้เช่า The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2522  ให้เช่า The Seed Mingle

#R2522 ให้เช่า The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2587 ให้เช่า The Seed Mingle

#R2587 ให้เช่า The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
27 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9308   🎉 130269 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R9308 🎉 130269 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #N336 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิล สาทร-สวนพลู

#N336 ให้เช่าคอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิล สาทร-สวนพลู

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S114 ให้เช่า The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#S114 ให้เช่า The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4717 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R4717 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4830 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R4830 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
39 ตร.ม.
฿23,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8513 🎉 031268 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R8513 🎉 031268 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8920 🎉 190169 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R8920 🎉 190169 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2132💥260868🔥ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#Z2132💥260868🔥ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
44 ตร.ม.
฿24,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2937 ให้เช่า The Seed Mingle

#R2937 ให้เช่า The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3639 ให้เช่า The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#S3639 ให้เช่า The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3687 ให้เช่า The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#S3687 ให้เช่า The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4677  ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R4677 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
40 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8000 🎉 031268 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

#R8000 🎉 031268 ให้เช่าคอนโด The Seed Mingle Sathorn-Suanplu

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
42 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2047831)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44 ตร.ม.
฿4,660,000
UPDATE !
(฿105,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:29
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1850159)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 12a
120.33 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿108,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1882700)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
66 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿128,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 514004)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
71 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿125,352 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1882973)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
65 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿129,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2365233)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
74.3 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿111,709 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 595791)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿7,700,000
UPDATE !
(฿113,235 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1882887)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
74 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿121,622 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
ขาย เดอะ ซีด มิงเกิ้ล ห้องสวยมาก ตกแต่งสไตล์โมเดิร์นลัคชู พร้อมเข้าอยู่ | Code DS1457 Line: @Dstay

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31-40
43 ตร.ม.
฿4,700,000
UPDATE !
(฿109,302 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:13
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล MD-30860

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70.74 ตร.ม.
฿8,600,000
UPDATE !
(฿121,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล MD-25077230

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
63.68 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿98,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ เดอะ ซี้ด มิงเกิล พร้อมโอน 🔥MD-25077230

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
63.68 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿98,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด The Seed Mingle รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25020101

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 1-5
26.17 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿99,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล MD-30857

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70.74 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿106,022 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ซี้ดมิงเกิ้ล สาทร-สวนพลู ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2332912)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
63.7 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿98,901 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:59
ขายพร้อมผู้เช่า คอนโด เดอะ ซี้ด มิงเกิ้ล สาทร–สวนพลู ชั้น 11 ใกล้รถไฟฟ้า MRT ลุมพินี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46.46 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿96,858 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:02
#SC12951​​ ​   📌  ขาย | 🟦🟨เดอะ ซี้ด มิงเกิล​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46.46 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿95,781 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 15:09
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !! ห้องทิศใต้, วิวสวน / วิวสระ!! 🔥 Code C20250900055..........The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10++
46.46 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿100,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
41.91 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿99,976 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58

นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9213 ประกาศ
ขาย Nara 997 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1085 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1017 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สาทร 10
ไลฟ์ แอท สาทร 10

Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sathorn 1084 ประกาศ
ขาย Life @ Sathorn 1040 ประกาศ
ควอด สาทร
ควอด สาทร

Quad Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Sathon6 ประกาศ
ขาย Quad Sathon9 ประกาศ