รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 1/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 2/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 3/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 4/6
รูป Lumpini Place Rama IV - Sathorn - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทรยานนาวา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พระราม 4 - สาทร
  • Lumpini Place Rama 4 - Sathorn
  • LPN เพลส พระราม 4 - สาทร
  • LPN Place พระราม 4 - สาทร
คอนโดมิเนียม
ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
231
- เมตร
2003
- บาท/ตร.ม.
2
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6278ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Seed Mingle

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Oriental Place Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 25 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Saladaeng Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Saladaeng Residences

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Saladaeng Residences

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Amanta Lumpini

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Amanta Lumpini

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด Amanta Lumpini

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Sathorn Gardens

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Sathorn Gardens

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด Sathorn Gardens

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

MRT คลองเตย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT คลองเตย

มีประกาศให้เช่า 977 ประกาศ

ประกาศขาย MRT คลองเตย

มีประกาศขาย 321 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,729 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,001 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.4 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,933 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,164 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,505 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,493 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,730 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,447 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,274 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,028 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,290 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.4 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,732 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,013 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,529 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,362 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,224 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,696 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,035 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,972 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,850 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,522 ประกาศ

สีลมคอมเพล็กซ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศให้เช่า 11,254 ประกาศ

ประกาศขาย สีลมคอมเพล็กซ์

มีประกาศขาย 4,899 ประกาศ

ตลาดคลองเตย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 4,490 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองเตย

มีประกาศขาย 1,810 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,047 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,395 ประกาศ

เขตยานนาวา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตยานนาวา

มีประกาศให้เช่า 1,877 ประกาศ

ประกาศขาย เขตยานนาวา

มีประกาศขาย 1,391 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,473 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,649 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.1 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,430 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,975 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,274 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,169 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,259 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,866 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,418 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,283 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,076 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,508 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,914 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,114 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,002 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,115 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,848 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,711 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,373 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,873 ประกาศ

รพ.บีเอ็นเอช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศให้เช่า 20,828 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บีเอ็นเอช

มีประกาศขาย 8,934 ประกาศ

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Sathorn/ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (D6806011) ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Sathorn/ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (D6806011) ID Line : @condo101

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ #A180 For rent LUMPINI RAMA 4  Condo LPN Rama 4-Sathorn

#A180 For rent LUMPINI RAMA 4 Condo LPN Rama 4-Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4490 ให้เช่าคอนโด Lumphini Place Rama 4 - Sathorn

#R4490 ให้เช่าคอนโด Lumphini Place Rama 4 - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-87008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร MRT-ลุมพินี ช่องนนทรี เขต ยานนาวา กรุงเทพ CX-87008 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1575790)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1575790)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
รูปภาพ DL24070366 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL24070366 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
80 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ DL101185 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL101185 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร (Lumpini Place Rama IV - Sathorn) ใกล้ MRT ลุมพินี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร 5936507

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿90,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔥ขาย Lumpini Place Rama 4-Sathorn ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร  ทำเลใจกลางเมือง สาทร ห้องสวย ชั้น Top วิวเปิดโล่ง ✅ พร้อมเฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม

🔥ขาย Lumpini Place Rama 4-Sathorn ลุมพินี เพลส พระราม 4-สาทร ทำเลใจกลางเมือง สาทร ห้องสวย ชั้น Top วิวเปิดโล่ง ✅ พร้อมเฟอร์นิเจอร์จัดเต็ม

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿78,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
A035854 Lumpini Place Rama IV - Sathorn

A035854 Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
61 ตร.ม.
฿4,790,000
NEW !
(฿78,525 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 2894711)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
60.65 ตร.ม.
฿4,790,000
NEW !
(฿78,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม4-สาทร ใกล้ MRT คลองเตย (ID 1510981)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ST533/ขายคอนโด LPN Place สาทร-พระราม 4 (Lumpini Place Sathorn-Rama 4)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
60 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿76,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:09
🏠✨ ลุมพินี เพลส พระราม 4 – สาทร | 2 Bedrooms for Sale (HBH-ST-81)

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 03:08

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle122 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle63 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - รัชดา

Lumpini Place Rama4 - Ratchadaphisek

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย Saladaeng Residences37 ประกาศ
อมันตา ลุมพินี

Amanta Lumpini

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Amanta Lumpini66 ประกาศ
ขาย Amanta Lumpini40 ประกาศ
สาทร การ์เด้นส์
สาทร การ์เด้นส์

Sathorn Gardens

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Sathorn Gardens127 ประกาศ
ขาย Sathorn Gardens107 ประกาศ