รูป Lumpini Place Suanplu - Sathorn - รูปที่ 1/4
รูป Lumpini Place Suanplu - Sathorn - รูปที่ 2/4
รูป Lumpini Place Suanplu - Sathorn - รูปที่ 3/4
รูป Lumpini Place Suanplu - Sathorn - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Suanplu - Sathorn

ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทรสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

สาทร กรุงเทพมหานคร
281
- เมตร
2003
- บาท/ตร.ม.
2
9
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6857ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 689 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 238 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 131 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IV - Sathorn

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Life @ Sathorn 10

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 84 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sathorn 10

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Quad Sathon

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Sathon

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Sathon

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Supalai Elite Sathorn - Suanplu

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Elite Sathorn - Suanplu

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Quad Silom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Quad Silom

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด Quad Silom

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,795 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,443 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,720 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,322 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,796 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,067 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,722 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,008 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,049 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,420 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.4 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,871 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,156 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,447 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,490 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,351 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,723 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างออกไป 560 เมตร

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,385 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,267 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 5.5 กม.

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,229 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,680 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,007 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,988 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,962 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,299 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,707 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,490 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,496 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,975 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,461 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,183 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,045 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,377 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,458 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,655 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,665 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,561 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,988 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,410 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,264 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,536 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,072 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,025 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,145 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,297 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,856 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,098 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,670 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,546 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 12,948 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,829 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,596 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,002 ประกาศ

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ #A124314 ✅ 5/1/69  ให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124314 ✅ 5/1/69 ให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2868714)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2868714)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
47.53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2894758)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2894758)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ 🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ลุมพินี สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

🟢ห้องสวย!! พร้อมเข้าอยู่!! 🟢ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร 2 ห้องนอน ใกล้ MRT ลุมพินี สอบถาม📱ADD LINE @572aurac แอดมินตอบไว✨

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:00
รูปภาพ Code: 26KJ2176  ให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2176 ให้เช่า Lumpini Place Suanplu - Sathorn 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn/ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร (A6905010) ID Line : @condothai

เช่าคอนโด Lumpini Place Suanplu - Sathorn/ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร (A6905010) ID Line : @condothai

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2671827)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2671827)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
60 ตร.ม.
฿28,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:27
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร รีโนเวทใหม่ BTS-ศาลาแดง ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-137333 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร รีโนเวทใหม่ BTS-ศาลาแดง ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-137333 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร BTS-ศาลาแดง ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-55293 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร BTS-ศาลาแดง ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร กรุงเทพ CX-55293 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
64 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ด่วน! ให้เช่า ห้องสวย ราคาดีมากก ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 💙🧡PSL-182 Contact Us 💚Line ID @propsync

ด่วน! ให้เช่า ห้องสวย ราคาดีมากก ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร ใกล้ BTS ช่องนนทรี 💙🧡PSL-182 Contact Us 💚Line ID @propsync

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.66 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:09
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2922691)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สวนพลู สาทร ใกล้ MRT ลุมพินี (ID 2922691)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ DL26050322 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร (Lumpini Place Suanplu - Sathorn) ใกล้ BTS ศาลาแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26050322 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร (Lumpini Place Suanplu - Sathorn) ใกล้ BTS ศาลาแดง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47.53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ ให้เช่าLumpini Placeสาทร-สวนพลู - 1bedplus 47ตรม. ชั้น6 - Line:@hac55

ให้เช่าLumpini Placeสาทร-สวนพลู - 1bedplus 47ตรม. ชั้น6 - Line:@hac55

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร A ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่า   ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร  🔴🔴

ให้เช่า ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร 🔴🔴

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:35
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร อาคาร 1 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
47 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (2)

🔥 ราคา 2.2 ล้าน กลาง CBD สาทร! Yield ~7% | Rare Deal @ Lumpini Place Suanplu – Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30.25 ตร.ม.
฿2,200,000
UPDATE !
(฿72,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:50
🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Suanplu - Sathorn (ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9696

🏢 ขายคอนโด : Lumpini Place Suanplu - Sathorn (ลุมพินี เพลส สวนพลู - สาทร) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C9696

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.42 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿85,470 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Suanplu - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle131 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle60 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9218 ประกาศ
ขาย Nara 996 ประกาศ
คอนโดเลต พิกเซล สาทร

Condolette Pixel Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส

Rhythm Sathorn - Narathiwas

สาทร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - สาทร

Lumpini Place Rama IV - Sathorn

ยานนาวา กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สาทร 10
ไลฟ์ แอท สาทร 10

Life @ Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sathorn 1084 ประกาศ
ขาย Life @ Sathorn 1041 ประกาศ
ควอด สาทร
ควอด สาทร

Quad Sathon

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Sathon6 ประกาศ
ขาย Quad Sathon9 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Quad Silom17 ประกาศ
ขาย Quad Silom12 ประกาศ