รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 1/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 2/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 3/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 4/34
รูป Ivy Sathorn 10 - รูปที่ 5/34
คอนโดมิเนียม

Ivy Sathorn 10

ไอวี่ สาทร 10บางรัก กรุงเทพมหานคร5.0/5
17ยูนิตขาย
85ยูนิตเช่า

ไอวี่ สาทร 10 Ivy Sathorn 10 พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) คอนโดมีเนียม : 1 อาคาร 29 ชั้น 301 ยูนิต คอนโด รายล้อมด้วยร้านค้า ร้านอาหารมากมาย ไม่ไกลจากสถานศึกษาชื่อดัง ใกล้รถไฟฟ้า โครงการนี้ตั้งอยู่บนซอยสีลม 9 -ใกล้รถไฟฟ้าBTS ช่องนนทรี 700 ม. -ใกล้รถไฟฟ้าBTS เซนต์หลุยส์ -ใกล้MRT สีลม 1.5 กม. -Sathorn Square 450 ม. ,สีลมพลาซ่า 450 ม. ,ตลาดละลายทรัพย์ 700 ม. ,Empire Tower 900 ม. ,Central Silom Center 1.1 กม. -Silom Complex 1.2 กม. , รพ.เซนต์หลุยส์ 550 ม. ,รพ.กรุงเทพคริสเตียน 1.0 กม. -รร.เซนต์หลุยส์ 700 ม. ,รร.กรุงเทพคริสเตียน 950 ม. ,ม.คริสเตียน 1.0 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 85 ห้อง และประกาศขาย 17 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Ivy Sathorn 10

ชื่ออื่นๆ

  • Ivy Sathon 10
  • Ivy สาทร 10
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
290
2009
- บาท/ตร.ม.
1
29

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 592 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 337 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 660 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 314 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 288 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,015 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,429 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,129 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,115 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,796 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,063 ประกาศ

BTS เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 1,162 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 494 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 730 เมตร

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,937 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,170 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,509 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,501 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,396 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,738 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,451 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,280 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,013 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,678 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,228 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,701 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,100 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,316 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,858 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,529 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,738 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,020 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,530 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,367 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,049 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,400 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,510 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,788 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,013 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,337 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,656 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,554 ประกาศ

คิงเพาเวอร์ มหานคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศให้เช่า 3,227 ประกาศ

ประกาศขาย คิงเพาเวอร์ มหานคร

มีประกาศขาย 1,617 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,256 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,558 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,296 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,080 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,167 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,304 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,819 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,121 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,674 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,565 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,607 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,038 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,503 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,785 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

สถานที่ที่ดีและล้อมรอบด้วยร้านอาหารและร้านสะดวกซื้อ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (85)

ดูประกาศทั้งหมด (85)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2828457)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2828457)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
41 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2547935)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2547935)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
39 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2886176)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2886176)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
83 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2890165)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2890165)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2887520)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2887520)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
67.26 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2531845)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2531845)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1971129)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1971129)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2071978)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2071978)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2669004)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2669004)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2769130)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2769130)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2494259)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2494259)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
83 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:41
รูปภาพ OMG3207  [ ไอวี่ สาทร 10 ]  สตูดิโอ สวย แต่งครบ - ว่างเช่าแล้ว 9 มี.ค. 69

OMG3207 [ ไอวี่ สาทร 10 ] สตูดิโอ สวย แต่งครบ - ว่างเช่าแล้ว 9 มี.ค. 69

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
32 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:05
รูปภาพ ✨ ให้เช่าไอวี่ สาทร10 ✨    ราคา 42,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่าไอวี่ สาทร10 ✨ ราคา 42,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
90 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27773 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27773 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพฯ CX-01372 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพฯ CX-01372 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
90 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27712 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
41 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27745 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27745 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
34.61 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27744 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27744 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
39.67 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27795 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไอวี สาทร BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-27795 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (17)

✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨  💰 ราคา 10,300,000  บาท

✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨ 💰 ราคา 10,300,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
76 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿135,526 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨  💰 ราคา 3,790,000 บาท

✨ ขาย ไอวี สาทร 10 ✨ 💰 ราคา 3,790,000 บาท

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
35 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
87.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

87.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
87.6 ตร.ม.
฿10,790,000
UPDATE !
(฿123,174 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 39 ตารางเมตร ไอวี่ สาทร 10

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 39 ตารางเมตร ไอวี่ สาทร 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
39 ตร.ม.
฿5,920,000
UPDATE !
(฿151,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอวี่ สาทร 10 36226

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอวี่ สาทร 10 36226

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
80 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ไอวี สาทร พร้อมโอน 🔥MD-25072489

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20-25
40 ตร.ม.
฿4,790,000
UPDATE !
(฿119,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2449600)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1967872)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
33.33 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿147,015 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอวี่สาทร 10 ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2744831)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
40 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✨ Rare Opportunity!! Ivy Sathorn 10 ห้องสวย ทำเล CBD เชื่อมต่อทุกความสะดวก ราคาพิเศษ 💯

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
39 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿108,974 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
ทำเลศักยภาพ ไม่แพงอย่างที่คิด ไอวี่ สาทร 10 ใกล้ BTS สถานีช่องนนทรี

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
39.8 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿138,191 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:07
💥HOT SELL‼️ Ivy sathorn 10 ห้องวิวเมืองไม่บล็อค ห้องแต่งครบพร้อมอยู่! | ใกล้ BTS ช่องนนทรี✨

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
35 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿148,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 10:55
Ivy sathorn 10 | 🚝ใกล้ BTS เซ็นหลุย #2026051114582#FC

Ivy sathorn 10 | 🚝ใกล้ BTS เซ็นหลุย #2026051114582#FC

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
41 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿134,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:00
Best price 💗ขาย Ivy Sathorn 10 ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง ราคาดีมาก  | Code DS2262 Line : @Dstay

Best price 💗ขาย Ivy Sathorn 10 ห้องสวย ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ วิวเมือง ราคาดีมาก | Code DS2262 Line : @Dstay

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
36 ตร.ม.
฿4,700,000
(฿130,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
ขาย Ivy Sathorn 10 ห้องสวย น่าอยู่ ชั้นสูง เดินทางสะดวก | Code DS1367 Line : @Dstay

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
39 ตร.ม.
฿6,550,000
(฿167,949 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33.67 ตร.ม.
฿4,326,000
UPDATE !
(฿128,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

Ivy Sathorn 10 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿130,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Ivy Sathorn 10

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom592 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom213 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan117 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn409 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn177 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom201 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom134 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle122 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle63 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn314 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn154 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9212 ประกาศ
ขาย Nara 997 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom288 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ