รูป Bangkok Horizon Ratchada - Thapra - รูปที่ 1/7
รูป Bangkok Horizon Ratchada - Thapra - รูปที่ 2/7
รูป Bangkok Horizon Ratchada - Thapra - รูปที่ 3/7
รูป Bangkok Horizon Ratchada - Thapra - รูปที่ 4/7
รูป Bangkok Horizon Ratchada - Thapra - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
68ยูนิตเช่า

คอนโดใกล้ BTS ตลาดพลู เพียง 5 นาที สู่สาทร-สีลม กับมุมมอง 360 องศา พร้อมการจัดวางฟังก์ชั่นห้องชุดที่โดนใจ แยกโซนห้องครัว ห้องน้ำ ห้องนอนเป็นสัดส่วน เปิดรับแสงแดด ลมด้วยหน้าต่างทั้งห้องนั่งเล่น ห้องนอน และระเบียงยาว เพิ่มมุมมองกว้างไกลด้วย Corner Window ใช้วัสดุคุณภาพ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 68 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
710
2014
30.00 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1450ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 136 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 293 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างออกไป 290 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

The Key Wutthakat

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Wutthakat

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Casa Condo Ratchada - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Regent Orchid Talad Plu

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Talad Plu

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Talad Plu

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,596 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 619 ประกาศ

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,657 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,646 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,274 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,710 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,429 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,398 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,721 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,515 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,711 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,682 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,236 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,782 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,825 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,272 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,732 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

ท่าพระ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,561 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,951 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,182 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 34,112 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,182 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,068 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,704 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,687 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,016 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 5,219 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,594 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
รูปภาพ 🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ6300  ให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ6300 ให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
31 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:49
รูปภาพ เช่าคอนโด  แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-91189 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ บุคคโล เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-91189 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Bangkok horizon รัชดา ท่าพระ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Bangkok horizon รัชดา ท่าพระ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
33 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร H ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร H ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร H ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

🎊 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร H ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
28 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

🎊 ให้เช่าคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ MD-26086202

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ MD-26086202

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
32.5 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ MD-26086292

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ทำเลดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ MD-26086292

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-20
33.68 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ห้ามพลาด!! ราคานี้ ไม่มีอีกแล้ว แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ | Bangkok Horizon Ratchada - Thapra ให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์ MD-25085065

ห้ามพลาด!! ราคานี้ ไม่มีอีกแล้ว แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ | Bangkok Horizon Ratchada - Thapra ให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์ MD-25085065

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ ให้เช่า แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra/แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ (D6904038)  ID Line : @condo98

เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra/แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ (D6904038) ID Line : @condo98

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:25
รูปภาพ เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra/แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ (A6807009)  ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra/แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ (A6807009) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33.68 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra/แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ (A6807026) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra/แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ (A6807026) ID Line : @rent24

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
28.54 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:20
รูปภาพ #R1170 ให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada-Thapra   แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตร.ม  ชั้น 14

#R1170 ให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada-Thapra แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 28 ตร.ม ชั้น 14

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5719 ให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada-Thapra

#S5719 ให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada-Thapra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
33.68 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3682💥 161268 🔥ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada-Thapra

#Z3682💥 161268 🔥ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada-Thapra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1513 ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada-Thapra

#Z1513 ให้เช่าคอนโด Bangkok Horizon Ratchada-Thapra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
คอนโดมิเนียม 28.54 ตร.ม. แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.5M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
28.54 ตร.ม.
฿1,941,000
UPDATE !
(฿68,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 28.15 ตร.ม. แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.4M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
28.15 ตร.ม.
฿1,830,000
UPDATE !
(฿65,009 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 33.65 ตร.ม. แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ เขตธนบุรี กรุงเทพมหานคร 1.9M

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
33.65 ตร.ม.
฿1,919,000
UPDATE !
(฿57,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:39
P-133573คอนโดต้องการขาย แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ  ถนนรัชดา-ท่าพระ ดาวคะนอง ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

P-133573คอนโดต้องการขาย แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ ถนนรัชดา-ท่าพระ ดาวคะนอง ธนบุรี 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿60,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿1,598,000
UPDATE !
(฿51,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร A ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
A033465 Bangkok Horizon Ratchada - Thaphra

A033465 Bangkok Horizon Ratchada - Thaphra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿58,929 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A033431 Bangkok Horizon Ratchada - Thaphra

A033431 Bangkok Horizon Ratchada - Thaphra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
34 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
A034029 Bangkok Horizon Ratchada - Thaphra

A034029 Bangkok Horizon Ratchada - Thaphra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿55,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
[ขายคอนโด] P-125607 แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ | ใกล้ BTS ตลาดพลู | ชั้น 22 | [2,300,000] | เขตธนบุรี | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:40
🔺 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿1,610,000
UPDATE !
(฿51,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿1,610,000
UPDATE !
(฿51,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02
🎉 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿1,610,000
UPDATE !
(฿51,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ เดอะมอลล์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
31 ตร.ม.
฿1,610,000
UPDATE !
(฿51,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
ขายคอนโด แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ ชั้น 22 วิวสวย ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีตลาดพลู

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
34 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿67,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:30
JK 6210916 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ

JK 6210916 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
33.65 ตร.ม.
฿2,160,000
UPDATE !
(฿64,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
JK 4963220 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ

JK 4963220 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา - ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 620/1
27.65 ตร.ม.
฿1,638,750
UPDATE !
(฿59,268 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
CIMB 0012 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ

CIMB 0012 : แบงค์คอก ฮอไรซอน รัชดา-ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.91 ตร.ม.
฿2,048,500
UPDATE !
(฿79,062 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Key Wutthakat86 ประกาศ
ขาย The Key Wutthakat31 ประกาศ