รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 1/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 2/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 3/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 4/10
รูป Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมากสวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

ฉลาดที่จะเลือก และใช้ชีวิตเพื่อก้าวข้ามสู่เมืองใหญ่ภายในพริบตา รองรับการอยู่อาศัยที่มีคุณภาพในระดับสังคมเมือง ทั้งทางด้านทำเลที่ตั้ง ที่มีความสะดวกสบายในการเดินทาง สามารถเชื่อมต่อการเดินทางได้หลากหลาย และอยู่ใกล้ สถานีรถไฟฟ้า แอร์พอร์ต เรียล ลิ้งค์ สถานีหัวหมาก มีสถานศึกษา สำนักงานมากมาย ใกล้ห้างสรรพสินค้า โรงพยาบาล และส่วนงานราชการสำคัญต่างๆ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ชื่ออื่นๆ

  • Bliz Condominium Rama IX - Huamak
  • Bliz Condominium พระราม 9 - หัวหมาก
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
296
2012
- บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Rich Park @ Triple Station

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Asakan Place Srinakarindra

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Flora Ville

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Flora Ville

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Ville

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Regent Srinakarin Tower

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Srinakarin Tower

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Vivid Tower

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vivid Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Vivid Tower

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Elite Residence Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ศรีกรีฑา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศขาย 198 ประกาศ

MRT พัฒนาการ

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 993 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 367 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างออกไป 650 เมตร

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,947 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,805 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,808 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,319 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,876 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.2 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.4 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,440 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 705 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,782 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,218 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4.7 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,551 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,522 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,677 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,977 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,368 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,144 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,741 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,523 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,881 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,503 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,129 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 417 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,154 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,672 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,132 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,798 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,362 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,466 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,584 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.19 - 29.90 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (10)

รูปภาพ #SC13862 📌 เช่า | 🟦🟨บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13862 📌 เช่า | 🟦🟨บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก

ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:16

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:16
รูปภาพ ⭐ BLR111 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ BLR111 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ เช่าด่วน! คอนโด Bliz Rama 9-Hua Mak 30 ตร.ม. ชั้น 7 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ 9,000 บาท/เดือน

เช่าด่วน! คอนโด Bliz Rama 9-Hua Mak 30 ตร.ม. ชั้น 7 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ 9,000 บาท/เดือน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

ให้เช่าคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🔥 ปล่อยเช่าคอนโดทำเลดี ราคาดีมาก 🔥 Bliz พระราม 9–หัวหมาก 🏙️

🔥 ปล่อยเช่าคอนโดทำเลดี ราคาดีมาก 🔥 Bliz พระราม 9–หัวหมาก 🏙️

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,980/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:00
รูปภาพ ปล่อยเช่าบลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

ปล่อยเช่าบลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:17
รูปภาพ ให้เช่าBlizCondo พระรามเก้าหัวหมาก

ให้เช่าBlizCondo พระรามเก้าหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/03/2569 11:00
รูปภาพ Greenview Ekkamai 10 1 bedroom, for rent

Greenview Ekkamai 10 1 bedroom, for rent

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
58 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 01/08/2567 07:45

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก การเดินทางสะดวก ใกล้ARL.สถานีหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.72 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:16
ขายห้องใหญ่แต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก ใกล้ ARL สถานีหัวหมาก

ขายห้องใหญ่แต่งพร้อม เฟอร์ครบ ราคาถูก ใกล้ ARL สถานีหัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
58.15 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿47,291 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:16
ขายคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร A ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿55,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
DL26011336 ขายคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก (Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.54 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,055 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
sss529 ขาย บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9-หัวหมาก Bliz Condominium Rama 9-Hua Mak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29.84 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿45,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
ขายคอนโด บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ โอเอซิส พัฒนาการ 53

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿47,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
ขายBliz condo huamak ติดรถไฟฟ้า 3สาย แยกพัฒนาการศรีนครินทร์

ขายBliz condo huamak ติดรถไฟฟ้า 3สาย แยกพัฒนาการศรีนครินทร์

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.5 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿38,983 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:38
ขาย!! คอนโด Bliz Condo Rama 9 - Hua Mak 30 ตรม ชั้น 7 ราคา 1.65 ล้าน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 14:54

โครงการใกล้เคียง Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Ville21 ประกาศ
ขาย Flora Ville23 ประกาศ
รีเจ้นท์ ศรีนครินทร์ ทาวเวอร์

Regent Srinakarin Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
วิวิด ทาวเวอร์

Vivid Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Vivid Tower1 ประกาศ
ขาย Vivid Tower2 ประกาศ
อีลิท เรซิเดนท์ พระราม 9 - ศรีนครินทร์
อีลิท เรซิเดนท์ พระราม 9 - ศรีนครินทร์

Elite Residence Rama 9 - Srinakarin