รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 1/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 2/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 3/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 4/5
รูป The IRIS Rama 9 - Srinakarin - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์415 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร4.0/5
29ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

โครงการดิ ไอริส คอนโดมิเนียม สไตล์ Modern โดยใส่ใจในการออกแบบทุกรายละเอียด สอดแทรกความสนุกสนาน เพื่อให้ความรู้สึกถึงอิสระในการพักอาศัย ภายใต้ Concept Panoramic อาคารทั้ง 8 อาคาร จัดวางอิสระต่อกัน เพื่อความเป็นส่วนตัว ใช้การตกแต่งด้วยกระจกเข้ามุม 90 องศา เพื่อเปิดมุมมองใหม่ของคุณที่เปิดกว้างกว่าที่เคย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ชื่ออื่นๆ

  • ดิ ไอริส พระรามเก้า - ศรีนครินทร์
  • The IRIS พระราม 9 - ศรีนครินทร์
คอนโดมิเนียม
415 สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1,152
- เมตร
2009
25 บาท/ตร.ม.
8
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Rich Park @ Triple Station

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Rich Park @ Triple Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Asakan Place Srinakarindra

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด Asakan Place Srinakarindra

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

U @ Huamak Station

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

The Four Wings Residence

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Four Wings Residence

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Four Wings Residence

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Flora Ville

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Flora Ville

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Flora Ville

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

MRT ศรีกรีฑา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 328 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศขาย 182 ประกาศ

MRT พัฒนาการ

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 932 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,434 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,573 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 3,979 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,674 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.6 กม.

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

ห่างไป 3.4 กม.

รร.มัธยมสุวิทย์เสรีอนุสรณ์

ห่างไป 5.8 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,335 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,004 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,876 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,231 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.9 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,260 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,386 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,625 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,399 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,781 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,125 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,735 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,248 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,350 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,065 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,927 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,180 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,496 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,041 ประกาศ

กรุงเทพกรีฑา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กรุงเทพกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 125 ประกาศ

ประกาศขาย กรุงเทพกรีฑา

มีประกาศขาย 69 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,213 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,136 ประกาศ

ถนนกรุงเทพ-ชลบุรี มอเตอร์เวย์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ศรีนครินทร์ 13

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ศรีนครินทร์ 13

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ศรีนครินทร์ 13

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,410 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
June June

June June

13/02/2564

คอนโด loerise ห้องกว้างมาก บรรยากาศเงียบสงบ ที่จอดรถไม่ค่อยพอ มีสระว่ายน้ำ ค่อนข้างเก่า

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ #A124125 ✅ 31/3/69  ให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124125 ✅ 31/3/69 ให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ Code: 26KJ1728  ให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1728 ให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:34
รูปภาพ 🌿ราคาดี จองด่วนๆThe IRIS Rama 9 - Srinakarin |  ห้องใหญ่ไม่อึดอัด เฟอร์-ค.ไฟฟ้าครบ เพียง 12,700 บาท/เดือน📞099-182-5224 | Line: Manee_me_condo🌿

🌿ราคาดี จองด่วนๆThe IRIS Rama 9 - Srinakarin | ห้องใหญ่ไม่อึดอัด เฟอร์-ค.ไฟฟ้าครบ เพียง 12,700 บาท/เดือน📞099-182-5224 | Line: Manee_me_condo🌿

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿12,700/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2062092)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ใกล้ ARL หัวหมาก (ID 2062092)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
50 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The iris พระราม 9 ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด The iris พระราม 9 ศรีนครินทร์ พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-117926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-117926 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
54 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-78428 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม9 - ศรีนครินทร์ สวนหลวง เขต สวนหลวง กรุงเทพ CX-78428 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ ✨ให้เช่า ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ห้องสวย ใหม่ ตรงปก พร้อมอยู่ 📲097-2161939

✨ให้เช่า ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ห้องสวย ใหม่ ตรงปก พร้อมอยู่ 📲097-2161939

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32.44 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:25
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:45
รูปภาพ ⭐ IRS110 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ IRS110 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ⭐ IRS126 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ IRS126 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
57 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ⭐ IRS106 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ IRS106 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ IRS162 ✅ Line : @p2nproperty

✅ IRS162 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่า คอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin พร้อมเข้าอยู่

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:07
รูปภาพ เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin/ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (B6904058) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin/ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (B6904058) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin/ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (B6903004) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin/ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (B6903004) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
49.39 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin/ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (B6806005) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin/ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (B6806005) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
62 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

🔺 ให้เช่าคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร ฺB ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
#SC13913📌 ขาย | 🟦🟨ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,350,000
NEW !
(฿51,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:09
ขายคอนโด The Iris ศรีนครินทร์ ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿48,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:12
R209 ขายด่วน  𝙏𝙝𝙚 𝙄𝙍𝙄𝙎 𝙍𝙖𝙢𝙖 9 - 𝙎𝙧𝙞𝙣𝙖𝙠𝙖𝙧𝙞𝙣 ใกล้ APL หัวหมาก ราคาเพียง 𝟭.𝟱𝟵 ล้านบาท

R209 ขายด่วน 𝙏𝙝𝙚 𝙄𝙍𝙄𝙎 𝙍𝙖𝙢𝙖 9 - 𝙎𝙧𝙞𝙣𝙖𝙠𝙖𝙧𝙞𝙣 ใกล้ APL หัวหมาก ราคาเพียง 𝟭.𝟱𝟵 ล้านบาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
32 ตร.ม.
฿1,690,000
NEW !
(฿52,813 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:32
ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ STUDIO ชั้น 8  อาคาร E ใกล้ ARL รามคำแหง

ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ STUDIO ชั้น 8 อาคาร E ใกล้ ARL รามคำแหง

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32 ตร.ม.
฿1,400,000
UPDATE !
(฿43,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร D ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿48,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
ขายคอนโดห้องไซส์ใหญ่ 45 ตร.ม. The Iris Rama 9 - Srinakarin (ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์) ทำเลดี ใกล้ Airport Link

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
(18848) The Iris

(18848) The Iris

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿39,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033642 The IRIS Rama 9 - Srinakarin

A033642 The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿1,399,000
UPDATE !
(฿39,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขาย!!! 🏙️ ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ( ห้องกว้าง รีโนเวทใหม่ ส่วนกลางครบครัน 🎀🎀🎀 )

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
45.54 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:02
🔺 ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร F ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿52,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
ขายคอนโดห้องสวย ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (SA-01)

ขายคอนโดห้องสวย ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ (SA-01)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿54,444 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:59
🎉 ขายคอนโด ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ อาคาร F ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลสมิติเวช

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿52,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:00
💥SL-8389💥ขายคอนโด ห้องสวย ราคาดี ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์ 👉แอดไลน์ @wincondo

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
32.32 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿47,958 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
ขายด่วน ✨ The IRIS Rama 9 - Srinakarin ✨ ตกแต่งสวยครบ ใกล้ MRT แยกลำสาลี และ Airport Rail Link หัวหมาก

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:08
✨✨✨ขาย ดิ ไอริส พระราม 9-ศรีนครินทร์ ✨✨✨

✨✨✨ขาย ดิ ไอริส พระราม 9-ศรีนครินทร์ ✨✨✨

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿46,563 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:01
ME2500066 ขายด่วน! ห้องใหญ่ The IRIS พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ใกล้ Airport Link พร้อมอยู่

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45.55 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 23:37
ME2500071 ขายคอนโดใกล้ Airport Link หัวหมาก The IRIS พระราม 9 - ศรีนครินทร์ ห้องใหญ่ ฟรีโอน

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.54 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿51,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 23:37
🍃Condo365090326🍃 📍 The IRIS พระราม 9 – ศรีนครินทร์  ✅

🍃Condo365090326🍃 📍 The IRIS พระราม 9 – ศรีนครินทร์ ✅

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45.55 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿53,787 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station29 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station23 ประกาศ
บลิซ คอนโดมิเนียม พระราม 9 - หัวหมาก

Bliz Condominium Rama 9 - Hua Mak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Flora Ville21 ประกาศ
ขาย Flora Ville22 ประกาศ