รูป U @ Huamak Station - รูปที่ 1/6
รูป U @ Huamak Station - รูปที่ 2/6
รูป U @ Huamak Station - รูปที่ 3/6
รูป U @ Huamak Station - รูปที่ 4/6
รูป U @ Huamak Station - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

U @ Huamak Station

ยู แอท หัวหมาก สเตชั่นบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
26ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

คอนโดพร้อมอยู่ พร้อมเฟอนิเจอร์ 5 นาที จาก Airport Link หัวหมาก?การออกแบบอาคารโดดเด่น ล้ำสมัยในคอนเซ็ปต์ Pop Art โทนสีเหลืองมัสตาร์ด พร้อมพื้นที่สีเขียวกว่า 400 ตร.ม. และล็อบบี้ 2 ชั้น ที่โปร่งสบาย เหมาะกับการพบปะสังสรรค์ดับเพื่อนๆ การเดินทางสะดวกสบายเข้าออกได้หลายเส้นทาง เชื่อต่อถนนรามคำแหง, พระราม 9, พัฒนาการ และศรีนครินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 26 ห้อง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
407
2013
35 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2549ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

ห่างออกไป 130 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 779 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Inspire Place ABAC-Rama IX

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

MRT ศรีกรีฑา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 329 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศขาย 183 ประกาศ

MRT พัฒนาการ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 932 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 327 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างไป 2.6 กม.

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,612 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,204 ประกาศ

ม.เอแบค

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,442 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,573 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 3,980 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,674 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.1 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,344 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,003 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,235 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,847 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,877 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,231 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,285 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,863 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,261 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,400 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,782 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,730 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,176 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,267 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,312 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,113 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,507 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,249 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,350 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,065 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 371 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,937 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,178 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,395 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,419 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,214 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,136 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,753 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,731 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,138 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,410 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,212 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,387 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 31.00 - 45.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก

ให้เช่าห้องแต่งพร้อม เฟอร์ครบ ห้องใหญ่ วิวดี ราคาถูก ใกล้ ARL และ MRT สถานีหัวหมาก

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31.5 ตร.ม.
฿8,200/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:16
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31ตรม ชั้น5  ตึกB 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,000 บาท

ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31ตรม ชั้น5 ตึกB 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ยู @หัวหมาก 31 ตรม ชั้น 2 ตึกเอ 8000 บ. 064-959-8900

ยู @หัวหมาก 31 ตรม ชั้น 2 ตึกเอ 8000 บ. 064-959-8900

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/7/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดยู หัวหมาก31ตรม ชั้น4 ตึกบี 8000บาท

ให้เช่าคอนโดยู หัวหมาก31ตรม ชั้น4 ตึกบี 8000บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31ตรม ชั้น8  ตึกB 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8000 บาท

ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31ตรม ชั้น8  ตึกB 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดU@huamak  31ตรม ชั้น7 8,000 บาท

ให้เช่า คอนโดU@huamak 31ตรม ชั้น7 8,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดยู @ หัวหมากสเตชั่น 45 ตรม ชั้น7 ตึกบี 10,000บาท

ให้เช่า คอนโดยู @ หัวหมากสเตชั่น 45 ตรม ชั้น7 ตึกบี 10,000บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดยู@หัวหมาก 31ตรม ชั้น3 ตึกเอ 8000บาท 064-9598900

ให้เช่าคอนโดยู@หัวหมาก 31ตรม ชั้น3 ตึกเอ 8000บาท 064-9598900

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดยู@หัวหมาก 31ตรม ชั้น8 ตึกบี 8000 บาท

ให้เช่าคอนโดยู@หัวหมาก 31ตรม ชั้น8 ตึกบี 8000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ UAT112 ✅ Line : @p2nproperty

✅ UAT112 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ UAT186 ✅ Line : @p2nproperty

✅ UAT186 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
32 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ UAT222 ✅ Line : @p2nproperty

✅ UAT222 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ UAT235 ✅ Line : @p2nproperty

✅ UAT235 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31 ตรม ชั้น 7 ตึก A 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31 ตรม ชั้น 7 ตึก A 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/7/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31 ตรม ชั้น 8 ตึก B 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31 ตรม ชั้น 8 ตึก B 1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31 ตรม ชั้น 7  ตึก A1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

ให้เช่าคอนโด ยู@หัวหมาก สเตชั่น ขนาด 31 ตรม ชั้น 7 ตึก A1น 1น เฟอร์ครบ ไฟฟ้าครบ 8500 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2561)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดยู@หัวหมาก 31ตรม ชั้น3 ตึกบี 8000บาท

ให้เช่าคอนโดยู@หัวหมาก 31ตรม ชั้น3 ตึกบี 8000บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
1 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ UAT202 ✅ Line : @p2nproperty

✅ UAT202 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ DL25110119 ให้เช่าคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (U @ Huamak Station) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL25110119 ให้เช่าคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (U @ Huamak Station) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
#A12465 ✅ 28/3/69  ขายคอนโด U @ Huamak Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12465 ✅ 28/3/69 ขายคอนโด U @ Huamak Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124341 ✅ 8/1/68  ขายคอนโด U @ Huamak Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124341 ✅ 8/1/68 ขายคอนโด U @ Huamak Station 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿51,290 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายด่วน คอนโด ยู @ หัวหมากสเตชั่น หลัง ม.ราม

ขายด่วน คอนโด ยู @ หัวหมากสเตชั่น หลัง ม.ราม

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
31 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿54,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
🔥 ขายด่วน ราคาดีมาก! 🔥 U @ Huamak Station | ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น ทำเลใกล้ ABAC

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31.5 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿46,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:30
✅  ขายคอนโดสวย รามคำแหง-หัวหมาก ใกล้ MRT ศรีกรีฑา ✅ Condo U @ Huamak Station - คอนโด ยู แอท หัวหมากสเตชั่น

✅ ขายคอนโดสวย รามคำแหง-หัวหมาก ใกล้ MRT ศรีกรีฑา ✅ Condo U @ Huamak Station - คอนโด ยู แอท หัวหมากสเตชั่น

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
🎉 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿3,000,000
NEW !
(฿61,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:00
🚩 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
NEW !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00
WANNIDA190426  Condo U @ Huamak Station  คอนโด ยู แอท หัวหมากสเตชั่น

WANNIDA190426 Condo U @ Huamak Station คอนโด ยู แอท หัวหมากสเตชั่น

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:24
ขายคอนโด ยู @หัวหมาก สเตชั่น ห้องสวย พร้อมเฟอร์นิเจอร์ใหม่หมด

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿48,438 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:23
🚩 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿3,000,000
NEW !
(฿61,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:01
📌 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,550,000
NEW !
(฿50,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:38
Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 1 bedroom, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60.55 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿279,108 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿284,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 2 bedrooms, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95 ตร.ม.
฿30,590,000
UPDATE !
(฿322,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
Magnolias Waterfront Residences (Iconsiam) 3 bedrooms, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
145 ตร.ม.
฿39,500,000
UPDATE !
(฿272,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
🎉 ขายคอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น อาคาร B ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 49.00 ตรม ใกล้ ม.รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿3,000,000
NEW !
(฿61,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
P-92072 ต้องการขายคอนโด คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น  ซอย หัวหมาก 17  หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

P-92072 ต้องการขายคอนโด คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น ซอย หัวหมาก 17 หัวหมาก บางกะปิ 1 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿51,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:40

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9