รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 1/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 2/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 3/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 4/19
รูป S1 Rama 9  - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

S1 Rama 9

เอส วัน พระราม 9สวนหลวง กรุงเทพมหานคร0.0/5
22ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

เอสวัน พระราม 9 คือผู้กำหนดมาตรฐานใหม่เหนือคอนโดอื่นในระดับเดียวกัน ด้วย เพดานที่สูงถึง 2.75 เมตร มีความสงบและเป็นส่วนตัวมากกว่า เพียง 360 ยูนิตบนเนื้อที่ 4.5 ไร่ และ มีพื้นที่ส่วนกลางกว่า 1800 ตรม. อยู่ใกล้กับ เดอะไนน์, เอเบค, รพ.สมิติเวช, แอร์พอร์ต ลิงค์ และ ทางด่วนศรีรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 22 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S1 Rama 9

ชื่ออื่นๆ

  • S1 Rama IX Condominium
  • S1 Rama 9
  • S1 พระราม 9
  • เอสวัน พระราม 9
  • S 1 Rama 9
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
360
2013
1
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

U Delight @ Huamak Station

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

U @ Huamak Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Inspire Place ABAC-Rama IX

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The One Plus @ Srinakarindra

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Srinakarindra

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

The One Plus @ Hua Mark 20

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Hua Mark 20

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Hua Mark 20

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Thairong Tower

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Thairong Tower

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Thairong Tower

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Abac Condotown

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Abac Condotown

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Abac Condotown

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างไป 2.2 กม.

MRT พัฒนาการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 996 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พัฒนาการ

มีประกาศขาย 367 ประกาศ

ม.เอแบค

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,811 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,755 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,323 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,876 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.7 กม.

ม.อัสสัมชัญ หัวหมาก (เอแบค หัวหมาก)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,443 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 705 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,218 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,000 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,022 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,479 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,507 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 5.6 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,588 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 2,023 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,551 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,522 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,680 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,977 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,744 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,987 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 311 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 145 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,118 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,320 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,527 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,881 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,503 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,132 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 417 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,157 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,676 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,132 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,802 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,362 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,970 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 8,054 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,469 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,584 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 32.00 - 48.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ #A124443 ✅ 15/11/68  ให้เช่า S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124443 ✅ 15/11/68 ให้เช่า S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส วัน พระราม 9 ใน สวนหลวง (ID 2369184)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส วัน พระราม 9 ใน สวนหลวง (ID 2369184)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5th
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📲097-2161939

ให้เช่าคอนโด เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📲097-2161939

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📞097-2161939

ให้เช่าคอนโด 2 ห้องนอน เอส วัน S1 condo Rama 9 ใกล้ห้างเดอะไนน์ 📞097-2161939

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:12
รูปภาพ ⭐ S1R9103 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ S1R9103 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/11/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ⭐ S1R9152 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ S1R9152 ⭐ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ✅ S1R9146 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S1R9146 ✅ Line : @p2nproperty

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ เช่าคอนโด S1 Rama 9/เอส วัน พระราม 9 (B6901022)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด S1 Rama 9/เอส วัน พระราม 9 (B6901022) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอส วัน พระราม 9 Condo for rent in S1 Rama 9  (SA-01)

ให้เช่าคอนโด เอส วัน พระราม 9 Condo for rent in S1 Rama 9 (SA-01)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 06:59
รูปภาพ 💥CP-7566💥ว่าง ให้ เช่า เอส วัน พระราม 9 👉แอดไลน์ @expertcondo

💥CP-7566💥ว่าง ให้ เช่า เอส วัน พระราม 9 👉แอดไลน์ @expertcondo

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 03:29
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอสวันคอนโด พระราม 9 ( ห้องพร้อมเข้าอยู่)

ให้เช่าคอนโด เอสวันคอนโด พระราม 9 ( ห้องพร้อมเข้าอยู่)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:57
รูปภาพ ***ให้เช่า S1 พระราม9 (ราคาไม่แพง!!! + กว้าง 33ตรม) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า S1 พระราม9 (ราคาไม่แพง!!! + กว้าง 33ตรม) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:51
รูปภาพ G7759💛คอนโดให้เช่า เอส วัน พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️

G7759💛คอนโดให้เช่า เอส วัน พระราม 9 Line❤️💜@condopremium💜❤️

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 00:35
รูปภาพ P1095 ให้เช่าคอนโด S1 Rama9 (เอส วัน พระราม9) 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษสุดๆ

P1095 ให้เช่าคอนโด S1 Rama9 (เอส วัน พระราม9) 2ห้องนอน ห้องตกแต่งสวยมาก เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ราคาพิเศษสุดๆ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ Y122 ให้เช่า คอนโด S1 Rama9 ( เอส วัน พระราม 9)พร้อมอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

Y122 ให้เช่า คอนโด S1 Rama9 ( เอส วัน พระราม 9)พร้อมอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:55
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เอส วัน พระราม 9  MD-25085197

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เอส วัน พระราม 9 MD-25085197

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ #S3764 ให้เช่า S1 Rama9 Condominium

#S3764 ให้เช่า S1 Rama9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33.20
2 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1530 ให้เช่า S1 Rama 9 Condominium

#R1530 ให้เช่า S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5299 ให้เช่าคอนโด S1 Rama 9 Condominium

#R5299 ให้เช่าคอนโด S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (22)

#A124542 ✅ 21/5/68  ขายคอนโด S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124542 ✅ 21/5/68 ขายคอนโด S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.2 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿59,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A12481 ✅ 24/12/68  ขายคอนโด S1 Rama 9  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12481 ✅ 24/12/68 ขายคอนโด S1 Rama 9 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ เอสวัน พระราม 9 S1 Rama 9 พร้อมอยู่ เฟอร์ครบ ทำเลพระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
32 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿53,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เอส วัน พระราม 9 MD-25085388

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:40
[ขายคอนโดราคาดี | พร้อมผู้เช่า P-95650] S 1 Rama 9 ใกล้ The Nine พระราม 9 สัญญาเช่าถึง ก.ย. 69 ราคา 1,790,000 บาท Line @easythaihome 085-592-2897

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿54,242 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:10
OAT051125  ขาย : S1 พระราม 9 (Low-rise 8 ชั้น) 🔥

OAT051125 ขาย : S1 พระราม 9 (Low-rise 8 ชั้น) 🔥

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:21
ยอมขายขาดทุน S1 Condo พระราม9 ใกล้สถานี BTS + Airport-link

ยอมขายขาดทุน S1 Condo พระราม9 ใกล้สถานี BTS + Airport-link

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:58
DL26010362 ขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 (S1 Rama 9 ) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
DL26031389 ขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 (S1 Rama 9 ) ใกล้ ARL หัวหมาก พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
P-143139 🏢ต้องการขายคอนโด เอส วัน พระราม 9 Thanon Rama 9, Suan Luang, Bangkok

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:10
#Z3549💥 081268 🔥 ขายคอนโด  S1 Rama 9 Condominium

#Z3549💥 081268 🔥 ขายคอนโด S1 Rama 9 Condominium

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
🏢ขาย Condo S1 พระราม​เก้า​ 45​ ใกล้เดอะไนน์  เดินทางสะดวก MRT,Airport Link  ห้องสวยทำใหม่  33.2 ตรม.

🏢ขาย Condo S1 พระราม​เก้า​ 45​ ใกล้เดอะไนน์ เดินทางสะดวก MRT,Airport Link ห้องสวยทำใหม่ 33.2 ตรม.

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.2 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿52,410 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:42
R174 🔥ขาย คอนโด S1 Rama 9 ห้องใหญ่ ทำเลดี ใกล้ห้าง ผ่อนแค่ 9,500/เดือน  ราคาเพียง 2,050,000 บาท

R174 🔥ขาย คอนโด S1 Rama 9 ห้องใหญ่ ทำเลดี ใกล้ห้าง ผ่อนแค่ 9,500/เดือน ราคาเพียง 2,050,000 บาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,050,000
UPDATE !
(฿58,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:46
🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10401

🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10401

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.5 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,373 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10402

🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10402

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.2 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10692

🏢 ขายคอนโด : S1 Rama 9 (เอส วัน พระราม 9) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10692

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿63,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
[ขาย] 🔥 คอนโด S1 พระราม 9 (Low-Rise 8 ชั้น) 🔥ใกล้ใจกลาง New CBD พระราม 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.2 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,964 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
SC0479💛ขายโครงการ สกายไลน์ รัตนาธิเบศร์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿62,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
SC0480💛ขายโครงการ เอส วัน พระราม 9  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

SC0480💛ขายโครงการ เอส วัน พระราม 9 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33.23 ตร.ม.
฿2,190,000
UPDATE !
(฿65,904 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง S1 Rama 9

ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น
ลุมพินี เพลส ศรีนครินทร์ - หัวหมาก สเตชั่น

Lumpini Place Srinakarin - Huamak Station

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station29 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station26 ประกาศ
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9

Inspire Place ABAC-Rama IX

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์
เดอะ วัน พลัส แอท ศรีนครินทร์

The One Plus @ Srinakarindra

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20
เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20

The One Plus @ Hua Mark 20

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไทยรงค์ ทาวเวอร์

Thairong Tower

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thairong Tower 1 ประกาศ
ขาย Thairong Tower 9 ประกาศ
เอแบค คอนโดทาวน์

Abac Condotown

สะพานสูง กรุงเทพมหานคร
เช่า Abac Condotown 1 ประกาศ
ขาย Abac Condotown 0 ประกาศ