รูป Inspire Place ABAC-Rama IX - รูปที่ 1/14
รูป Inspire Place ABAC-Rama IX - รูปที่ 2/14
รูป Inspire Place ABAC-Rama IX - รูปที่ 3/14
รูป Inspire Place ABAC-Rama IX - รูปที่ 4/14
รูป Inspire Place ABAC-Rama IX - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Inspire Place ABAC-Rama IX

อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
21ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 21 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Inspire Place ABAC-Rama IX

ชื่ออื่นๆ

  • Inspire Place ABAC-Rama 9
  • อินสไปร์ เพลส เอแบค - พระราม 9
  • Inspire Place ABAC - Rama 9
  • Inspire Place เอแบค - พระราม 9
  • ดิ อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
636
- เมตร
2006
25 บาท/ตร.ม.
2
19

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 729 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

S1 Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

U @ Huamak Station

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The One Plus @ Hua Mark 20

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The One Plus @ Hua Mark 20

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The One Plus @ Hua Mark 20

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Fak Khao Pode

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Fak Khao Pode

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Fak Khao Pode

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Baan Sukhothai Ramkhamhaeng 1-2

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sukhothai Ramkhamhaeng 1-2

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sukhothai Ramkhamhaeng 1-2

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.รามคำแหง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,612 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,205 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3 กม.

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,794 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,220 ประกาศ

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,342 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,004 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 3.5 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,392 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,235 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,882 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,231 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,282 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,866 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,266 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,363 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,401 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,781 ประกาศ

เดอะไนน์ พระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 289 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะไนน์ พระราม 9

มีประกาศขาย 127 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,727 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,180 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,112 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,507 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,254 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,350 ประกาศ

ท่าเรือมหาดไทย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือมหาดไทย

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,929 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,180 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,392 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,421 ประกาศ

รามคำแหง 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 24

มีประกาศให้เช่า 77 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 24

มีประกาศขาย 24 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,140 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,410 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,217 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,387 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 2 กม.

Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (21)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อินสไปร์ เพลส คอนโดมิเนียม เอแบค พระราม9 ใกล้ รามคำแหง (ID 2336413)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อินสไปร์ เพลส คอนโดมิเนียม เอแบค พระราม9 ใกล้ รามคำแหง (ID 2336413)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
90 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม9 รามคำแหง24 554/491 ขั้น14 ห้อง1418 ราคา12000บาท/เดือน ขนาดห้อง44.40ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องนั่งเล่น 1ครัว 1น้ำ 1ระเบียง

อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม9 รามคำแหง24 554/491 ขั้น14 ห้อง1418 ราคา12000บาท/เดือน ขนาดห้อง44.40ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องนั่งเล่น 1ครัว 1น้ำ 1ระเบียง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44.4 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:41
รูปภาพ Inspire Place ชั้น6 ห้อง612 ราคา7500บาท/เดือน ขนาดห้อง29.40ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ระเบียง

Inspire Place ชั้น6 ห้อง612 ราคา7500บาท/เดือน ขนาดห้อง29.40ตรม. 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ 1ระเบียง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
29.4 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:41
รูปภาพ ⭐ INB107 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ INB107 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
90 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ⭐ INB102 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ INB102 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่า : คอนโด อินสไปร์ ชั้น 6 ตกแต่งใหม่ พร้อมเครื่องซักผ้า ราคา 7,500 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลาง)

ให้เช่า : คอนโด อินสไปร์ ชั้น 6 ตกแต่งใหม่ พร้อมเครื่องซักผ้า ราคา 7,500 บาท/เดือน (รวมค่าส่วนกลาง)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:16
รูปภาพ เช่า ดิ อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9 เฟอร์นิเจอร์ครบ ติดกับมหาวิทยาลัย เอแบค

เช่า ดิ อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9 เฟอร์นิเจอร์ครบ ติดกับมหาวิทยาลัย เอแบค

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
60 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:00
รูปภาพ ให้เช่าด่วน ราคาถูก Inspire Place ABAC-Rama IX (อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9) ราคา 12,000 บาท ขนาด 45 ตรม. ห้องนอน 1 ชั้น 12

ให้เช่าด่วน ราคาถูก Inspire Place ABAC-Rama IX (อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9) ราคา 12,000 บาท ขนาด 45 ตรม. ห้องนอน 1 ชั้น 12

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:20
รูปภาพ ให้เช่าด่วน🔥 Inspire Place ABAC-Rama IX  | ห้องสวย วิวสูง | 2 ห้องนอน | ใกล้ ม.รามคำแหง เพียง 600 เมตร

ให้เช่าด่วน🔥 Inspire Place ABAC-Rama IX | ห้องสวย วิวสูง | 2 ห้องนอน | ใกล้ ม.รามคำแหง เพียง 600 เมตร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
90 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ 🔥ให้เช่าด่วน 🔥 Inspire Place ABAC-Rama IX | ห้องพร้อมอยู่ ราคาน่าสนใจ | ใกล้ ABAC พระราม 9 เดินทางง่าย |

🔥ให้เช่าด่วน 🔥 Inspire Place ABAC-Rama IX | ห้องพร้อมอยู่ ราคาน่าสนใจ | ใกล้ ABAC พระราม 9 เดินทางง่าย |

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
90 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 01:30
รูปภาพ #S3631 ให้เช่า The Inspire Place Abac Rama9

#S3631 ให้เช่า The Inspire Place Abac Rama9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
90 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ For rent inspire place 30sqm. Only 7500 per month

For rent inspire place 30sqm. Only 7500 per month

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ 2 bedrooms 2 baths 60sqm. Only 15000 per month please add line paolin1 call 0928242499

2 bedrooms 2 baths 60sqm. Only 15000 per month please add line paolin1 call 0928242499

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ ให้ #เช่าคอนโดอินสไปร์ #พระราม9 #รามคำแหง #เอแบคราม #abac ขนาด 90 ตรม 2นอน 💥20000-เท่านั้น💥👈👈line 0928242499👈

ให้ #เช่าคอนโดอินสไปร์ #พระราม9 #รามคำแหง #เอแบคราม #abac ขนาด 90 ตรม 2นอน 💥20000-เท่านั้น💥👈👈line 0928242499👈

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
90 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ Inspire place duplex 3นอน 2น้ำ room วิว ABAC ให้เช่า เพียงเดือนละ30,000 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 0928242499

Inspire place duplex 3นอน 2น้ำ room วิว ABAC ให้เช่า เพียงเดือนละ30,000 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 0928242499

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
120 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ 👏inspire abac หลังราม ห้องไกล้แหล่งอำนวยความสะอาดมากมาย 7500-เท่านั้น 👈👈🎉🎉

👏inspire abac หลังราม ห้องไกล้แหล่งอำนวยความสะอาดมากมาย 7500-เท่านั้น 👈👈🎉🎉

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ Inspire place วิว ABAC ชั้น8  ให้เช่า เดือนละ7,500 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 0928242499

Inspire place วิว ABAC ชั้น8 ให้เช่า เดือนละ7,500 เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 0928242499

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59
รูปภาพ For rent inspire place 30sqm. Only 7500 per month 0928242499

For rent inspire place 30sqm. Only 7500 per month 0928242499

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

BP00580 ขายคอนโด อินสไปร์เพลส พระราม 9 ชั้น 7 แขวง หัวหมาก เขต บางกะปิ จังหวัด กรุงเทพมหานคร

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿928,000
UPDATE !
(฿32,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:29
For urgently sell room type 2 bedroom inspire place please call 0928242499

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
60 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿41,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
ขายคอนโด อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 30 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัญ วิทยาเขตหัวหมาก

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿1,149,000
UPDATE !
(฿38,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
A033721 The Inspire Place ABAC Rama 9

A033721 The Inspire Place ABAC Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,299,000
UPDATE !
(฿44,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033978 The Inspire Place ABAC Rama 9

A033978 The Inspire Place ABAC Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
58 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿44,655 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(Owner post) ขาย The Inspire Place ABAC พระราม 9 | Studio 29.4 ตร.ม. ชั้น 9 | 1.119 ล้าน เจ้าของขายเอง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
29.4 ตร.ม.
฿1,119,000
(฿38,061 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อินสไปร์ เพลส คอนโดมิเนียม เอแบค พระราม9 ใกล้ รามคำแหง (ID 2300960)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
58 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿44,828 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17

A033792 The Inspire Place ABAC Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
43.4 ตร.ม.
฿2,350,000
UPDATE !
(฿54,147 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

โครงการใกล้เคียง Inspire Place ABAC-Rama IX

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station29 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station23 ประกาศ
เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20
เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20

The One Plus @ Hua Mark 20

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ฝักข้าวโพด

Fak Khao Pode

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Fak Khao Pode0 ประกาศ
ขาย Fak Khao Pode22 ประกาศ
บ้าน สุโขทัย รามคำแหง 1-2

Baan Sukhothai Ramkhamhaeng 1-2