รูป The One Plus @ Hua Mark 20 - รูปที่ 1/8
รูป The One Plus @ Hua Mark 20 - รูปที่ 2/8
รูป The One Plus @ Hua Mark 20 - รูปที่ 3/8
รูป The One Plus @ Hua Mark 20 - รูปที่ 4/8
รูป The One Plus @ Hua Mark 20 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The One Plus @ Hua Mark 20

เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
3ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมเพื่อคนรุ่นใหม่...ทำเลแห่งอนาคตที่มีชีวิตชีวา เพียง 3 นาที สู่โครงการรถไฟสีเหลือง (จากสถานี ศรีกรีฑา) คล่องตัวทุกการเดินทาง ทั้งทางด่วยมอเตอร์เวย์, แอร์พอร์ตลิงต์ ใกล้ห้างสรรพสินค้า สถานพยาบาลชั้นนำ สถานศึกษา และสนามกีฬา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 3 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The One Plus @ Hua Mark 20

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะ วัน พลัส หัวหมาก
  • The One Plus Hua Mark
  • The 1 Plus @ Hua Mark 20
  • เดอะวันพลัส คอนโดมิเนียม
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
137
- เมตร
2015
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

U Delight @ Huamak Station

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดให้เช่า 78 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Supalai Veranda Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 745 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

Chewathai Ramkamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Ramkamhaeng

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด The IRIS Rama 9 - Srinakarin

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

S1 Rama 9

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า S1 Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด S1 Rama 9

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

U @ Huamak Station

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า U @ Huamak Station

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด U @ Huamak Station

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ หัวหมาก

ห่างไป 2.8 กม.

MRT ศรีกรีฑา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศให้เช่า 356 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ศรีกรีฑา

มีประกาศขาย 183 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,728 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,257 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 2,875 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,286 ประกาศ

ม.เอแบค

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,569 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,658 ประกาศ

ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศให้เช่า 4,106 ประกาศ

ประกาศขาย ม.นานาชาติแสตมฟอร์ด

มีประกาศขาย 1,765 ประกาศ

รร.ปาณยา พัฒนาการ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,379 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ปาณยา พัฒนาการ

มีประกาศขาย 667 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,499 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,099 ประกาศ

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,487 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,292 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,756 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,920 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 2,983 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,294 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,387 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,928 ประกาศ

แม็คโคร ลาดพร้าว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,372 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,433 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,514 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,872 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 3.2 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,852 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,231 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,398 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,368 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,242 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,574 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,357 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 1,083 ประกาศ

ประกาศขาย แม็กซ์แวลู พัฒนาการ

มีประกาศขาย 386 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,010 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,228 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,530 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,464 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,460 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,216 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,155 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,793 ประกาศ

รามคำแหง 32

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 32

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 32

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รามคำแหง 36/1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 36/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 36/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,245 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,488 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,320 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,457 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29 - 32 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (3)

รูปภาพ ✅ TOPP121 ✅ Line : @p2nproperty

✅ TOPP121 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ ⭐ TOPP116 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ TOPP116 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20 ใกล้ รามคำแหง (ID 1913597)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20 ใกล้ รามคำแหง (ID 1913597)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28.4 ตร.ม.
฿11,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 19:08

ประกาศขายในโครงการ (2)

SF125 ขาย The one plus @ หัวหมาก 20ห้องมุม สวยพร้อมอยู่

SF125 ขาย The one plus @ หัวหมาก 20ห้องมุม สวยพร้อมอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
28.8 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿51,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ วัน พลัส แอท หัวหมาก 20 ใกล้ รามคำแหง (ID 2776762)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น ุ6
28 ตร.ม.
฿2,008,500
UPDATE !
(฿71,732 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 19:09

โครงการใกล้เคียง The One Plus @ Hua Mark 20

ยู ดีไลท์ แอท หัวหมาก สเตชั่น

U Delight @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 26

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 26

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์
ดิ ไอริส พระราม 9 - ศรีนครินทร์

The IRIS Rama 9 - Srinakarin

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เอส วัน พระราม 9

S1 Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า S1 Rama 9 36 ประกาศ
ขาย S1 Rama 9 22 ประกาศ
ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น

U @ Huamak Station

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า U @ Huamak Station29 ประกาศ
ขาย U @ Huamak Station20 ประกาศ