รูป Canapaya Residences - รูปที่ 1/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 2/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 3/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 4/22
รูป Canapaya Residences - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

Canapaya Residences

คณาพญา เรสซิเดนซ์บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
78ยูนิตขาย
70ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 70 ห้อง และประกาศขาย 78 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Canapaya Residences
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
168
เมตร
2019
70 บาท/ตร.ม.
1
57

โครงการนี้พัฒนาโดย

คณาพญา พร็อพเพอร์ตี้   logo

คณาพญา พร็อพเพอร์ตี้

1โครงการ
148ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ห่างไป 4.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Key Sathorn - Charoenrat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Star View

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Star View

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Star View

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Riverside Villa 1

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa 1

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa 1

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Salintara

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Salintara

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Salintara

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Rimtara Residence

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Rimtara Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimtara Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Amnuarak

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Amnuarak

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Amnuarak

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Riverside Villa Condominium 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Riverside Villa Condominium 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,284 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,088 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,513 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,288 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,025 ประกาศ

โรงเรียนนานาชาติคิงส์คอลเลจกรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 6.8 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 9 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,485 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,984 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 6.1 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,017 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,704 ประกาศ

บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 1,292 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 834 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,006 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,989 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,959 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,304 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,026 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 774 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 5.6 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 7.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 917 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 660 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,158 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 780 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,129 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,238 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,415 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,080 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,676 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,405 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 828 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 641 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 6.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,899 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,814 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 75.00 - 92.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (70)

ดูประกาศทั้งหมด (70)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2675513)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2675513)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2881316)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2881316)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2433841)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2433841)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿82,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2387541)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2387541)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2318913)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2318913)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
45.57 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2680111)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2680111)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
87 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2831320)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2831320)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 45 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

ให้เช่าคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 45 2 ห้องนอน ขนาด 88 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:45
รูปภาพ A030368 Canapaya Residences

A030368 Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A030369 Canapaya Residences

A030369 Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A030370 Canapaya Residences

A030370 Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
87 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A035097 Canapaya Residences

A035097 Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
88 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ A030371 Canapaya Residences

A030371 Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
87 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
รูปภาพ 🔥45K🔥- ห้องสวย 1 ห้องนอนชั้นสูง 15+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BRT สะพานพระราม 5  300 ม. ที่คอนโด Canapaya Residences ให้เช่าคอนโด

🔥45K🔥- ห้องสวย 1 ห้องนอนชั้นสูง 15+ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ BRT สะพานพระราม 5 300 ม. ที่คอนโด Canapaya Residences ให้เช่าคอนโด

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
45 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:39
รูปภาพ PM037525 ✨Flash Deal ✨Canapaya residences rama 3 (2Bed2Bath88SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 80,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037525 ✨Flash Deal ✨Canapaya residences rama 3 (2Bed2Bath88SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 80,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40-45
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:01
รูปภาพ PM037525 ✨Flash Deal ✨ Canapaya residences rama 3 (2Bed 2Bath 88 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 80,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037525 ✨Flash Deal ✨ Canapaya residences rama 3 (2Bed 2Bath 88 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 80,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40-50
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:01
รูปภาพ คณาพญา เรสซิเดนซ์

คณาพญา เรสซิเดนซ์

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4x
88 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ Exclusive High Floor Riverview 💎 Canapaya Residences 🌊

Exclusive High Floor Riverview 💎 Canapaya Residences 🌊

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
88 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33
รูปภาพ Canapaya Residences 💎 Brand-New Residence with Breathtaking River 🌊

Canapaya Residences 💎 Brand-New Residence with Breathtaking River 🌊

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:33

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (78)

ดูประกาศทั้งหมด (78)
3 Bed 3 Bath condo 96 SQ.M. Canapaya Residences

3 Bed 3 Bath condo 96 SQ.M. Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 47
96 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿218,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 170 SQ.M Canapaya Residences

3 Bed 3 Bath 170 SQ.M Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
170 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿264,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Luxury Duplex Condo Canapaya Residences Bangkok

Luxury Duplex Condo Canapaya Residences Bangkok

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 42-43
307.9 ตร.ม.
฿85,000,000
UPDATE !
(฿276,064 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 bedroom 2 bathrooms duplex Canapaya Residence

1 bedroom 2 bathrooms duplex Canapaya Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42-43
73.8 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿250,678 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
คอนโดหรูใหม่ 3 ห้องนอนใน Canapaya Residences บางขฬ, กรุงเทพ

คอนโดหรูใหม่ 3 ห้องนอนใน Canapaya Residences บางขฬ, กรุงเทพ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
168 ตร.ม.
฿42,200,000
UPDATE !
(฿251,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
88 sqm river view 2 bed condo on 39th floor Canapaya Residences Bang Khlo

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
88 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿284,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
3 Bed 3 Bath 137 SQ.M Canapaya Residences

3 Bed 3 Bath 137 SQ.M Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
137 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿218,248 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขายคอนโดหรู Canapaya Residences ริมแม่น้ำ ในบางคล้อ กรุงเทพฯ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
101.4 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿226,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 5924306

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 5924306

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
88 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿176,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1994080

ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1994080

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
250 ตร.ม.
฿62,000,000
UPDATE !
(฿248,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1705642

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 1705642

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
88 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿227,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 6258837

ขาย คอนโด 5 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 6258837

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 42
307.98 ตร.ม.
฿75,000,000
UPDATE !
(฿243,522 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 6249182

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ คณาพญา เรสซิเดนซ์ 6249182

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
87.97 ตร.ม.
฿23,800,000
UPDATE !
(฿270,547 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
A036483 Canapaya Residences

A036483 Canapaya Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
88 ตร.ม.
฿21,800,000
NEW !
(฿247,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2245502)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 42-43
73.87 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿250,440 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:49
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2873964)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
6 นอน
10 น้ำ
ชั้น 54-55
999 ตร.ม.
฿298,000,000
NEW !
(฿298,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:49
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2873948)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
6 นอน
10 น้ำ
ชั้น 56
999 ตร.ม.
฿298,000,000
NEW !
(฿298,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คณาพญา เรสซิเดนซ์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2768310)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
138 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿188,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:49
🚩 ขายคอนโด คณาพญา เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 42 Penthouse ขนาด 307 ตรม ใกล้ สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
5 นอน
6 น้ำ
ชั้น 42
307 ตร.ม.
฿75,000,000
UPDATE !
(฿244,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Canapaya Residences

แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33
แชปเตอร์ วัน โมเดิร์น ดัชต์ ราษฎร์บูรณะ 33

Chapter One Modern Dutch Rat Burana 33

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์
เดอะคีย์ สาทร - เจริญราษฎร์

The Key Sathorn - Charoenrat

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
สตาร์ วิว
สตาร์ วิว

Star View

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Star View119 ประกาศ
ขาย Star View133 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า 1

Riverside Villa 1

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Riverside Villa 12 ประกาศ
ขาย Riverside Villa 12 ประกาศ
สลิลธารา

Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Salintara8 ประกาศ
ขาย Salintara13 ประกาศ
ริมธารา เรสซิเด้นซ์

Rimtara Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rimtara Residence0 ประกาศ
ขาย Rimtara Residence0 ประกาศ
อำนวยรักษ์

Amnuarak

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Amnuarak0 ประกาศ
ขาย Amnuarak0 ประกาศ
ริเวอร์ไซด์ วิลล่า คอนโดมิเนียม 2

Riverside Villa Condominium 2