รูป Lumpini Place Rama III - Riverview - รูปที่ 1/12
รูป Lumpini Place Rama III - Riverview - รูปที่ 2/12
รูป Lumpini Place Rama III - Riverview - รูปที่ 3/12
รูป Lumpini Place Rama III - Riverview - รูปที่ 4/12
รูป Lumpini Place Rama III - Riverview - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Rama III - Riverview

ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิวบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Rama III - Riverview

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place พระราม 3 - ริเวอร์วิว
  • Lumpini Place Rama 3 - Riverview
  • LPN เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
  • LPN Place พระราม 3 - ริเวอร์วิว
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
497
- เมตร
2005
- บาท/ตร.ม.
1
19
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6823ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ivy River

ห่างไป 4.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 51 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Supalai Casa Riva

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Star View

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Star View

มีคอนโดให้เช่า 128 ประกาศ

ขายคอนโด Star View

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

August Charoenkrung 80

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

River Heaven

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า River Heaven

มีคอนโดให้เช่า 17 ประกาศ

ขายคอนโด River Heaven

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Salintara

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Salintara

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Salintara

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Rimtara Residence

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Rimtara Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Rimtara Residence

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,647 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,274 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,165 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,290 ประกาศ

รร.สารสาสน์พิทยา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศให้เช่า 8,448 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารสาสน์พิทยา

มีประกาศขาย 4,660 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 7.5 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 9.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 3.2 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,982 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 5.1 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,712 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,682 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,236 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,353 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,114 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 816 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,273 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 6.6 กม.

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 1,010 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 700 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,211 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 812 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,702 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,416 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,182 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 34,114 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,182 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,295 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,378 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,083 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,548 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 901 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 671 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 683 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 337 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,139 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,909 ประกาศ

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.00 - 34.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

สถานที่สำคัญใกล้เคียง 1. แม่น้ำเจ้าพระยา 2. โฮมโปร สิ่งอำนวยความสะดวก – รปภ., CCTV, Key card

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ใกล้ พระราม 3 (ID 2658303)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ใกล้ พระราม 3 (ID 2658303)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
88 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ #SC13844    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13844    📌   ให้เช่า | 🟦🟨ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
31 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview/ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (D6808002)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview/ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (D6808002) ID Line : @condo101

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
39 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
51.5 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:28
รูปภาพ ✅ LPRV106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ LPRV106 ✅ Line : @p2nproperty

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
88 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:02
รูปภาพ #S5864 ให้เช่า Lumpini Place Rama3-River view

#S5864 ให้เช่า Lumpini Place Rama3-River view

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
72 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวสวย ชั้นสูง ฟีลดีทุกวัน ✨ Lumpini Place Rama 3 - Riverview 🏙️

🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวสวย ชั้นสูง ฟีลดีทุกวัน ✨ Lumpini Place Rama 3 - Riverview 🏙️

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
30 ตร.ม.
฿8,980/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 01:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ใกล้ พระราม 3 (ID 2910857)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ใกล้ พระราม 3 (ID 2910857)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 พระราม 3

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว อาคาร 1 ชั้น 12 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ใกล้ เทอร์มินอล 21 พระราม 3

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12.0
72 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ชั้น 11 ตกแต่งสไตล์ญี่ปุ่น ราคา 20,000 บาท

ให้เช่า 2 ห้องนอน ขนาด 72 ตรม ชั้น 11 ตกแต่งสไตล์ญี่ปุ่น ราคา 20,000 บาท

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:20
รูปภาพ P-39998 สุดยอด! 2 ห้องนอน [ลุมพินี เพลส พระราม 3-ริเวอร์วิว] วิวเมือง ใกล้ MRT 25,000 บาท Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-39998 สุดยอด! 2 ห้องนอน [ลุมพินี เพลส พระราม 3-ริเวอร์วิว] วิวเมือง ใกล้ MRT 25,000 บาท Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
72 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:10
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview/ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (A6808046)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview/ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (A6808046) ID Line : @condo42

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
69 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview/ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (A6905022)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview/ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (A6905022) ID Line : @condo42

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
138 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ ✨ ห้องรีโนเวทใหม่ ลุมพินี พระราม 3 ทำเลดี ใกล้ห้าง เดินทางสะดวก(B0144)

✨ ห้องรีโนเวทใหม่ ลุมพินี พระราม 3 ทำเลดี ใกล้ห้าง เดินทางสะดวก(B0144)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:40
รูปภาพ [ให้เช่า] คอนโด ลุมพินี พระราม 3 ริเวอร์วิว 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ *สนใจติดต่อ Line @280ptgmm

[ให้เช่า] คอนโด ลุมพินี พระราม 3 ริเวอร์วิว 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ *สนใจติดต่อ Line @280ptgmm

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
72 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 02:41

ประกาศขายในโครงการ (11)

❤️‍🔥ขายคอนโด Lumpini Place Rama 3 - Riverview  5.29M , 2 ห้องนอน วิวแม่น้ำ🌊

❤️‍🔥ขายคอนโด Lumpini Place Rama 3 - Riverview 5.29M , 2 ห้องนอน วิวแม่น้ำ🌊

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
72 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿73,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3-ริเวอร์วิว 6257918

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38.91 ตร.ม.
฿3,190,000
NEW !
(฿81,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว MD-95421

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
72 ตร.ม.
฿4,590,000
UPDATE !
(฿63,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ใกล้ พระราม 3 (ID 829662)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
40 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿122,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ใกล้ พระราม 3 (ID 2713356)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
72 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿73,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ขายและให้ เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 ริเวอร์วิว ห้องใหญ่ 71.77 ตารางเมตร วิวแม่น้ำเจ้าพระยา ติดเทอร์มินอล 21

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
71 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿74,507 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:02
1 ห้องนอน วิวแม่น้ำ ตรงข้าม Terminal 21 Rama 3

1 ห้องนอน วิวแม่น้ำ ตรงข้าม Terminal 21 Rama 3

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
38.79 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿77,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:39
DL26031201 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว (Lumpini Place Rama III - Riverview) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
72 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿73,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
[Owner Sale]  业主直售 319万泰铢 | เจ้าของขายเอง 3.19 ล้าน คอนโดมือสองสภาพดี ลุมพินี

[Owner Sale] 业主直售 319万泰铢 | เจ้าของขายเอง 3.19 ล้าน คอนโดมือสองสภาพดี ลุมพินี

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿99,688 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:09
ขายด่วน คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์วิว พื้นที่รวม 72 ตรม.

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
72 ตร.ม.
฿5,760,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:06
ขายด่วน คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์วิว

ขายด่วน คอนโด ลุมพินี เพลส พระราม3 ริเวอร์วิว

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
72 ตร.ม.
฿5,760,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:06

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Rama III - Riverview

ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River51 ประกาศ
ขาย Ivy River56 ประกาศ

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva59 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva48 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
สตาร์ วิว
สตาร์ วิว

Star View

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Star View128 ประกาศ
ขาย Star View136 ประกาศ
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ริเวอร์ เฮเว่น

River Heaven

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า River Heaven17 ประกาศ
ขาย River Heaven41 ประกาศ
สลิลธารา

Salintara

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Salintara9 ประกาศ
ขาย Salintara12 ประกาศ
ริมธารา เรสซิเด้นซ์

Rimtara Residence

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Rimtara Residence0 ประกาศ
ขาย Rimtara Residence0 ประกาศ