รูป Notting Hill The Exclusive Charoen Krung - รูปที่ 1/16
รูป Notting Hill The Exclusive Charoen Krung - รูปที่ 2/16
รูป Notting Hill The Exclusive Charoen Krung - รูปที่ 3/16
รูป Notting Hill The Exclusive Charoen Krung - รูปที่ 4/16
รูป Notting Hill The Exclusive Charoen Krung - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุงบางคอแหลม กรุงเทพมหานคร0.0/5
20ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 20 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung
คอนโดมิเนียม
บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
132
2.4 เมตร
2017
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai River Place

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

The Key Sathorn - Charoenrat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Supalai Casa Riva

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 53 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Menam Residences

ห่างออกไป 500 เมตร

คอนโดให้เช่า Menam Residences

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Menam Residences

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

August Charoenkrung 80

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า August Charoenkrung 80

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด August Charoenkrung 80

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

River Heaven

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า River Heaven

มีคอนโดให้เช่า 18 ประกาศ

ขายคอนโด River Heaven

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.1 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 14,930 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,170 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,343 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,143 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญ คอนแวนต์ สีลม

ห่างไป 3.3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,900 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,213 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 7.4 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,444 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,280 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.7 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,727 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,022 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,133 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,687 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,458 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,123 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,081 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,317 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,063 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 764 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,606 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,898 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 951 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 653 ประกาศ

เขตบางคอแหลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางคอแหลม

มีประกาศให้เช่า 1,180 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางคอแหลม

มีประกาศขาย 777 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,037 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,755 ประกาศ

สีลม สาธร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สีลม สาธร

มีประกาศให้เช่า 12,164 ประกาศ

ประกาศขาย สีลม สาธร

มีประกาศขาย 6,264 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,495 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,063 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,358 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,849 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,107 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,302 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,860 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,420 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,116 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,009 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,951 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,810 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,708 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,380 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 36.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 1848721)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 1848721)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
42.5 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ PM037702 ✨Flash Deal ✨ Notting Hill The Exclusive CharoenKrung (2Bed 1Bath 72.5 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 22,500 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM037702 ✨Flash Deal ✨ Notting Hill The Exclusive CharoenKrung (2Bed 1Bath 72.5 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 22,500 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
72.5 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ✨  💰 ราคา 22,500 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ✨ 💰 ราคา 22,500 บาท/เดือน

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
43 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Asiatique

ให้เช่าคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Asiatique

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

🔺 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

🚩 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #R1564 ให้เช่า นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง 93 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 38 ตรม. ชั้น 7

#R1564 ให้เช่า นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง 93 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 38 ตรม. ชั้น 7

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5203 ให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

#S5203 ให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.13 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3527 ให้เช่าคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

#R3527 ให้เช่าคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37.63 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #N353 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง 93

#N353 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง 93

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2148 ให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

#R2148 ให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42.5 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R125 ให้เช่า  Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

#R125 ให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung 93

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42.5 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

🎉 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

🎊 ให้เช่าคอนโด นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ ASIATIQUE The Riverfront

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🌿🌿🌿 ให้เช่าคอนโด  Notting Hill Executive เจริญกรุง 93 (( 2 ห้องนอน / 45 ตรม / 22500 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) ตรงข้ามเอเชียทีค

🌿🌿🌿 ให้เช่าคอนโด Notting Hill Executive เจริญกรุง 93 (( 2 ห้องนอน / 45 ตรม / 22500 ต่อเดือน / ห้องสวยมาก )) ตรงข้ามเอเชียทีค

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:22
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Notting Hill The Exclusive Charoen Krung (น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7021

🏢 ให้เช่าคอนโด : Notting Hill The Exclusive Charoen Krung (น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7021

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42.5 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (20)

🚩 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Asiatique

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿107,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:00
🔺 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Asiatique

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿107,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Asiatique

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿96,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 33 ตรม ใกล้ Asiatique

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿96,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด น็อตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 27 ตรม ใกล้ Asiatique

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
27 ตร.ม.
฿2,900,000
NEW !
(฿107,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
[P-40121] เจ้าของลดราคา! นอตติ้ง ฮิลล์ เจริญกรุง 3.1M | 1 นอน 31 ตรม. ชั้น 3 วิวสระ (ไม่ติดผู้เช่า) 085-592-2897 Line: @easythaihome

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 00:40
ขายพร้อมผู้เช่า ! Notting Hill The Exclusive Charoenkrung, 1นอน, 1น้ำ, ใกล้ Asiatique The Riverfront ใกล้ BTS ! Code C20230201411 แต่งครบ, ราคาพิเศษ!

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
33.13 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿102,626 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:58
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 2510808)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42.5 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿105,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 1863842)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿121,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 1842759)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42.5 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿117,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 435578)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
เจ้าของขายเอง นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง 93  2 ยูนิต แต่งสวย วิวสุดยอด ถูกสุดใน 3 โลก

เจ้าของขายเอง นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง 93 2 ยูนิต แต่งสวย วิวสุดยอด ถูกสุดใน 3 โลก

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
33.13 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿96,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:05
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ นอตติ้ง ฮิลล์ ดิ เอ็กซ์คลูซีฟ เจริญกรุง ใน วัดพระยาไกร (ID 2885890)

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿96,970 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:10
Best Price ‼️ขาย Notting Hill The Exclusive CharoenKrung 93 ห้องสวยมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดีมาก พร้อมเข้าอยู่ | Code DS2352 Line : @Dstay

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
33.13 ตร.ม.
฿3,200,000
(฿96,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
Best Price 💗 ขาย Notting Hill The Exclusive CharoenKrung 93 ห้องสวยมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ | Code DS2351 Line : @Dstay

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
33.13 ตร.ม.
฿3,200,000
(฿96,589 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
Notting Hill The Exclusive CharoenKrung 1 bedroom, for sale

Notting Hill The Exclusive CharoenKrung 1 bedroom, for sale

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33.13 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿108,814 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort133 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort74 ประกาศ
ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์
ศุภาลัย ไลท์ สาทร - เจริญราษฎร์

Supalai Lite Sathorn - Charoenrat

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva53 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva49 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
แม่น้ำ เรสซิเดนท์
แม่น้ำ เรสซิเดนท์

Menam Residences

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Menam Residences109 ประกาศ
ขาย Menam Residences64 ประกาศ
ออกัสท์ เจริญกรุง 80
ออกัสท์ เจริญกรุง 80

August Charoenkrung 80

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ริเวอร์ เฮเว่น

River Heaven

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า River Heaven18 ประกาศ
ขาย River Heaven37 ประกาศ