รูป Supalai River Resort - รูปที่ 1/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 2/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 3/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 4/20
รูป Supalai River Resort - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

Supalai River Resort

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ทธนบุรี กรุงเทพมหานคร0.0/5
74ยูนิตขาย
137ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมหรูริมแม่น้ำเจ้าพระยา ติดถนนใหญ่ ใกล้ สาทร และ BTS สถานีกรุงธนบุรี รูปแบบอาคารที่ทันสมัย โดดเด่นเป็นเอกลักษณ์ ด้วยลักษณะที่เป็นตัว Y เพื่อให้ทุกยูนิต สามารมองเห็นวิวแม่น้ำได้ชัดเจนขึ้น ตัวอาคารอยู่ในแนวทิศเหนือ-ใต้ ประหยัดพลังงาน ป้องกันแดดในทิศตะวันออก-ตะวันตก และรับลมธรรมชาติอย่างเต็มที่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 137 ห้อง และประกาศขาย 74 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Supalai River Resort
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
906
- เมตร
2013
20 บาท/ตร.ม.
1
39
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 26 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill The Exclusive Charoen Krung

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

IDEO Blucove Sathorn

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sathorn

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Room BTS Wongwian Yai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Room BTS Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Nyx by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Nyx by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Nyx by Sansiri

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,094 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 3.8 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,407 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,192 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,990 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,235 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,583 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,099 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 3.9 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,246 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,513 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,999 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,438 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,762 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,534 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,028 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,985 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,934 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,157 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,828 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2.3 กม.

เอเชียทีค

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,539 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,117 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,895 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,884 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนเจริญนคร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญนคร

มีประกาศให้เช่า 1,308 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญนคร

มีประกาศขาย 788 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,132 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,331 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,814 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,429 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,995 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,846 ประกาศ

Facility 4
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (137)

ดูประกาศทั้งหมด (137)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2642951)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2642951)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
192 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2467048)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2467048)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
104 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2805879)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2805879)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17
180 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 387016)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 387016)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
53 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 417718)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 417718)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
54 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 386657)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 386657)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
45 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1772500)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1772500)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
61.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1589465)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1589465)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 37
53 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2915928)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2915928)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
125 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 560453)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 560453)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
53 ตร.ม.
฿19,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1538368)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1538368)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 31
38 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:09
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-92875 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-92875 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
127 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-89989 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-89989 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
38 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-30998 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-30998 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
53 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31035 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
186 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31000 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-31000 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-30988 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-30988 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 32
38 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-30980 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร BTS-กรุงธนบุรี สำเหร่ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-30980 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
53 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (74)

ดูประกาศทั้งหมด (74)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2733621)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
61.5 ตร.ม.
฿8,755,000
UPDATE !
(฿142,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 1537194)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 23
180 ตร.ม.
฿20,800,000
UPDATE !
(฿115,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2050686)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
103 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿96,117 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 514439)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
116.5 ตร.ม.
฿11,750,000
UPDATE !
(฿100,858 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร ใน สำเหร่ (ID 2359872)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
192 ตร.ม.
฿20,290,000
UPDATE !
(฿105,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
38 sqm for sale at Supalai River Resort

38 sqm for sale at Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿84,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 bed 1 bath for Sale Supalai River Resort

1 bed 1 bath for Sale Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
54 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย Supalai River Resort 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 105 ตารางเมตร

ขาย Supalai River Resort 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 105 ตารางเมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿114,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 75 SQ.M Supalai River Resort

2 Bed 2 Bath 75 SQ.M Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
75 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿98,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Beds 4 Baths 192 SQ.M Supalai River Resort

3 Beds 4 Baths 192 SQ.M Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
192 ตร.ม.
฿20,290,000
UPDATE !
(฿105,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
สตูดิโอ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร

สตูดิโอ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
38 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿92,105 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 61 SQ.M Supalai River Resort

1 Bed 1 Bath 61 SQ.M Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
61.5 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿138,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 38 sq.m Supalai River Resort

1 Bed 38 sq.m Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
38 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿89,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
P-143781 🏢ต้องการขายคอนโด ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท Charoen Nakhon Rd, Khwaeng Samre, สำเหร่ Bangkok

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
54 ตร.ม.
฿5,380,000
UPDATE !
(฿99,630 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร พร้อมโอน 🔥MD-26086012

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20-25
192 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿96,354 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร พร้อมโอน 🔥MD-26028447

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
52 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿80,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
A033365 Supalai River Resort Charoen Nakhon

A033365 Supalai River Resort Charoen Nakhon

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
53 ตร.ม.
฿4,450,000
UPDATE !
(฿83,962 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Supalai River Resort

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri114 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn117 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Blucove Sathorn24 ประกาศ
เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่
เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่

The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
นิกซ์ บาย แสนสิริ

Nyx by Sansiri

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Nyx by Sansiri1 ประกาศ
ขาย Nyx by Sansiri0 ประกาศ