รูป IDEO Blucove Sathorn - รูปที่ 1/50
รูป IDEO Blucove Sathorn - รูปที่ 2/50
รูป IDEO Blucove Sathorn - รูปที่ 3/50
รูป IDEO Blucove Sathorn - รูปที่ 4/50
รูป IDEO Blucove Sathorn - รูปที่ 5/50
คอนโดมิเนียม

IDEO Blucove Sathorn

ไอดีโอ บลูโคฟ สาทรคลองสาน กรุงเทพมหานคร5.0/5
24ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร IDEO Blucove Sathorn พัฒนาโดย บริษัท อนันดา ดีเวลลอปเม้นท์ จํากัด(มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น 266 ยูนิต IDEO Blucove Sathorn โครงการอยู่ในซอยกรุงธนบุรี 1 แขวงคลองต้นไทร เขตคลองสาน ห่างจากถนนกรุงธนบุรีเข้ามาประมาณ 40 ม. ใกล้ทางด่วนและสถานีรถไฟฟ้ารายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน -รพ.ตากสิน, รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า -BTS วงเวียนใหญ่ -BTS กรุงธนบุรี -ตลาดเจริญรัถ, Platfrom วงเวียนใหญ่, ICONsiam

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
266
- เมตร
2009
35 บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
17416ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 120 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 141 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,363 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,194 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 521 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,711 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,212 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3.1 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,797 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,743 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,068 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,324 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,649 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,164 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.6 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,003 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,711 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,685 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,295 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,135 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,354 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 2,970 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,295 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,390 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,144 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,962 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,299 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,479 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,895 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,915 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 6,945 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,760 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 690 เมตร

สนามหลวง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,295 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,129 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,412 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,083 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,734 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 729 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,504 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 775 ประกาศ

กรุงธนบุรี 1

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า กรุงธนบุรี 1

มีประกาศให้เช่า 101 ประกาศ

ประกาศขาย กรุงธนบุรี 1

มีประกาศขาย 44 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,788 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,172 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,670 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,645 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,384 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,027 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 55.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

โครงการน่าอยู่ ส่วนกลางดี รปภ ดี

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ เช่าไอดีโอ บลูโคฟ วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน

เช่าไอดีโอ บลูโคฟ วงเวียนใหญ่ 1 ห้องนอน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Bluclove วงเวียนใหญ่ ห้องพร้อมอยู่

เช่าคอนโด Ideo Bluclove วงเวียนใหญ่ ห้องพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Bluclove สาทร ตากสิน ห้องพร้อมอยู่

เช่าคอนโด Ideo Bluclove สาทร ตากสิน ห้องพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Bluclove ห้องสวย สะอาด

เช่าคอนโด Ideo Bluclove ห้องสวย สะอาด

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่ พร้อมย้าย

เช่าไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่ พร้อมย้าย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่า Ideo Blucove 1 ห้องนอน ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

เช่า Ideo Blucove 1 ห้องนอน ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Bluclove วงเวียนใหญ่เดินทางสะดวก ห้องสวย

เช่าคอนโด Ideo Bluclove วงเวียนใหญ่เดินทางสะดวก ห้องสวย

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Bluclove ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

เช่าคอนโด Ideo Bluclove ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ ด่วน! เช่า Ideo Blucove ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

ด่วน! เช่า Ideo Blucove ติดบีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ เช่าคอนโด Ideo Bluclove วงเวียนใหญ่ ห้องพร้อมอยู่

เช่าคอนโด Ideo Bluclove วงเวียนใหญ่ ห้องพร้อมอยู่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2564)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:04
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2771456)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2771456)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
56.14 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-140799 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร BTS-วงเวียนใหญ่ คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-140799 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56.14 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:46
รูปภาพ G8534🚨คอนโดให้เช่า ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥ห้องมุม มีอินเตอร์เน็ต🔥  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8534🚨คอนโดให้เช่า ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🔥ห้องมุม มีอินเตอร์เน็ต🔥 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
64 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:32
รูปภาพ ▚ LE204ツ ห้องแรร์หลุดจอง! Ideo Blucove Sathorn 2 นอน 56 ตร.ม. ติด BTS วงเวียนใหญ่แค่ 60 ม. ความเป็นส่วนตัวสูงเพียง 22,000!

▚ LE204ツ ห้องแรร์หลุดจอง! Ideo Blucove Sathorn 2 นอน 56 ตร.ม. ติด BTS วงเวียนใหญ่แค่ 60 ม. ความเป็นส่วนตัวสูงเพียง 22,000!

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น X
56.14 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:15
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ชั้น 2 ตึก A ขนาด 56.14 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #1198#

ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ชั้น 2 ตึก A ขนาด 56.14 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ #1198#

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56.14 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:01
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

🎉 ให้เช่าคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 56.00 ตรม ใกล้ ตลาดเจริญรัถ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด IDEO Blucove Sathorn/ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร (D6904023) ID Line : @condo98

เช่าคอนโด IDEO Blucove Sathorn/ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร (D6904023) ID Line : @condo98

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:25
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2535096)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2535096)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56.14 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1866310)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1866310)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
63 ตร.ม.
฿23,750/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2798202)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56.14 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿88,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 1900758

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 1900758

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿86,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 6231344

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 6231344

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35.41 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿90,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:20
✨ขาย IDEO Blucove  สาทร คอนโด Low Rise 8 ชั้น ติด BTS วงเวียนใหญ่

✨ขาย IDEO Blucove สาทร คอนโด Low Rise 8 ชั้น ติด BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56.14 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿86,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:20
A035758 IDEO Blucove Sathorn

A035758 IDEO Blucove Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
56 ตร.ม.
฿4,950,000
NEW !
(฿88,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(B0010) Ideo Blucove Sathorn

(B0010) Ideo Blucove Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
56.14 ตร.ม.
฿4,980,000
UPDATE !
(฿88,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
DL25120418 ขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร (IDEO Blucove Sathorn) ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
Ideo BluCove. BTSวงเวียนใหญ่. 2นอน 56ตรม. ว่างพร้อมอยู่ Line id: @pfagent

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:12
P-148853 ต้องการขายคอนโด ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร Soi Krung Thonburi 1, Khlong Ton Sai, Khlong San, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿86,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1540818)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
69 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿86,957 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 627016)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿94,324 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
56.14 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿92,626 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 1940292)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56.14 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿88,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2221706)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56.14 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿88,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 368021)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿3,480,000
UPDATE !
(฿94,054 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
✨ ของดีมาแล้ว IDEO Blucove Sathorn ขายถูกที่สุดในตลาด เจ้าของพร้อมจบ 💯

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42.25 ตร.ม.
฿3,999,000
UPDATE !
(฿94,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
✨ Hot Deal 🔥 IDEO Blucove Sathorn | เจ้าของปล่อยขายด่วน พร้อมจบทุกข้อเสนอ 💯

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
56.14 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿85,501 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 06:39
G8533💛ขายโครงการ ไอดีโอ บลูโคฟ สาทร 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,700,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Blucove Sathorn

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri120 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn135 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn72 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn118 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort141 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort75 ประกาศ