รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 1/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 2/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 3/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 4/13
รูป The Room BTS Wongwian Yai - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Room BTS Wongwian Yai

เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่คลองสาน กรุงเทพมหานคร5.0/5
44ยูนิตขาย
54ยูนิตเช่า

ความภูมิใจที่ได้ครอบครองที่พักอาศัยที่สุดแห่งคุณภาพ สำหรับคุณ และคนที่คุณรัก คุณค่าของการอยู่อาศัยที่แท้จริงด้วยศักยภาพของพื้นที่ติดทางขึ้นลง สถานีรถไฟฟ้า ที่ห่างจากสาทรศูนย์กลางธุรกิจชั้นนำของประเทศเพียง 2 สถานี และด้วยสินค้าที่เข้าใจถึงการใช้ชีวิตอย่างเต็มที่กับครอบครัวและคนที่คุณรักในห้องพักที่มีพื้นที่ที่สามารถรองรับได้ทุกคนในครอบครัวให้ใช้เวลาอยู่ร่วมกันได้อย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 54 ห้อง และประกาศขาย 44 ห้อง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
201
- เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
1
28
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6953ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 293 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 121 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 111 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 137 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 240 เมตร

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai River Place

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Supalai River Resort

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 142 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 320 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 536 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 5.6 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,721 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,515 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.3 กม.

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 4,074 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,798 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,743 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,435 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,614 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,398 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,164 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,290 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,711 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,939 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,587 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,578 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,354 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,165 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,328 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,342 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,340 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,351 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,653 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,272 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,134 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,176 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,955 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,561 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,951 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างออกไป 910 เมตร

สนามหลวง

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,565 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,351 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,780 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,182 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,900 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 766 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,616 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 802 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,125 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,224 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 6,035 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,699 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 36,194 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,352 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 43.00 - 57.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ  )

REALTY HUB ( ติดต่อ Line@ ในหัวข้อประกาศ )

27/04/2564

คอนโดน่าอยู่

(5)
คุณเอ็ม 096-882-4620

คุณเอ็ม 096-882-4620

04/02/2564

ราคาไม่แพง โครงการน่าอยู่

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (54)

ดูประกาศทั้งหมด (54)
รูปภาพ #A124302 ✅ 11/3/69  ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124302 ✅ 11/3/69 ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124109 ✅ 27/1/69  ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124109 ✅ 27/1/69 ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2069550)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2069550)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ  The Room BTS Wongwianyai 🔥 ยูนิตหายาก ราคาดี 🔥 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

The Room BTS Wongwianyai 🔥 ยูนิตหายาก ราคาดี 🔥 ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
48 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ Code: KJ3099  ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ3099 ให้เช่า The Room BTS Wongwian Yai 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
59 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨  💰 ราคา 20,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨ 💰 ราคา 20,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨  💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨ 💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨  ราคา 25,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨ ราคา 25,000 บาท/เดือน

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 48 Sqm The Room BTS Wongwian Yai

1 Bed 1 Bath 48 Sqm The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-87407 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-87407 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-32501 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ BTS-วงเวียนใหญ่ บางลำภูล่าง เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-32501 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
43 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ  เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ คอนโด Luxury ทำเลใจกลางเมือง ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่

เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ คอนโด Luxury ทำเลใจกลางเมือง ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
53 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่

เดอะรูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ส่วนกลางจัดเต็ม ใกล้ BTS สถานีวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ 🎈 #MT2603_093 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 5️⃣0️⃣k.🔥🔥#ติดBTSวงเวียนใหญ่คอนโด เดอะรูมบีทีเอสวงเวียนใหญ่

🎈 #MT2603_093 🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 5️⃣0️⃣k.🔥🔥#ติดBTSวงเวียนใหญ่คอนโด เดอะรูมบีทีเอสวงเวียนใหญ่

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12a
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ A032833 The Room BTS Wongwian Yai

A032833 The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ A035018 The Room BTS Wongwian Yai

A035018 The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
92 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (44)

ดูประกาศทั้งหมด (44)
#A124303 ✅ 11/3/69  ขายคอนโด The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124303 ✅ 11/3/69 ขายคอนโด The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿149,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124401 ✅ 13/11/68  ขายคอนโด The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124401 ✅ 13/11/68 ขายคอนโด The Room BTS Wongwian Yai 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
ขาย The Room BTS Wongwianyai ห้องกว้าง  วิวสวย เดินทางสะดวก | Code DS1855 Line : @Dstay

ขาย The Room BTS Wongwianyai ห้องกว้าง วิวสวย เดินทางสะดวก | Code DS1855 Line : @Dstay

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
🔥Hot Deal! เฟอร์ครบ ราคาดี! The Room BTS Wongwian Yai

🔥Hot Deal! เฟอร์ครบ ราคาดี! The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
43 ตร.ม.
฿5,799,000
UPDATE !
(฿134,860 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🔥 Affordable Price,Prime Location The Room  BTS Wongwian Yai

🔥 Affordable Price,Prime Location The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2599672)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
88 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿135,795 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2744683)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
50 ตร.ม.
฿7,320,000
UPDATE !
(฿146,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90.22 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿149,634 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨  💰 ราคา 7,200,000 บาท

✨ ขาย เดอะ รูม BTS วงเวียนใหญ่ ✨ 💰 ราคา 7,200,000 บาท

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
58 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿124,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม บีทีเอส วงเวียนใหญ่ ใกล้ BTS วงเวียนใหญ่ (ID 2304355)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
The Room BTS Wongwian Yai 2 bedrooms, for sale

The Room BTS Wongwian Yai 2 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
89 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿157,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
89.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

89.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
89 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿157,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
47.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

47.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.9 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿131,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
43.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

43.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43.6 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿133,028 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
88.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

88.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
88.8 ตร.ม.
฿11,950,000
UPDATE !
(฿134,572 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
53.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

53.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿124,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
58.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

58.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
58 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿124,138 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
90.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

90.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางลำภูล่าง

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
90 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room BTS Wongwian Yai

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri121 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn137 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn73 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn118 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn36 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place39 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort142 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort74 ประกาศ