รูป Lumpini Ville Ratburana - Riverview - รูปที่ 1/8
รูป Lumpini Ville Ratburana - Riverview - รูปที่ 2/8
รูป Lumpini Ville Ratburana - Riverview - รูปที่ 3/8
รูป Lumpini Ville Ratburana - Riverview - รูปที่ 4/8
รูป Lumpini Ville Ratburana - Riverview - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิวราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร4.5/5
29ยูนิตขาย
10ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว Lumpini Ville Ratburana - Riverview พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น. ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 29 ชั้น 1,028 ยูนิต, ร้านค้า : 7 ยูนิต Lumpini Ville Ratburana - Riverview คอนโดทำเลสวยสามารถมองเห็นได้ทั้งวิวแม่น้ำ และวิวเมือง พร้อมพื้นที่ส่วนกลาง และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน ทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย และสวนพักผ่อนขนาดใหญ่ ตั้งอยูที่ราษฎร์บูรณะ ซอย 6/1 และ ซอย 8 ถนนราษฎร์บูรณะ แขวงบางปะกอก -บิ๊กซี, เซ็นทรัล พระราม 2 -โรงพยาบาลบางปะกอก, โรงพยาบาลนวมินทร์ 2 -โรงพยาบาลราษฎบูรณะ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 10 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
  • LPN Ville ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
  • LPN วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
  • ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 1
คอนโดมิเนียม
ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1021
- เมตร
2010
25 บาท/ตร.ม.
2
29
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6855ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

ISSI Condo Suksawat

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด ISSI Condo Suksawat

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Ivy River

ห่างออกไป 200 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ห่างออกไป 620 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Riverview

ห่างไป 4.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Riverview

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Supalai Casa Riva

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Casa Riva

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Casa Riva

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

ห่างไป 4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Suksawat View Manor

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Suksawat View Manor

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Suksawat View Manor

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saransook Supreme

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Saransook Supreme

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saransook Supreme

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 7.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,710 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,526 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 3.1 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

ห่างไป 3 กม.

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,278 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 14,177 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,295 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างออกไป 690 เมตร

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,719 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,957 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,695 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,238 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,604 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,591 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,385 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,663 ประกาศ

เทอมินอล 21 พระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 1,126 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พระราม 3

มีประกาศขาย 820 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวู้ด สุขสวัสดิ์

ห่างไป 4.3 กม.

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,275 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,149 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 1,021 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 700 ประกาศ

เขตราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 442 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 251 ประกาศ

เอเชียทีค

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,777 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,193 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,106 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,556 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 911 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 675 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 685 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 339 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 1

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 3,151 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,908 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.3 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.00 - 43.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

น่าอยู่ วิวสวย

(5)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

คอนโดติดถนนใหญ่ ในโครงการมีร้านค้า ร้านอาหาร ไม่ไกล big C ไม่ใกล้รถไฟฟ้า แต่เหมาะกะคนมีรถยนต์

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (9)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:13
รูปภาพ T207 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Ratburana-Riverview (ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเงอร์วิว) ห้องBuit-in สวยมาก เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุดๆ

T207 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Ratburana-Riverview (ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเงอร์วิว) ห้องBuit-in สวยมาก เฟอร์ครบ ราคาพิเศษสุดๆ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 04:05
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ #R4506 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Rat Burana - Riverview 1

#R4506 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Rat Burana - Riverview 1

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว Lumpini Ville Ratburana Riverview

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว Lumpini Ville Ratburana Riverview

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:20
รูปภาพ พร้มออยู่|ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ( ซอย8)lLumpini Ville Ratburana |ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

พร้มออยู่|ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ( ซอย8)lLumpini Ville Ratburana |ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ครบ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
27 ตร.ม.
฿6,700/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 02:55
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว ชั้นที่ 15 วิวสระว่ายน้ำ 6500 บาท *** นายหน้า 7000***เท่านั้น

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ ริเวอร์วิว ชั้นที่ 15 วิวสระว่ายน้ำ 6500 บาท *** นายหน้า 7000***เท่านั้น

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 7/8/2565)
เลื่อนประกาศ : 07/08/2565 07:31

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
#b2766 ✅ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิลล์  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b2766 ✅ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิลล์ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿56,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#G124479✅ 15/08/67 ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana Riverview1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.93 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿53,843 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#b4855 25/4/69  ขาย   Lumpini Ville Ratburana - Riverview 1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4855 25/4/69 ขาย Lumpini Ville Ratburana - Riverview 1📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,999,999
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124366 ✅ 6/2/69  ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124366 ✅ 6/2/69 ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿51,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว อาคาร B ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 1 ห้องนอน ชั้น 10  อาคาร A ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 1 ห้องนอน ชั้น 10 อาคาร A ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿1,430,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:02

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
A010071 Lumpini Ville Ratburana - Riverview

A010071 Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿56,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿62,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:02
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿62,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว อาคาร B ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี บางปะกอก

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,860,000
UPDATE !
(฿62,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:01
DL26050445 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว (Lumpini Ville Ratburana - Riverview) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,999,999
NEW !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
P-136533    ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว ซอย ราษฎร์บูรณะ 6/1 บางปะกอก ราษฎร์บูรณะ

P-136533 ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว ซอย ราษฎร์บูรณะ 6/1 บางปะกอก ราษฎร์บูรณะ

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 2
23 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿58,696 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:10

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ – ริเวอร์วิว 1 ห้องสวย พร้อมอยู่ ใกล้ ICONSIAM เดินทางสะดวก 🎁 เฟอร์ครบ ฟังก์ชันลงตัว 🔑

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,999,999
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:41
💥 ห้องวิวแม่น้ำ ราคาโคตรดี! ใกล้ ICONSIAM 💥 ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ-ริเวอร์วิว | ห้องสวย Built-in ทั้งห้อง พร้อมอยู่!

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.05 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿56,240 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:46

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿1,430,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Ratburana - Riverview

อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์
อิซซี่ คอนโด สุขสวัสดิ์

ISSI Condo Suksawat

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ขาย ISSI Condo Suksawat6 ประกาศ
ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River50 ประกาศ
ขาย Ivy River57 ประกาศ
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - ริเวอร์วิว

Lumpini Place Rama III - Riverview

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คาซ่า ริวา
ศุภาลัย คาซ่า ริวา

Supalai Casa Riva

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Casa Riva60 ประกาศ
ขาย Supalai Casa Riva48 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง
ลุมพินี เพลส พระราม 3 - เจริญกรุง

Lumpini Place Rama III - Charoen Krung

บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร

Suksawat View Manor

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
สราญสุข สุพรีม

Saransook Supreme

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Saransook Supreme0 ประกาศ
ขาย Saransook Supreme0 ประกาศ