รูป Lumpini Place Suksawat - Rama 2 - รูปที่ 1/14
รูป Lumpini Place Suksawat - Rama 2 - รูปที่ 2/14
รูป Lumpini Place Suksawat - Rama 2 - รูปที่ 3/14
รูป Lumpini Place Suksawat - Rama 2 - รูปที่ 4/14
รูป Lumpini Place Suksawat - Rama 2 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2จอมทอง กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมติดถนนใหญ่ ใกล้บิ๊กซีดาวคะนอง สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน พร้อมร้านสะดวกซื้อ 7-ELEVEN ภายในโครงการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Place Suksawat - Rama 2

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Place สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
  • LPN Place สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
  • LPN เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2
คอนโดมิเนียม
จอมทอง กรุงเทพมหานคร
747
- เมตร
2015
30 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6857ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ivy River

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy River

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy River

มีคอนโดขาย 57 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดให้เช่า 21 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Piamrak Residence

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Piamrak Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Piamrak Residence

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Rimklong Daokanong Condominium

ห่างออกไป 150 เมตร

คอนโดให้เช่า Rimklong Daokanong Condominium

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Rimklong Daokanong Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Seevasu Condo

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Seevasu Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Seevasu Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

COZI TAKSIN - JOMTHONG

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า COZI TAKSIN - JOMTHONG

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด COZI TAKSIN - JOMTHONG

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Dao Khanong Condominium

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Dao Khanong Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Dao Khanong Condominium

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

NICHE MONO CHAROEN NAKORN

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า NICHE MONO CHAROEN NAKORN

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด NICHE MONO CHAROEN NAKORN

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 10,711 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,212 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการเชตุพน

ห่างไป 4.1 กม.

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี

ห่างไป 6.3 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 8,511 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมิติเวช ธนบุรี

มีประกาศขาย 3,601 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,284 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,157 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,297 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,275 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,282 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,023 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,003 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,711 ประกาศ

บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 3,401 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 2,123 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 11,685 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,295 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 21,962 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,299 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,479 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,895 ประกาศ

ตลาดสดบางปะกอก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 920 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดบางปะกอก

มีประกาศขาย 658 ประกาศ

เขตราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 396 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 227 ประกาศ

เขตจอมทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจอมทอง

มีประกาศให้เช่า 857 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจอมทอง

มีประกาศขาย 311 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 6,945 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,760 ประกาศ

ถนนพระราม 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 2

มีประกาศให้เช่า 194 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 2

มีประกาศขาย 172 ประกาศ

ถนนราษฎร์บูรณะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศให้เช่า 830 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราษฎร์บูรณะ

มีประกาศขาย 639 ประกาศ

ถนนสุขสวัสดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศให้เช่า 603 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขสวัสดิ์

มีประกาศขาย 310 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,727 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,389 ประกาศ

รพ.บางปะกอก 9 อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รพ.บางปะกอก 1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศให้เช่า 2,901 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางปะกอก 1

มีประกาศขาย 1,814 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
Lucky Agent

Lucky Agent

15/02/2564

ห้องสวย ส่วนกลางดีสะอาดมาก นิติดีมาก

(5)
p98property RealEstate

p98property RealEstate

13/02/2564

ใกล้ตลาดนัดอินดี้ของกินเยอะมากกกกก

(5)
Do-property  consultant

Do-property consultant

12/02/2564

ของกินหาง่าย ใกล้ตลาดอินดี้ เดินทางไม่ยาก สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(5)
richmantoy

richmantoy

08/02/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ 🔥 🔥 🔥 ปล่อยเช่าคอนโด Lumpini Place สุขสวัสดิ์ - พระราม2 ห้องสวยมากตรงปกบิ้วอินทจัดเต็มห้องสวยตรงปกEXCLUSIVE

🔥 🔥 🔥 ปล่อยเช่าคอนโด Lumpini Place สุขสวัสดิ์ - พระราม2 ห้องสวยมากตรงปกบิ้วอินทจัดเต็มห้องสวยตรงปก

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:52
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2563)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:13
รูปภาพ 🟢🟢ให้เช่าลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2 ห้องสวยแต่งใหม่ ตรงปก!น่าอยู่  ใกล้ตลาดนัดอินดี้ เดินทางสะดวก  🟢🟢

🟢🟢ให้เช่าลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2 ห้องสวยแต่งใหม่ ตรงปก!น่าอยู่ ใกล้ตลาดนัดอินดี้ เดินทางสะดวก 🟢🟢

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
28 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:59
รูปภาพ ให้เช่า Lumpini Place สุขสวัสดิ์ - พระราม2 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว รหัส C556

ให้เช่า Lumpini Place สุขสวัสดิ์ - พระราม2 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่ ‼️ #ตอบแชทไว รหัส C556

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:15
รูปภาพ 🎉 มีข่าวดีมากบอก ให้เช่าLumpini Place Suksawat-Rama 2 ติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วน Wowww 😍

🎉 มีข่าวดีมากบอก ให้เช่าLumpini Place Suksawat-Rama 2 ติดถนนใหญ่ ใกล้ทางด่วน Wowww 😍

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
37 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:22
รูปภาพ 🎉 มีข่าวดีมากบอก ให้เช่าLumpini Place Suksawat-Rama 2 ติดตลาดอินดี้ ใกล้ทางด่วน Wowww 😍

🎉 มีข่าวดีมากบอก ให้เช่าLumpini Place Suksawat-Rama 2 ติดตลาดอินดี้ ใกล้ทางด่วน Wowww 😍

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:18
รูปภาพ  ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลสสุขสวัสดิ์-พระราม2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลสสุขสวัสดิ์-พระราม2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2563)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
26 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/7/2564)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:44
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
24 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:32
รูปภาพ 📌 ปล่อยเช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 🛋 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

📌 ปล่อยเช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 🛋 เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 12:42
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องไฟฟ้าครบ

P ให้เช่าคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องไฟฟ้าครบ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:37
รูปภาพ 🔴RD20690🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Place Suksawat - Rama 2 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RD20690🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Lumpini Place Suksawat - Rama 2 💛🧡 ✅แอดไลน์ @714txlxc (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎃RB22277 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22277 ให้เช่าถูกมาก🎈ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
26 ตร.ม.
฿6,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด LPN สุขสวัสดิ์-พระราม 2 ชั้น 25 วิวแม่น้ำ+สระว่ายน้ำ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ให้เช่าคอนโด LPN สุขสวัสดิ์-พระราม 2 ชั้น 25 วิวแม่น้ำ+สระว่ายน้ำ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2560)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:27
รูปภาพ ให้เช่า LPN ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 ชั้น 31 ทิศใต้ วิวเมือง

ให้เช่า LPN ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 ชั้น 31 ทิศใต้ วิวเมือง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
26 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2560)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 00:16

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายห้องเปล่า สภาพห้องมือ 1  บนถ.สุขสวัสดิ์ ใกล้บิ๊กซีดาวคะนอง - คอนโดลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 (Lumpini Place Suksawat - Rama 2)

ขายห้องเปล่า สภาพห้องมือ 1 บนถ.สุขสวัสดิ์ ใกล้บิ๊กซีดาวคะนอง - คอนโดลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 (Lumpini Place Suksawat - Rama 2)

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
37.72 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿74,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 12:16
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ บิ๊กซี่ ดาวคะนอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿1,680,000
UPDATE !
(฿64,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:31
A040012 Lumpini Place Suksawat - Rama 2

A040012 Lumpini Place Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
26 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿67,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
P-147770 ต้องการขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม2 ถ. สุขสวัสดิ์ แขวงจอมทอง เขตจอมทอง กรุงเทพมหานคร Line Id @easythaihome 085-592-2897

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
26 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿65,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:10
ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี่ ดาวคะนอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:30
🔺 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี่ ดาวคะนอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี่ ดาวคะนอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:02

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:30
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี่ ดาวคะนอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์ - พระราม 2 อาคาร 1 ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ บิ๊กซี่ ดาวคะนอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
26 ตร.ม.
฿1,650,000
NEW !
(฿63,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:01
ขายคอนโดลุมพินีเพลสสุขสวัสดิ์พระรามสอง

ขายคอนโดลุมพินีเพลสสุขสวัสดิ์พระรามสอง

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
26 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿76,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:36
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ลุมพินี เพลส สุขสวัสดิ์-พระราม 2 ใน จอมทอง (ID 1488297)

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
37.72 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿74,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/07/2568 14:01

โครงการใกล้เคียง Lumpini Place Suksawat - Rama 2

ไอวี่ ริเวอร์
ไอวี่ ริเวอร์

Ivy River

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy River50 ประกาศ
ขาย Ivy River57 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว

Lumpini Ville Ratburana - Riverview

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2
ลุมพินี วิลล์ ราษฎร์บูรณะ - ริเวอร์วิว 2

Lumpini Ville Ratburana - Riverview 2

ราษฎร์บูรณะ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2
ลุมพินี วิลล์ สุขสวัสดิ์ - พระราม 2

Lumpini Ville Suksawat - Rama 2

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เปี่ยมรัก เรสซิเดนซ์

Piamrak Residence

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Piamrak Residence0 ประกาศ
ขาย Piamrak Residence4 ประกาศ

Rimklong Daokanong Condominium

จอมทอง กรุงเทพมหานคร

Seevasu Condo

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า Seevasu Condo0 ประกาศ
ขาย Seevasu Condo0 ประกาศ