รูป Casa Condo Ratchada - Thapra - รูปที่ 1/11
รูป Casa Condo Ratchada - Thapra - รูปที่ 2/11
รูป Casa Condo Ratchada - Thapra - รูปที่ 3/11
รูป Casa Condo Ratchada - Thapra - รูปที่ 4/11
รูป Casa Condo Ratchada - Thapra - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Casa Condo Ratchada - Thapra

คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระธนบุรี กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

พบกับโครงการคอนโดมิเนียม สไตล์ รีสอร์ต แห่งใหม่ล่าสุด ภายใต้การบริหารงานของบริษัท คาซ่า วิลล์ จำกัด ที่ออกแบบมาเพื่อเติมเต็มชีวิต “Chill Chill และ Relax ” สำหรับคนรุ่นใหม่อย่างแท้จริง ด้วยทำเลโครงการ ถนนรัชดาภิเษก ที่เต็มเปี่ยมศักยภาพ การเดินทางในทุกๆ วัน กับโครงการรถโดยสารด่วนพิเศษ BRT และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีราชพฤกษ์เพียง 50 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Casa Condo Ratchada - Thapra
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
274
2011
25 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

คิวเฮ้าส์ logo

คิวเฮ้าส์

170โครงการ
1438ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 274 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

IDEO Wutthakat

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Wutthakat

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Key Sathorn - Ratchapruek

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Sathorn - Ratchapruek

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 380 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 88 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดให้เช่า 112 ประกาศ

ขายคอนโด The Tempo Grand Sathorn - Wutthakat

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 120 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,448 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 585 ประกาศ

BTS วุฒากาศ

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS วุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 2,145 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วุฒากาศ

มีประกาศขาย 497 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,111 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,309 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 3.3 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 4,973 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,541 ประกาศ

รร.บางปะกอกวิทยาคม

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศให้เช่า 4,411 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางปะกอกวิทยาคม

มีประกาศขาย 2,192 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 14,994 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,230 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,450 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,386 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,464 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,684 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,774 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.7 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,252 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,789 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,012 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,382 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,787 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,203 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,537 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,026 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างออกไป 720 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,171 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,825 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,822 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,182 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,898 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 12,878 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 4,822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,596 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,506 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 946 ประกาศ

รพ.บางมด 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางมด 3

มีประกาศให้เช่า 4,936 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางมด 3

มีประกาศขาย 1,468 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,451 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 951 ประกาศ

รพ.พญาไท 3

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 3

มีประกาศให้เช่า 3,523 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 3

มีประกาศขาย 952 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24.80 - 29.82 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
พุธิตา สัมพันธ์เจริญกูล

พุธิตา สัมพันธ์เจริญกูล

06/02/2564

เป็นคอนโดสไตล์รีสอร์ตแห่งใหม่ล่าสุด ที่ออกแบบมาเติมเต็มชีวิต รถไฟฟ้า BTS สถานีตลาดพลู ที่อยู่ห่างเพียง 50 เมตร พร้อมด้วย สถานีรถโดยสารด่วนพิเศษ BRT สถานีราชพฤกษ์

(5)
ND_Property

ND_Property

05/02/2564

สะดวกมากจริงค่ะ ใกล้มาก ติด BTS ตลาดพลู

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ #S1056 ให้เช่า Casa Condo Ratchada-Thapra  คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ชั้น2 ขนาด41ตรม ตึกB

#S1056 ให้เช่า Casa Condo Ratchada-Thapra คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น2 ขนาด41ตรม ตึกB

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3421 ให้เช่า Casa Condo Ratchada-Thapra

#S3421 ให้เช่า Casa Condo Ratchada-Thapra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
34 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า Casa รัชดา ท่าพระ 25 ตรม. พร้อมเฟอร์ 10000 บาท

ให้เช่า Casa รัชดา ท่าพระ 25 ตรม. พร้อมเฟอร์ 10000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:07
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : Casa Condo Ratchada - Thapra (คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C4317

🏢 ให้เช่าคอนโด : Casa Condo Ratchada - Thapra (คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C4317

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ BTS-ตลาดพลู ดาวคะนอง เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-80996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ BTS-ตลาดพลู ดาวคะนอง เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-80996 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
42.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:03
รูปภาพ 🏙️ ให้เช่า คาซ่า รัชดา–ท่าพระ | รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ ✨ 📍 ติด BTS ตลาดพลู เพียง 50 เมตร

🏙️ ให้เช่า คาซ่า รัชดา–ท่าพระ | รีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ ✨ 📍 ติด BTS ตลาดพลู เพียง 50 เมตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:02
รูปภาพ Rent Casa รัชดา ท่าพระ 26 ตรม. พร้อมเฟอร์ 10000 บาท

Rent Casa รัชดา ท่าพระ 26 ตรม. พร้อมเฟอร์ 10000 บาท

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 08:18
รูปภาพ Millennium Residence HF-7941 3 bedrooms, for rent

Millennium Residence HF-7941 3 bedrooms, for rent

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
146 ตร.ม.
฿84,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด Casa Condo Ratchada - Thapra/คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ (A6812046) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด Casa Condo Ratchada - Thapra/คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ (A6812046) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:30
รูปภาพ MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ

MW๙๐❤❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ 🦋RB23229 ให้เช่าถูกมาก📢คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23229 ให้เช่าถูกมาก📢คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🔮RB23342 ให้เช่าถูกมาก👍คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23342 ให้เช่าถูกมาก👍คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58
รูปภาพ 🎃RB22437 ให้เช่าถูกมาก🎈คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB22437 ให้เช่าถูกมาก🎈คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ 🎃RB23342 ให้เช่าถูกมาก🎈คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB23342 ให้เช่าถูกมาก🎈คาซ่า คอนโด รัชดา - ท่าพระ✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ MN3395 ให้เช่าคอนโด คาซ่า  รัชดา ท่าพระ

MN3395 ให้เช่าคอนโด คาซ่า รัชดา ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:17

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขายคอนโด คาซ่า รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เอ็ม ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿61,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
ขายคอนโด คาซ่า รัชดา-ท่าพระ อาคาร A ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เอ็ม ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿64,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
🎉 ขายคอนโด คาซ่า รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เอ็ม ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿61,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด คาซ่า รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เอ็ม ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿61,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🔺 ขายคอนโด คาซ่า รัชดา-ท่าพระ อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 48 ตรม ใกล้ เอ็ม ไลฟ์สโตร์ ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿61,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
P-142811 🏢ต้องการขายคอนโด คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ Dao Khanong, Thon Buri, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า  Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-142811 🏢ต้องการขายคอนโด คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ Dao Khanong, Thon Buri, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 4
26 ตร.ม.
฿1,600,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:35
A010003 Casa Condo Ratchada - Tha-Pra

A010003 Casa Condo Ratchada - Tha-Pra

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48.61 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿60,687 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
P-130825 ต้องการขายคอนโด คาซ่า คอนโด รัชดา-ท่าพระ Soi Thoet Thai 33, Dao Khanong, Thon Buri, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿71,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:10

โครงการใกล้เคียง Casa Condo Ratchada - Thapra

จอมทอง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Wutthakat85 ประกาศ
ขาย IDEO Wutthakat40 ประกาศ