รูป Casalunar Paradiso - รูปที่ 1/3
รูป Casalunar Paradiso - รูปที่ 2/3
รูป Casalunar Paradiso - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Casalunar Paradiso

คาซาลูน่า พาราดิโซเมืองชลบุรี ชลบุรี0.0/5
27ยูนิตขาย
42ยูนิตเช่า
Casalunar ‘Paradiso’ ที่แห่งนี้เติมเต็มช่วงเวลา แห่งความสุขของชีวิต ช่วยให้คุณได้ปล่อยวางความเหนื่อยล้า จากหน้าที่การงาน และความกังวลทั้งหลายไว้เบื้องหลัง ท่ามกลางบรรยากาศบ้านสวยริมทะเลบนชายหาดส่วนตัว ที่ไม่มีที่ใดเสมอเหมือน ขอต้อนรับสู่ที่ในฝันของคุณ และดื่มด่ำไปกับช่วงเวลาแห่งความสุขที่ Casaluna ‘Paradiso’

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 42 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Casalunar Paradiso
คอนโดมิเนียม
เมืองชลบุรี ชลบุรี
389
2.8 เมตร
2017
35.00 บาท/ตร.ม.
3
19,19.25

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Mornington Grand Residence

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Mornington Grand Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Mornington Grand Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

The Symphony

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Symphony

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด The Symphony

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.วอนนภาศัพท์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศให้เช่า 348 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศขาย 528 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก

ห่างไป 7.2 กม.

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

เมืองชลบุรี ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 763 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศขาย 688 ประกาศ

บางแสน

ห่างไป 8.9 กม.

ประกาศให้เช่า บางแสน

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย บางแสน

มีประกาศขาย 547 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 59.5 - 67.3 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1062109)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1062109)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
95 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2150030)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2150030)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
96 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2877266)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2877266)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2723009)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2723009)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
433 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2703680)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2703680)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
5 น้ำ
310.7 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2612055)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2612055)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
97 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1535251)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1535251)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
59 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1177586)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1177586)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1527258)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 1527258)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
59 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2150032)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2150032)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
95 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2673339)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2673339)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ ให้เช่า Penthouse สุดหรู โครงการ Casalunar Paradiso 150K

ให้เช่า Penthouse สุดหรู โครงการ Casalunar Paradiso 150K

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
433 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:01
รูปภาพ Casalunar Paradiso 2 ห้องนอน วิวทะเล ห้องสวย  พื้นที่ 96 ตรม  ชั้น 14

Casalunar Paradiso 2 ห้องนอน วิวทะเล ห้องสวย พื้นที่ 96 ตรม ชั้น 14

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
96 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
รูปภาพ IKEEN01-013ให้เช่า Casalunar Paradiso แบบ 2ห้องนอน 100 ตรม. ชั้น 8 ตึกหน้าสุดติดทะเลน่าอยู่ มาก วิวทะเล** เต็มตา ขนาดใหญ่พิเศษ

IKEEN01-013ให้เช่า Casalunar Paradiso แบบ 2ห้องนอน 100 ตรม. ชั้น 8 ตึกหน้าสุดติดทะเลน่าอยู่ มาก วิวทะเล** เต็มตา ขนาดใหญ่พิเศษ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
100 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:35
รูปภาพ UK01-238 ให้เช่าCasalunar Paradiso Condo แสนสุข, ชลบุรี ใกล้ ศรีราชา| คอนโดริมทะเล บรรยากาศสุดผ่อนคลาย : 1 ห้องนอน 62ตร.ม. ชั้น10 เช่า 25,000 บ./เดือน

UK01-238 ให้เช่าCasalunar Paradiso Condo แสนสุข, ชลบุรี ใกล้ ศรีราชา| คอนโดริมทะเล บรรยากาศสุดผ่อนคลาย : 1 ห้องนอน 62ตร.ม. ชั้น10 เช่า 25,000 บ./เดือน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
62 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:05
รูปภาพ ให้เช่า 🧺 - Casalunar Paradiso ( Penthouse สุดหรู )

ให้เช่า 🧺 - Casalunar Paradiso ( Penthouse สุดหรู )

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
435 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
รูปภาพ UK06-039 🎯 ให้เช่าคอนโดริมทะเล -อ (ห้องมุม วิวทะเล) 📍 บางแสน จ.ชลบุรี 💰 ราคาเช่า 33,000 บาท / เดือน

UK06-039 🎯 ให้เช่าคอนโดริมทะเล -อ (ห้องมุม วิวทะเล) 📍 บางแสน จ.ชลบุรี 💰 ราคาเช่า 33,000 บาท / เดือน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
87 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:35
รูปภาพ ให้เช่า : Casalunar Paradiso คอนโดสไตล์รีสอร์ท บนชายหาดส่วนตัว (2 ห้องนอน 95 ตรม)

ให้เช่า : Casalunar Paradiso คอนโดสไตล์รีสอร์ท บนชายหาดส่วนตัว (2 ห้องนอน 95 ตรม)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
95 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30
รูปภาพ ให้เช่า : คอนโดพร้อมช่ายหาดส่วนตัว Casalunar Paradiso : 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | ตึก A 96 ตร.ม.ชั้น 11 วิวทะเลสวย บนหาดส่วนตัว

ให้เช่า : คอนโดพร้อมช่ายหาดส่วนตัว Casalunar Paradiso : 2 ห้องนอน | 2 ห้องน้ำ | ตึก A 96 ตร.ม.ชั้น 11 วิวทะเลสวย บนหาดส่วนตัว

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
96 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 803227)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
95 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿93,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
3 น้ำ
433 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿127,021 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2756044)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
97 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿84,536 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 877859)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
107 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿88,785 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
For Sale : Casalunar Paradiso 1 ห้องนอน 67 ตรม -  ห้องตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ - คอนโดติดทะเลชลบุรี

For Sale : Casalunar Paradiso 1 ห้องนอน 67 ตรม - ห้องตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ - คอนโดติดทะเลชลบุรี

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
67 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿67,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
ถูกและดีมีจริง! ✨ ขาย Casalunar Paradiso ชั้น 8 วิวเทพ 95 ตรม. แต่งจบพร้อมอยู่ เพียง 6.5 ล้า

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
95 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿71,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
คอนโดสไตล์รีสอร์ท  "วิวดีที่สุด" พร้อมหาดส่วนตัว! บิ้วท์อินใหม่ทั้งห้อง ได้วิวทะเล 2 ห้องนอน 95 ตร.ม.

คอนโดสไตล์รีสอร์ท "วิวดีที่สุด" พร้อมหาดส่วนตัว! บิ้วท์อินใหม่ทั้งห้อง ได้วิวทะเล 2 ห้องนอน 95 ตร.ม.

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
94.97 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿93,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:30
คอนโดริมทะเลชั้น16 ขนาด59.5ตรม. แสนสุข เมืองชลบุรี

คอนโดริมทะเลชั้น16 ขนาด59.5ตรม. แสนสุข เมืองชลบุรี

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
59.5 ตร.ม.
฿5,950,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Rare Item! 🌊 เมื่อพื้นที่ 95 ตร.ม. ถูกเนรมิตใหม่ให้เป็น "1 Bedroom XL" ที่กว้างที่สุดในโครงการ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
95 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿86,316 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:30
🌈 ขาย Penthouse สุดหรู โครงการ Casalunar Paradiso 🌟

🌈 ขาย Penthouse สุดหรู โครงการ Casalunar Paradiso 🌟

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
435 ตร.ม.
฿60,000,000
UPDATE !
(฿137,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:00
ถูกและดีมีจริง! ✨ ขาย Casalunar Paradiso ชั้น 7 วิวเทพ 95 ตรม. แต่งจบพร้อมอยู่ เพียง 6.8 ล้าน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
95 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿71,579 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2707779)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
94.97 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿68,443 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คาซาลูน่า พาราดิโซ ใน แสนสุข (ID 2612054)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
94 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿69,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:00
ขาย : Penthouse (Casalunar Paradiso) พื้นที่ 433 ตรม - 2 Bed 2 Bath มีสระว่ายน้ำส่วนตัว (Saensuk Subdistrict)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
433 ตร.ม.
฿48,000,000
UPDATE !
(฿110,855 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
For Sale : Casalunar Paradiso 1 ห้องนอน -  ห้องตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ - คอนโดติดทะเลชลบุรี

For Sale : Casalunar Paradiso 1 ห้องนอน - ห้องตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ - คอนโดติดทะเลชลบุรี

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
59 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿96,610 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
ขายด่วนราคาถูกมาก : Casalunar Paradiso : 1 Bed ชั้น 3 พื้นที่ 59.5 ตรม : พร้อมเฟอร์นิเจอร์

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
59.5 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿58,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
For Sale : Casalunar Paradiso 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พื้นที่ 151 ตรม ชั้น 24 ตึก C - คอนโดติดทะเลชลบุรี

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
151 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿92,053 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
For Sale : Casalunar Paradiso 2 ห้องนอน ห้องใหญ่มาก เหมาะสำหรับพักผ่อน พร้อมชายหาดส่วนตัว

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
96.67 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿77,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00
FOR SALE : Casalunar Paradiso 1 bed ชั้น 21 วิวทะเล : คอนโดตากอากาศ บรรยากาศร่มรื่น พร้อมชายหาดส่วนตัว

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
59 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿93,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 03:00

เมืองชลบุรี ชลบุรี
เช่า The Symphony90 ประกาศ
ขาย The Symphony11 ประกาศ