รูป The Symphony - รูปที่ 1/4
รูป The Symphony - รูปที่ 2/4
รูป The Symphony - รูปที่ 3/4
รูป The Symphony - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

The Symphony

เดอะ ซิมโฟนี บางพระ - ศรีราชาเมืองชลบุรี ชลบุรี0.0/5
12ยูนิตขาย
93ยูนิตเช่า

คอนโดหรูบนหาดส่วนตัวที่ใกล้กรุงเทพที่สุด @บางพระ-ศรีราชา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 93 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Symphony
คอนโดมิเนียม
เมืองชลบุรี ชลบุรี
4560
2.7 เมตร
2022
40 บาท/ตร.ม.
6
42

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Casalunar Paradiso

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Casalunar Paradiso

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Casalunar Paradiso

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Mornington Grand Residence

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Mornington Grand Residence

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Mornington Grand Residence

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.วอนนภาศัพท์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศให้เช่า 349 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วอนนภาศัพท์

มีประกาศขาย 534 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลตะวันออก

ห่างไป 7.4 กม.

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

เมืองชลบุรี ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 767 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองชลบุรี ชลบุรี

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

บางแสน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางแสน

มีประกาศให้เช่า 356 ประกาศ

ประกาศขาย บางแสน

มีประกาศขาย 553 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 39.31 - 56.56 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
รูปภาพ คอนโดเช่าบางพระ ใกล้ตลาดหนองมนติดถนนสุขุมวิท The Symphony Condo✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0454

คอนโดเช่าบางพระ ใกล้ตลาดหนองมนติดถนนสุขุมวิท The Symphony Condo✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0454

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
80 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:40
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2673338)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2673338)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
85 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2738801)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2738801)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62.8 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:19
รูปภาพ คอนโดเช่าบางพระ ใกล้ตลาดหนองมนติดถนนสุขุมวิท The Symphony Condo✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0453

คอนโดเช่าบางพระ ใกล้ตลาดหนองมนติดถนนสุขุมวิท The Symphony Condo✅ พร้อมเข้าอยู่ #CR0453

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
50 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 04:05
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2393996)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2393996)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2411575)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2411575)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
78.8 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 1265295)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 1265295)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
122.47 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:59
รูปภาพ คอนโดหรูติดทะเล The Symphony | บางพระ-ศรีราชา : 3 Bed 2 Bath 122 ตรม ชั้น 30 พร้อมเข้าอยู่

คอนโดหรูติดทะเล The Symphony | บางพระ-ศรีราชา : 3 Bed 2 Bath 122 ตรม ชั้น 30 พร้อมเข้าอยู่

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
122 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
รูปภาพ คอนโดหรูติดทะเล The Symphony | บางพระ-ศรีราชา : 3 Bed 2 Bath 122 ตรม ชั้น 35 พร้อมเข้าอยู่

คอนโดหรูติดทะเล The Symphony | บางพระ-ศรีราชา : 3 Bed 2 Bath 122 ตรม ชั้น 35 พร้อมเข้าอยู่

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
122 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ ห้องมุมวิวทะเลพาโนรามา 180° ที่ The Symphony บางพระ-ศรีราชา : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

ห้องมุมวิวทะเลพาโนรามา 180° ที่ The Symphony บางพระ-ศรีราชา : 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
80 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ The symphony ห้องสวยที่สุดในโครงการ - 2ห้องนอน - ห้องCombine - 120 ตรม. ชั้น 38 วิวทะเล - ตกแต่งพร้อมอยู่

The symphony ห้องสวยที่สุดในโครงการ - 2ห้องนอน - ห้องCombine - 120 ตรม. ชั้น 38 วิวทะเล - ตกแต่งพร้อมอยู่

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
120 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
รูปภาพ เช่าคอนโดซิมโฟนี่ 1 ห้องนอน ราคา15,000  บาท

เช่าคอนโดซิมโฟนี่ 1 ห้องนอน ราคา15,000 บาท

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
41 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:32
รูปภาพ The symphony 1 ห้องนอน 47 ตรม ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ระเบียงกว้าง อยู่สบาย

The symphony 1 ห้องนอน 47 ตรม ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่ ระเบียงกว้าง อยู่สบาย

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:30
รูปภาพ ฟังเสียงคลื่นในทุกวัน The symphony 1 ห้องนอน 47 ตรม ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่

ฟังเสียงคลื่นในทุกวัน The symphony 1 ห้องนอน 47 ตรม ห้องใหม่ พร้อมเข้าอยู่

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
47 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 1265294)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 1265294)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
78.24 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:27
รูปภาพ ให้เช่า 𝑻𝒉𝒆 𝑺𝒚𝒎𝒑𝒉𝒐𝒏𝒚 𝑩𝒂𝒏𝒈𝒑𝒓𝒂 - 𝑺𝒓𝒊𝒓𝒂𝒄𝒉𝒂 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ที่สุดของความอลังการ เพียง 23,999 บาทเท่านั้น โทร.091-082-8888

ให้เช่า 𝑻𝒉𝒆 𝑺𝒚𝒎𝒑𝒉𝒐𝒏𝒚 𝑩𝒂𝒏𝒈𝒑𝒓𝒂 - 𝑺𝒓𝒊𝒓𝒂𝒄𝒉𝒂 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ที่สุดของความอลังการ เพียง 23,999 บาทเท่านั้น โทร.091-082-8888

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿23,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดซิมโฟนี่ ราคาไม่แพง ชั้น 7 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 44,000 บาทเท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

ให้เช่าคอนโดซิมโฟนี่ ราคาไม่แพง ชั้น 7 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 44,000 บาทเท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.68 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:26
รูปภาพ ให้เช่า 𝑻𝒉𝒆 𝑺𝒚𝒎𝒑𝒉𝒐𝒏𝒚 𝑩𝒂𝒏𝒈𝒑𝒓𝒂 - 𝑺𝒓𝒊𝒓𝒂𝒄𝒉𝒂 ชั้น 7 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 23,999 บาทเท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

ให้เช่า 𝑻𝒉𝒆 𝑺𝒚𝒎𝒑𝒉𝒐𝒏𝒚 𝑩𝒂𝒏𝒈𝒑𝒓𝒂 - 𝑺𝒓𝒊𝒓𝒂𝒄𝒉𝒂 ชั้น 7 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 23,999 บาทเท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40.49 ตร.ม.
฿23,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:26
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดซิมโฟนี่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำวิวพาราโนมา ชั้น 7 เพียง 34,000 บาทเท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

ให้เช่าคอนโดซิมโฟนี่ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำวิวพาราโนมา ชั้น 7 เพียง 34,000 บาทเท่านั้น สนใจโทร.091-082-8888

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
62.85 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:26

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

ขายด่วน The Symphony - 1 bed - คอนโดติดทะเล พร้อมชายหาดส่วนตัว สวรรค์แห่งการพักผ่อน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
47 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿114,894 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
🔥For Sale ราคาพิเศษมาก 🔥 : The Symphony คอนโดตากอากาศติดทะเล : 1 bed 47 ตรม ชั้น 16

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿95,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
For Sale : The Symphony 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 122 ตรม ชั้น 25 - คอนโดหรูติดทะเล

เมืองชลบุรี ชลบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
122.47 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿113,497 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
For Sale : ห้องแต่งสวยที่สุดในโครงการ พร้อมรับค่าเช่าทันที The Symhpony 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 122 ตรม

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
122 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿146,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
ขายห้อง Luxury Penthouses วิวทะเล 180 องศา ทำเลดีบนหาดส่วนตัว - สวรรค์ของการพักผ่อน

เมืองชลบุรี ชลบุรี
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 39
572.71 ตร.ม.
฿95,000,000
UPDATE !
(฿165,878 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:38
For sale : The Symphony condo 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 34 พื้นที่ 71.09 ตรม.

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
71.09 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿97,060 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:35
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะซิมโฟนี บางพระ – ศรีราชา ใน แสนสุข (ID 2556946)

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6,41
85.37 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿99,567 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโดThe Symphony (เดอะ ซิมโฟนี บางพระ - ศรีราชา) 2.59 ล้านบาท

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
40 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿64,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:32
Call : 081-821-4826 ขายพร้อมผู้เช่า Condo The Symphony Bangpra Sriracha 120 ตร.ม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น38 วิวทะเล ตกแต่งครบ

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 38
120 ตร.ม.
฿17,900,000
NEW !
(฿149,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:30
For Sale : The Symphony เดอะซิมโฟนี่ ติดหาดบางแสน 💥7.9 ล้านบาท💥ชั้น34 วิวทะเล

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
75 ตร.ม.
฿7,900,000
(฿105,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/04/2569 15:19
For Sale – The Symphony Condo, Sriracha

For Sale – The Symphony Condo, Sriracha

เมืองชลบุรี ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
47 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿95,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/12/2568 07:37
For Sale : For Sale The symphony condo Bangsaen- Bangpra : 2 Bed 2 Bath พื้นที่ 81.75 ตรม ชั้น 22

เมืองชลบุรี ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
81.75 ตร.ม.
฿7,800,000
(฿95,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/08/2568 08:00

โครงการใกล้เคียง The Symphony

คาซาลูน่า พาราดิโซ
คาซาลูน่า พาราดิโซ

Casalunar Paradiso

เมืองชลบุรี ชลบุรี
เช่า Casalunar Paradiso42 ประกาศ
ขาย Casalunar Paradiso28 ประกาศ