รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 1/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 2/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 3/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 4/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 5/30
คอนโดมิเนียม

Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53

เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง สุขุมวิท 5357 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง“ส่วนผสมที่ลงตัวระหว่างความหรูหราและความเป็นญี่ปุ่นสมัยใหม่”เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง ท้าทายทุกข้อจำกัด ด้วยปรัชญาการออกแบบที่มุ่งมั่นเพื่อความสมดุลระหว่างสุนทรียะอันลุ่มลึกแบบญี่ปุ่น และเทคโนโลยีที่ซับซ้อนของตะวันตกนำเสนอมุมมองใหม่ที่ไม่อาจคาดเดา ก่อเกิดเป็นมิติและทิศทางที่ไม่เหมือนใครให้กับความ “โก้หรู” เพื่อตอบสนองทุกจังหวะชีวิตที่งดงามของคุณความโดดเด่นระดับมาสเตอร์พีซของดีไซน์และโครงสร้าง บนคำจำกัดความใหม่ของสุนทรียสถาปัตย์ของคอนโดใจกลางทองหล่อ• จากแรงบันดาลใจของบริษัทออกแบบสถาปัตย์มีวิสัยทัศน์และประสบความสำเร็จมากที่สุดของญี่ปุ่น• พาร์ทเนอร์และร่วมก่อสร้างกับบริษัทที่มีชื่อเสียงและเชื่อถือได้จากญี่ปุ่น• ดำเนินการด้วยแผนป้องกันน้ำท่วมมาตรฐานระดับโลก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53

ชื่ออื่นๆ

  • Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53
  • Chalermnit Art De Maison สุขุมวิท 53
คอนโดมิเนียม
57 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
122
2020
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

85โครงการ
1221ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 595 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 523 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 376 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 593 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 13,949 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,342 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,791 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,897 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,939 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,437 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,347 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,903 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,165 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,346 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,046 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,645 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,922 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,514 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,539 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,262 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,344 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,511 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,705 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,328 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,571 ประกาศ

สุขุมวิท 53

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 53

มีประกาศให้เช่า 352 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 53

มีประกาศขาย 108 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,894 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,123 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,056 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,043 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,797 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34 - 55 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ S64 ให้เช่าคอนโด Chalermnit Art De Maison (เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง) คอนโดหรูสไตล์ Modern Japanese ในซอยสุขุมวิท 53 (ใกล้ BTS ทองหล่อ)

S64 ให้เช่าคอนโด Chalermnit Art De Maison (เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง) คอนโดหรูสไตล์ Modern Japanese ในซอยสุขุมวิท 53 (ใกล้ BTS ทองหล่อ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 302
98.2 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:43
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:45
รูปภาพ A034993 Chalermnit Art De Maison

A034993 Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
86 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A034970 Chalermnit Art De Maison

A034970 Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

📌 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🔺 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13867    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง สุขุมวิท 53​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13867    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง สุขุมวิท 53​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ 2 ห้องนอน 98 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 53,000บาม

2 ห้องนอน 98 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 53,000บาม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
98 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
รูปภาพ หนึ่งห้องนอน41 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น  เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 22,000 บาท

หนึ่งห้องนอน41 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 22,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
รูปภาพ 2 ห้องนอน86 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 47,000 บาท

2 ห้องนอน86 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 47,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
86 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
รูปภาพ หนึ่งห้องนอน 48 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ เช่า

หนึ่งห้องนอน 48 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ เช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
รูปภาพ #S2820 ให้เช่า Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

#S2820 ให้เช่า Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5326  ให้เช่าคอนโด Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

#R5326 ให้เช่าคอนโด Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🚩 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🚩 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 993699)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 993699)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:27
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🎉 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🎉 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🎊 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

ขาย Chalermnit Art De Maison สุขุมวิท 53 – 1 ห้องนอน ทำเลทอง ใกล้ BTS ทองหล่อ ราคาคุ้มค่า เหมาะลงทุน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.5 ตร.ม.
฿8,880,000
UPDATE !
(฿213,976 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1579952)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
220 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿295,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1425211)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49.36 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿202,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
1 Bed 1 Bath 40 SQ.M Chalermnit Art De Maison

1 Bed 1 Bath 40 SQ.M Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿237,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 36.16SQM, Chalermnit Art De Maison

1 Bed 36.16SQM, Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.1 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿293,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 41.50SQM, Chalermnit Art De Maison

1 Bed 41.50SQM, Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.5 ตร.ม.
฿10,560,000
UPDATE !
(฿254,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 bed 95.84 SQM, Chalermnit Art De Maison

2 bed 95.84 SQM, Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
95.8 ตร.ม.
฿28,980,000
UPDATE !
(฿302,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Beds 86.17 SQM, Chalermnit Art De Maison

2 Beds 86.17 SQM, Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86.1 ตร.ม.
฿24,030,000
UPDATE !
(฿279,094 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 52.90SQM, Chalermnit Art De Maison

1 Bed 52.90SQM, Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52.9 ตร.ม.
฿15,630,000
UPDATE !
(฿295,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 36.50 SQM, Chalermnit Art De Maison

1 Bed 36.50 SQM, Chalermnit Art De Maison

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.5 ตร.ม.
฿10,360,000
UPDATE !
(฿283,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24595 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24523 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24211 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai376 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix593 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42175 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ