รูป Rhythm Sukhumvit 42 - รูปที่ 1/19
รูป Rhythm Sukhumvit 42 - รูปที่ 2/19
รูป Rhythm Sukhumvit 42 - รูปที่ 3/19
รูป Rhythm Sukhumvit 42 - รูปที่ 4/19
รูป Rhythm Sukhumvit 42 - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

Rhythm Sukhumvit 42

ริทึ่ม สุขุมวิท 421 คลองเตย กรุงเทพมหานคร4.0/5
181ยูนิตขาย
345ยูนิตเช่า

หลุดออกจากความวุ่นวาย แล้วก้าวสู่มิติใหม่แห่งการพักผ่อน ใจกลางสุขุมวิท ด้วยสถาปัตยกรรมแนวคิดใหม่ที่ให้ลมธรรมชาติไหลเวียน และเพิ่มพื้นที่สวน ทุก ๆ 5 ชั้นที่นี่อากาศบริสุทธิ์จะเกิดขึ้นทุกวัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 345 ห้อง และประกาศขาย 181 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rhythm Sukhumvit 42

ชื่ออื่นๆ

  • ริธึ่ม สุขุมวิท 42
  • Rhythm สุขุมวิท 42
  • ริทึ่ม สุขุมวิท 42
คอนโดมิเนียม
1 คลองเตย กรุงเทพมหานคร
407
2.6 เมตร
2016
45 บาท/ตร.ม.
1
36
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26877ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 447 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 183 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 170 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 602 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 270 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 90 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,099 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,626 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,411 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,243 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,224 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,911 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,617 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,012 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,948 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,418 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,010 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,869 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,978 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,296 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 7,987 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,154 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,634 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,633 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 410 เมตร

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,190 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,560 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,714 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,946 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,581 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,101 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,802 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,353 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,714 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,099 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 830 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,063 ประกาศ

สุขุมวิท 42

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 42

มีประกาศให้เช่า 920 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 42

มีประกาศขาย 356 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,274 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,075 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,271 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,137 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,933 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,675 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,918 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 21,961 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,255 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.00 - 45.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(2 รีวิวโครงการ)
EAST LAND & HOME

EAST LAND & HOME

08/02/2564

คอนโดหรู ใกล้BTSเอกมัย ส่วนกลางเยี่ยม

(4)
JoAgent

JoAgent

05/02/2564

หรูหรา มีระดับ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (345)

ดูประกาศทั้งหมด (345)
รูปภาพ #A124299 ✅ 11/3/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124299 ✅ 11/3/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124448 ✅ 14/1/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124448 ✅ 14/1/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124567 ✅ 18/2/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124567 ✅ 18/2/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124510 ✅ 21/4/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124510 ✅ 21/4/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12451 ✅ 27/4/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12451 ✅ 27/4/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124555 ✅ 22/10/68  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124555 ✅ 22/10/68 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124432 ✅ 14/11/68  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124432 ✅ 14/11/68 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
48 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12463 ✅ 22/2/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12463 ✅ 22/2/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124418 ✅ 18/4/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124418 ✅ 18/4/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124479 ✅ 20/4/69  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124479 ✅ 20/4/69 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12422 ✅ 23/9/68  ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12422 ✅ 23/9/68 ให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
57 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2720801)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2720801)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
80 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2454299)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2454299)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
80 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 452729)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 452729)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
77.93 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1432697)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1432697)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
80 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 510944)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 510944)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
78 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2743945)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2743945)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
77.93 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2193894)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2193894)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น high
78 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2744975)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2744975)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
78 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (181)

ดูประกาศทั้งหมด (181)
#A12468 ✅ 27/9/68  ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12468 ✅ 27/9/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿6,450,000
UPDATE !
(฿143,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124560 ✅ 24/3/69  ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124560 ✅ 24/3/69 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45.48 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿145,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124248 ✅ 5/1/68  ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124248 ✅ 5/1/68 ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
57 ตร.ม.
฿10,590,000
UPDATE !
(฿185,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC12688​​ 📌 ขาย | 🟦🟨 ริทึ่ม สุขุมวิท 42🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45.48 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿145,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
#SC13429     📌  ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿186,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
#SC11715​​   📌  ขาย | 🟦🟨ริทึ่ม สุขุมวิท 42​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
45 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿137,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
🔥ราคาดีที่สุด ใจกลางสุขุมวิท! วิวสวย , Rhythm Sukhumvit 42 ใกล้ BTS เอกมัย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
57 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿173,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1988188)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
78 ตร.ม.
฿15,515,000
UPDATE !
(฿198,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2744037)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
42 ตร.ม.
฿7,490,000
UPDATE !
(฿178,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2733806)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
78.05 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿192,184 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2745651)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48.35 ตร.ม.
฿8,790,000
UPDATE !
(฿181,799 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1491174)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿186,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2727245)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿173,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1803221)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
77.93 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿178,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2746328)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
80 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿236,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2074083)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
77.93 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿178,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
78 ตร.ม.
฿13,800,000
UPDATE !
(฿176,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2091457)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
45 ตร.ม.
฿8,400,000
UPDATE !
(฿186,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2230893)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
77.93 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿178,365 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Rhythm Sukhumvit 42

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4192 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4109 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48447 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai387 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48387 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48183 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 170 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 98 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit179 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit85 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix602 ประกาศ
ขาย Noble Remix270 ประกาศ
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65205 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ