รูป Life Sukhumvit 48 - รูปที่ 1/32
รูป Life Sukhumvit 48 - รูปที่ 2/32
รูป Life Sukhumvit 48 - รูปที่ 3/32
รูป Life Sukhumvit 48 - รูปที่ 4/32
รูป Life Sukhumvit 48 - รูปที่ 5/32
คอนโดมิเนียม

Life Sukhumvit 48

ไลฟ์ สุขุมวิท 48คลองเตย กรุงเทพมหานคร4.9/5
212ยูนิตขาย
411ยูนิตเช่า

Life Sukhumvit 48 คอนโดใหม่ บนทำเลศักยภาพโซนสุขุมวิท สะดวกในทุกการเดินทาง ใกล้ถนนสุขุมวิท , แยกอ่อนนุช , ทางด่วนด่านสุขุมวิท 50, ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ ด่านพระโขนง และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีพระโขนง รอบๆโครงการจะมีแหล่งอำนวยความสะดวกต่างๆ อาทิ หน่วยงานราชการ, สถานศึกษา, โรงพยาบาล, ห้างสรรพสินค้า, ไลฟ์สไตล์มอลล์, ไฮเปอร์มาร์เก็ต รวมถึงร้านค้า และตลาดสดขนาดใหญ่ อย่างตลาดพระโขนง และตลาดอ่อนนุชสิ่งอำนวยความสะดวก จัดไว้ให้ครบทั้ง 2 อาคาร โดยจะตั้งอยู่ที่ชั้นบนสุด ของแต่ละอาคารค่ะ แยกการใช้งานชัดเจน แบ่งเป็นสระว่ายน้ำ, ฟิตเนส พร้อมเครื่องออกกำลังกายครบครัน, ซาวน่-สตรีม, ห้องน้ำ + ห้องอาบน้ำ แยกชาย-หญิง เป็นสัดส่วน พร้อมสวนลอยฟ้า สำหรับนั่งเล่นพักผ่อนสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • รถไฟฟ้า BTS สถานีพระโขนง : 600 ม.
  • เมเจอร์ เอกมัย : 1.9 กม.
  • บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช : 2.4 กม.
  • เทสโก้ โลตัส สุขุมวิท : 3.9 กม.
  • People Park : 3.3 กม.
  • The Phyll สุขุมวิท 55 : 3.6 กม.
  • ตลาดพระโขนง : 280 ม.
  • ตลาดอ่อนนุช : 2.4 กม.
  • รพ.กล้วยน้ำไท : 1.5 กม.
  • รพ.สุขุมวิท : 1.7 กม.
  • ร.ร.นานาชาติเซนต์แอนดรูส์ : 2.8 กม.
  • ร.ร.นานาชาติเวลลส์ : 3.2 กม.
  • ร.ร.นานาชาติเอกมัย : 3.5 กม.
  • ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท : 1.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 411 ห้อง และประกาศขาย 212 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Life Sukhumvit 48
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
612
2.60 เมตร
2017
48.00 บาท/ตร.ม.
2
19,31
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
25729ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 316 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 348 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 355 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Tree Onnut Station

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,387 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,240 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,466 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,383 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,004 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,296 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,023 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,872 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 930 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,832 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,669 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,632 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,280 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,563 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,624 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,934 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,277 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,083 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,284 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,674 ประกาศ

สุขุมวิท 48

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 48

มีประกาศให้เช่า 949 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 48

มีประกาศขาย 496 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,746 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,919 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,060 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,267 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,592 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,950 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 2.60 เมตร

ขนาดห้อง 30.00 - 33.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

4.9/5(13 รีวิวโครงการ)
ศิริพร

ศิริพร

30/11/2568

ร่มรื่น หาของกินง่าย นิติดูแลโครงการได้ดีค่ะ

(5)
🕊นางฟ้าอสังหา🕊

🕊นางฟ้าอสังหา🕊

09/08/2565

น่าอยู่มากจ้า

(5)
ณัฐพัชญ์ จงใจ

ณัฐพัชญ์ จงใจ

26/07/2564

ลูกค้าค้นหาทรัพย์ได้ง่ายๆค่ะ

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

20/07/2564

ห้องสวย ชอบมากค่ะ

(5)
ND_Property

ND_Property

28/04/2564

เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (411)

ดูประกาศทั้งหมด (411)
รูปภาพ #A124459 ✅ 15/12/68  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124459 ✅ 15/12/68 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124237 ✅ 1/1/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124237 ✅ 1/1/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124501 ✅ 21/4/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124501 ✅ 21/4/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124558 ✅ 24/4/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124558 ✅ 24/4/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
33 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12422 ✅ 26/4/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12422 ✅ 26/4/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A1249 ✅ 21/12/68  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A1249 ✅ 21/12/68 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12421 ✅ 23/1/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12421 ✅ 23/1/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
50 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124312 ✅ 9/10/68  ให้เช่า Life Sukhumvit 48   📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124312 ✅ 9/10/68 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124140 ✅ 1/5/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124140 ✅ 1/5/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124350 ✅ 11/5/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124350 ✅ 11/5/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27.74 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124114 ✅ 25/2/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124114 ✅ 25/2/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12451 ✅ 24/1/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12451 ✅ 24/1/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
62 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124309 ✅ 10/4/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124309 ✅ 10/4/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #b4839 10/4/69 ให้เช่า  Life Sukhumvit 48  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4839 10/4/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124435 ✅ 15/5/69  ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124435 ✅ 15/5/69 ให้เช่า Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
39 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2606981)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2606981)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
80 ตร.ม.
฿47,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2334626)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2334626)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
60 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1440713)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1440713)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
48 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2067702)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2067702)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (212)

ดูประกาศทั้งหมด (212)
39.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงPREMIUM

39.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
39 ตร.ม.
฿4,290,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
#A124141 ✅ 1/5/69  ขายคอนโด Life Sukhumvit 48  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124141 ✅ 1/5/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
30 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124333 ✅ 7/1/68  ขายคอนโด Life Sukhumvit 48  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124333 ✅ 7/1/68 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
30 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿123,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124502 ✅ 21/4/69  ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124502 ✅ 21/4/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
40 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿122,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124238 ✅ 1/1/69  ขายคอนโด Life Sukhumvit 48  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124238 ✅ 1/1/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿117,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124559 ✅ 24/4/69  ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124559 ✅ 24/4/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
33 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿157,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#A124351 ✅ 11/5/69  ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124351 ✅ 11/5/69 ขายคอนโด Life Sukhumvit 48 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
27.74 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿136,626 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC11465​ ​  📌  ขาย| 🟦🟨ไลฟ์ สุขุมวิท 48​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
50 ตร.ม.
฿6,950,000
UPDATE !
(฿139,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1930595)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 37
119.07 ตร.ม.
฿25,000,000
UPDATE !
(฿209,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1950413)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 37
176.62 ตร.ม.
฿43,000,000
UPDATE !
(฿243,461 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1930598)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 37
119.07 ตร.ม.
฿28,000,000
UPDATE !
(฿235,156 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2733809)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 36
173 ตร.ม.
฿53,000,000
UPDATE !
(฿306,358 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย ไลฟ์ สุขุมวิท 48  ✨  💰 ราคา 3,050,000 บาท

✨ ขาย ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ✨ 💰 ราคา 3,050,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
32 ตร.ม.
฿3,050,000
UPDATE !
(฿95,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2122355)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1236155)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿8,200,000
UPDATE !
(฿136,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 48  ซอยภูมิจิตร พระราม 4  พระโขนง คลองเตย 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

ต้องการขายคอนโด พร้อมสัญญาเช่า ไลฟ์ สุขุมวิท 48 ซอยภูมิจิตร พระราม 4 พระโขนง คลองเตย 2 ห้องนอน พร้อมอยู่ ราคาถูก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
49 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿116,327 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:02
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ไลฟ์ สุขุมวิท 48 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142776 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไลฟ์ สุขุมวิท 48 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142776 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
33 ตร.ม.
฿3,190,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
50.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

50.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
50 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿144,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79.34 ตร.ม. ไซมิส สุขุมวิท 48

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79.34 ตร.ม. ไซมิส สุขุมวิท 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
79.3 ตร.ม.
฿8,673,000
UPDATE !
(฿109,369 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Life Sukhumvit 48

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4180 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 492 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit316 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit124 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48348 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48176 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit172 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77