รูป IDEO Mobi Sukhumvit - รูปที่ 1/22
รูป IDEO Mobi Sukhumvit - รูปที่ 2/22
รูป IDEO Mobi Sukhumvit - รูปที่ 3/22
รูป IDEO Mobi Sukhumvit - รูปที่ 4/22
รูป IDEO Mobi Sukhumvit - รูปที่ 5/22
คอนโดมิเนียม

IDEO Mobi Sukhumvit

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท พระโขนง กรุงเทพมหานคร4.7/5
124ยูนิตขาย
314ยูนิตเช่า

IDEO Mobi Sukhumvit ห่างเพียง 32 เมตร จาก BTS สถานีอ่อนนุช กับศูนย์รวมชีวิตแห่งใหม่ที่ตอบสนองทุกมิติได้เต็มที่ ด้วยจุดเชื่อมต่อการเดินทางทั้งทางด่วน และรถไฟฟ้า รายล้อมไปด้วยแหล่งช็อปปิ้ง มุมสบายยามค่ำคืน รวมไปถึง แหล่งบันเทิงอย่างครบครัน เพื่อตอบสนองชีวิตคนเมืองอย่างสูงสุดสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • BTS อ่อนนุช - 200 ม.
  • โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท - 2 กม.
  • โรงพยาบาลสุขุมวิท - 2.2 กม.
  • เทสโก้ โลตัส สุขุมวิท 50 - 90 ม.
  • Big C Extra อ่อนนุช - 1.8 กม.
  • เกทเวย์เอกมัย - 3 กม.
  • Major Cineplex เอกมัย - 3.5กม.
  • ไปรษณีย์ พระโขนง - 2.7 กม.
  • มหาวิทยาลัยกรุงเทพ - 3.5 กม.
  • โรงเรียนศรีวิกรม์ - 2.7 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 314 ห้อง และประกาศขาย 124 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

IDEO Mobi Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • Ideo Mobi อ่อนนุช
  • Ideo Mobi Onnut
  • ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81
  • Ideo Mobi Sukhumvit 81
  • ไอดีโอ โมบิ อ่อนนุช
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
935
2.6 เมตร
2014
45 บาท/ตร.ม.
2
23,25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

อนันดา logo

อนันดา

92โครงการ
16413ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 452 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 176 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 59 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,459 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,380 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,295 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,293 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.2 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,098 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,487 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,033 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,291 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,068 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,866 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,350 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,281 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 830 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,834 ประกาศ

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,284 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,561 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,896 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,046 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,644 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,931 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,287 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,077 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,326 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,667 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,566 ประกาศ

สุขุมวิท 81

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 81

มีประกาศให้เช่า 690 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 81

มีประกาศขาย 222 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,763 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,915 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

4.7/5(10 รีวิวโครงการ)
Panida Eksamut

Panida Eksamut

20/07/2564

โครงการติดถนน ใกล้ทางขึ้นรถไฟฟ้าอุดมสุข เดินทางง่ายมาก วิวสวนกลางอย่างสวย 🤩

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก มีรถรับส่ง, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Areerat

Areerat

12/02/2564

Ideo Mobi สุขุมวิท อยู่บนถนนสุขุมวิท 81 ติดรถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช เพียง 30 เมตร High Rise 23-25 ชั้น 2 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control, ที่จอดรถรวม 367 คัน, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม

(5)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

คอนโดติดถนนสุขุมวิท ใกล้ BTS อ่อนนุช เดินได้แบบชิวๆ หาของกินสะดวก ใกล้ห้าง เซ็นจูลี่ อ่อนนุช และ โลตัสอ่อนนุช แถมยังใกล้ทางด่วน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (314)

ดูประกาศทั้งหมด (314)
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 30 SQ.M Ideo Mobi Sukhumvit 81

1 Bed 1 Bath 30 SQ.M Ideo Mobi Sukhumvit 81

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
รูปภาพ Ideo Mobi Sukhumvit / Condo For Rent / 1 Bedroom / 22 SQM / BTS On Nut / Bangkok

Ideo Mobi Sukhumvit / Condo For Rent / 1 Bedroom / 22 SQM / BTS On Nut / Bangkok

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A00725

🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A00725

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A00724

🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A00724

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11210

🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11210

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A10129

��🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 🌸 (Line:@rent2022) พร้อมอยู่ ✨A10129

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24-25
62 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A02541

🍀🍀🍀 Fully furnished💝 ให้เช่า📌 ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท81 (Line:@rent2022)BTS อ่อนนุช ✨พร้อมเข้าอยู่🌼A02541

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:20
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่✨🥰 13,000 ติด BTS อ่อนนุช 30 m Ideo Mobi Sukhumvit 81 contact Line:katk03

ว่างพร้อมอยู่✨🥰 13,000 ติด BTS อ่อนนุช 30 m Ideo Mobi Sukhumvit 81 contact Line:katk03

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 21
22 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:18
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 824294)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 824294)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
45 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 509918)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 509918)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2599421)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2599421)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
48 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2661966)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2661966)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4-5
69 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2679692)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2679692)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2078119)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2078119)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1848714)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1848714)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1845294)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1845294)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2742249)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2742249)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
59 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 884947)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 884947)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 159082)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 159082)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
80 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (124)

ดูประกาศทั้งหมด (124)
IDEO Mobi Sukhumvit 81 | 🚝ใกล้ BTS อ่อนนุช ชั้นสูง วิวไม่บล็อค ทิศตะวันออก เหมาะทั้งอยู่เองและลงทุน #2026032614258#FC

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
22 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿111,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
22 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿111,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
22 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿111,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 22
22 ตร.ม.
฿2,450,000
UPDATE !
(฿111,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:31
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร A ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
30 ตร.ม.
฿3,890,000
UPDATE !
(฿129,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
ขายคอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อาคาร B ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 42.00 ตรม ใกล้ โรงพยาบาล กล้วยน้ำไท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
42 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿130,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 806117)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
55.52 ตร.ม.
฿8,190,000
UPDATE !
(฿147,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:48

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
55 ตร.ม.
฿7,290,000
UPDATE !
(฿132,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 81 ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1698819)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
55.52 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿144,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:48
ขายราคาสุดคุ้ม!! IDEO MOBI Sukhumvit 81 100 ม. สถานีอ่อนนุช Type: 2B 1b

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
43 ตร.ม.
฿4,740,000
NEW !
(฿110,233 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:42
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4-5
44 ตร.ม.
฿5,100,000
UPDATE !
(฿115,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
55.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

55.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
55.5 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿144,144 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
25.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

25.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
25.6 ตร.ม.
฿2,850,000
UPDATE !
(฿111,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
25.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

25.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
25.7 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿124,514 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
22.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

22.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
22 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿145,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
59.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

59.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
59.4 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿149,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
22.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

22.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
22 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿172,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
61.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

61.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22-23
61 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿119,672 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง IDEO Mobi Sukhumvit

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93452 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48414 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48212 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48349 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48176 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit172 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77