รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 1/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 2/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 3/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 4/19
รูป The Waterford Sukhumvit 50 - รูปที่ 5/19
คอนโดมิเนียม

The Waterford Sukhumvit 50

เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
28ยูนิตขาย
59ยูนิตเช่า

เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 50 แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ประมาณ 750 เมตร ใกล้ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 59 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Waterford Sukhumvit 50
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
738
2008
35 บาท/ตร.ม.
4
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

Aspire Rama 4

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 410 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 211 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 313 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 175 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,349 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,241 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,396 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,379 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 5.3 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,985 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,276 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,007 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,845 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,787 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,652 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,611 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,275 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,542 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,246 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,063 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,276 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,642 ประกาศ

สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 1,033 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 50

มีประกาศขาย 308 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,709 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,898 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,552 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,932 ประกาศ

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(4 รีวิวโครงการ)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางดี, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

ที่นี่เลี้ยงน้องหมา และน้องแมวได้

(5)
ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

ยุพาวรรณ ศรีจันทร์

08/02/2564

เลี้ยงสุนัขได้

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (59)

ดูประกาศทั้งหมด (59)
รูปภาพ ให้ เช่าWaterford Sukhumvit 50 ใกล้ 🚅BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ 💓LineID : @RizzEstate (มี@ ข้างหน้า)💓

ให้ เช่าWaterford Sukhumvit 50 ใกล้ 🚅BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ 💓LineID : @RizzEstate (มี@ ข้างหน้า)💓

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43.5 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:14
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 120.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 120.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
120 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-77355 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-77355 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-134907 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-134907 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-78157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-78157 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-90775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-90775 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
71 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-101506 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-101506 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:03
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 95 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 อาคาร 2 ชั้น 8 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26065465

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26065465

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 04:26
รูปภาพ 💥DL-3389💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50👉แอดไลน์ @primahome

💥DL-3389💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50👉แอดไลน์ @primahome

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:52
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2548178)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2548178)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
95 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 (บีทีเอสอ่อนนุช) NON PET (SA-01)

ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 (บีทีเอสอ่อนนุช) NON PET (SA-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
71 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45
รูปภาพ คอนโดให้เช่า วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 (บีทีเอสอ่อนนุช) NON PET  (SA-01)

คอนโดให้เช่า วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 (บีทีเอสอ่อนนุช) NON PET (SA-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
78 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด  3 นอน เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด สุขุมวิท 50 เลี้ยงสัตว์ได้ (บีทีเอสอ่อนนุช) (SA-01)

ให้เช่าคอนโด 3 นอน เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด สุขุมวิท 50 เลี้ยงสัตว์ได้ (บีทีเอสอ่อนนุช) (SA-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
100 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 Pet Friendly (บีทีเอสอ่อนนุช) (SA-01)

ให้เช่าคอนโด วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 Pet Friendly (บีทีเอสอ่อนนุช) (SA-01)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
100 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
ขายด่วน! คอนโด 3 ห้องนอน ห้องรวม 157 ตร.ม. ลดราคาพิเศษ โครงการเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช - 1887307PREMIUM

ขายด่วน! คอนโด 3 ห้องนอน ห้องรวม 157 ตร.ม. ลดราคาพิเศษ โครงการเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ใกล้ BTS อ่อนนุช - 1887307

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
157 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿75,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:06
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 697005)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿5,460,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2716049)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
92 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿60,870 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2732826)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
96 ตร.ม.
฿7,820,000
UPDATE !
(฿81,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:23
ขายด่วน 🔥 The Waterford Sukhumvit 50 🔥 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห้องขนาดใหญ่มาก เงียบสงบ เดินทางสะดวก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
92 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿97,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้รถไฟฟ้า ใกล้ทางด่วน_Do882 .

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
60.06 ตร.ม.
฿2,999,000
UPDATE !
(฿49,933 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 02:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1740811)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
157 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿75,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 6-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2790674)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
6 นอน
7 น้ำ
ชั้น 8
305.81 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿71,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2734633)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
57 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿73,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
45.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

45.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45.7 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿67,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 567006)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿78,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2308599)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
46.8 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿70,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
2 Bedrooms for rent 5552440

2 Bedrooms for rent 5552440

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
98 ตร.ม.
฿9,400,000
UPDATE !
(฿95,918 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1641776

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿5,650,000
UPDATE !
(฿72,436 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 5713358

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
72.5 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
คอนโดเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1996379

คอนโดเดอะวอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50 1996379

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
42.35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿61,393 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
พร้อมเข้าชม ติดต่อเราได้ทันที พร้อม ลดราคาแล้ว 590,000 บาท! คอนโดห้องรวม 3 ห้องนอน | The Waterford สุขุมวิท 50 1887307

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
157 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿75,796 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:39
ขาย Waterford สุขุมวิท 50 แบบ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 78 ตารางเมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
78 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿79,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 10:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Waterford Sukhumvit 50

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93451 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93137 ประกาศ
แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4182 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 491 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48410 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48211 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit313 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit124 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48349 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48175 ประกาศ
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit172 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร