รูป Chateau In Town Major Ratchayothin 2 - รูปที่ 1/7
รูป Chateau In Town Major Ratchayothin 2 - รูปที่ 2/7
รูป Chateau In Town Major Ratchayothin 2 - รูปที่ 3/7
รูป Chateau In Town Major Ratchayothin 2 - รูปที่ 4/7
รูป Chateau In Town Major Ratchayothin 2 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Major Ratchayothin 2

ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2จตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
13ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

คอนโดดีไซน์สายน้ำอิสระ แนวคิด Aqua Design เน้นลวดลายธรรมชาติผ่อนคลายด้วย Panoramic Park & Pool ตอบสนองความต้องการของชีวิตอย่างมีระดับ กับการอยู่อาศัย ที่พร้อมไปด้วยความสุขเต็มรูปแบบ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Major Ratchayothin 2

ชื่ออื่นๆ

  • ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2
  • Chateau in Town Major Ratchayothin 2
  • Chateau in Town เมเจอร์ รัชโยธิน 2
  • ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์รัชโยธิน 2
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
192
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1355ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Key Phahonyothin

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.7 กม.

BTS เสนานิคม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,312 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 487 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 425 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,342 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 850 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,441 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,056 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,787 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 3.2 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.9 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,019 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,353 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 926 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,960 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 784 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,986 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,873 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,989 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,917 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,174 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 5.6 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 4.1 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,707 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,692 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.9 กม.

เกษตร

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,510 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,736 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,191 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,343 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,768 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

ซอยเสนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเสนา

มีประกาศให้เช่า 1,758 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเสนา

มีประกาศขาย 678 ประกาศ

พหลโยธิน 30/1

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 30/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 30/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,674 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,134 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,453 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,442 ประกาศ

Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Lisa Chinese

Lisa Chinese

08/02/2564

Chateau In Town รัชโยธิน คอนโด บริติช สไตล์ มาพร้อมส่วนกลางขนาดใหญ่สไตล์อังกฤษ ทำเลดี ใกล้แยกรัชโยธิน ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีรัชโยธินเพียง 1 นาที ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกทั้ง ห้างสรรพสินค้าขนาดใหญ่, โรงพยาบาล และมหาวิทยาลัยชั้นนำ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #S1393 ให้เช่า Chateau In Town Major Ratchayothin Phase2

#S1393 ให้เช่า Chateau In Town Major Ratchayothin Phase2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3642 ให้เช่า Chateau In Town Major Ratchayothin 2

#S3642 ให้เช่า Chateau In Town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

📌 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ เมเจอร์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2

MK❤แอดมินวิว วิว❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2

อัพเดตล่าสุด❤🔴Line @mwcondo📲🚨ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿8,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด Chateau In Town ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 เฟอรครบ พร้อมอยู่**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

ให้เช่าคอนโด Chateau In Town ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 เฟอรครบ พร้อมอยู่**มีเครื่องซักผ้า Line ID: @ppagent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
29 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 16:30

ประกาศขายในโครงการ (13)

P-112241 คอนโดฯ 1 ห้องนอน วิวเมืองสวย ชาโตว์ อิน ทาวน์@เมเจอร์ รัชโยธิน! เพียง 1.79 ล้าน! | Line Id: @easythaihome | 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿61,724 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:10
🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Major Ratchayothin 2 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11214

🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Major Ratchayothin 2 (ชาโตว์ อิน ทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11214

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿66,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 ซ.พหลโยธิน 30

คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 ซ.พหลโยธิน 30

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿79,310 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
A034266 Chateau in town Major Ratchayothin 2

A034266 Chateau in town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿60,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033869 Chateau in town Major Ratchayothin 2

A033869 Chateau in town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿58,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
(18838) Chateau In Town Major Ratchayothin 2

(18838) Chateau In Town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿60,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033899 Chateau in town Major Ratchayothin 2

A033899 Chateau in town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿58,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033493 Chateau in town Major Ratchayothin 2

A033493 Chateau in town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿55,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
A033636 Chateau in town Major Ratchayothin 2

A033636 Chateau in town Major Ratchayothin 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿60,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
SK05130 ขายด่วน!!! คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 (26 ตรม.) ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿61,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:59
ขาย ชาโตว์ อินทาวน์ เมเจอร์ รัชโยธิน 2 ชั้น 8 บนสุด วิวโล่งสวย ไม่มีอาคารบดบัง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿67,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:01
JK 5591056 : ชาโดว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 30 เฟส 2

JK 5591056 : ชาโดว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 30 เฟส 2

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.28 ตร.ม.
฿1,717,272
UPDATE !
(฿58,650 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Major Ratchayothin 2

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน

Lumpini Place Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset100 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset31 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto27 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro37 ประกาศ
ขาย Premio Vetro14 ประกาศ