รูป Chateau In Town Ratchayothin - รูปที่ 1/9
รูป Chateau In Town Ratchayothin - รูปที่ 2/9
รูป Chateau In Town Ratchayothin - รูปที่ 3/9
รูป Chateau In Town Ratchayothin - รูปที่ 4/9
รูป Chateau In Town Ratchayothin - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Ratchayothin

ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธินจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
62ยูนิตเช่า

Chateau In Town รัชโยธิน คอนโด บริติช สไตล์ มาพร้อมส่วนกลางขนาดใหญ่สไตล์อังกฤษ ทำเลดี ใกล้แยกรัชโยธิน ใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีรัชโยธินเพียง 1 นาที ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวกทั้ง ห้างสรรพสินค้าขนาดใหญ่, โรงพยาบาล และมหาวิทยาลัยชั้นนำสิ่งอำนวยความสะดวก และระบบรักษาความปลอดภัย ให้มาพอสมควรเลยค่ะ ทั้ง Lobby, Mailbox, Double Pools พร้อม Kids Pool และ Jacuzzi, Active Fitness Room, Steam & Sauna, Co – Kitchen Area, Co – Working Space, Living Area, British Garden ชั้น 1 และ ชั้นดาดฟ้า พร้อมมุมจิบชายามบ่าย, Tuk Tuk Shuttle Service รับ – ส่ง สถานีรถไฟฟ้า BTS พร้อมระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. ประกอบด้วย กล้อง CCTV รอบโครงการ, ป้อม รปภ. และเข้า – ออกด้วยระบบ Key Card Accessสถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • ตลาดบางเขน 850 เมตร
  • Major รัชโยธิน 1.4 กม.
  • ตลาดวังหิน 1.7 กม.
  • Central ลาดพร้าว 3.2 กม.
  • Union Mall 4.5 กม.
  • สวนรถไฟ 5.5 กม.
  • ตลาดประชานิเวศน์ 6.9 กม.
  • ตลาดนัดจตุจักร 5.8 กม.
  • ม.เซนต์จอห์น 3.1 กม.
  • ม.เกษตรศาสตร์ 3.7 กม.
  • ม.ศรีปทุม 3.8 กม.
  • รร.หอวัง 4 กม.
  • ม.จันทรเกษม 5.3 กม.
  • รพ.เปาโล เกษตร 1.3 กม.
  • รพ.วิภาวดี 4.5 กม.
  • รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น 5.0 กม.

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 62 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Ratchayothin

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau อินทาวน์ รัชโยธิน
  • ชาโตว์ อินทาวน์ พหลโยธิน 30
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
309
2023
50 บาท/ตร.ม.
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1358ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Park Kaset

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Premio Quinto

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

The Key Phahonyothin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Phahonyothin

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Phahonyothin

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.3 กม.

BTS เสนานิคม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,317 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 487 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,274 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 425 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,350 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 849 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,452 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,055 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,804 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,332 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 2.8 กม.

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 4.5 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,089 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,015 ประกาศ

รร.สารวิทยา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สารวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,968 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สารวิทยา

มีประกาศขาย 783 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,884 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,002 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,916 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,194 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 972 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,184 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,831 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,926 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 5.2 กม.

เดอะ แจ๊ส วังหิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศให้เช่า 1,067 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ แจ๊ส วังหิน

มีประกาศขาย 440 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.6 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,729 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,688 ประกาศ

เกษตร

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,529 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,733 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,941 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.6 กม.

เอสซีบี พาร์ค

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,511 ประกาศ

ประกาศขาย เอสซีบี พาร์ค

มีประกาศขาย 3,071 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,486 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 601 ประกาศ

ถนนลาดพร้าววังหิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศให้เช่า 803 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าววังหิน

มีประกาศขาย 586 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,204 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,343 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,139 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

พหลโยธิน 30/1

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 30/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 30/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,688 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,133 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,463 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,441 ประกาศ

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.50 - 36.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (62)

ดูประกาศทั้งหมด (62)
รูปภาพ 🔐#MJ2409_091🔐ว่างพร้อมอยู่ 🗓️𝐅𝐨𝐫 𝐑𝐞𝐧𝐭 ( 27 𝐬𝐪𝐦. 𝟏𝐛𝐞𝐝, 𝟏𝐛𝐚𝐭𝐡 ) 𝐂𝐡𝐚𝐭𝐞𝐚𝐮 𝐈𝐧 𝐓𝐨𝐰𝐧 𝐑𝐚𝐭𝐜𝐡𝐚𝐲𝐨𝐭𝐡𝐢𝐧

🔐#MJ2409_091🔐ว่างพร้อมอยู่ 🗓️𝐅𝐨𝐫 𝐑𝐞𝐧𝐭 ( 27 𝐬𝐪𝐦. 𝟏𝐛𝐞𝐝, 𝟏𝐛𝐚𝐭𝐡 ) 𝐂𝐡𝐚𝐭𝐞𝐚𝐮 𝐈𝐧 𝐓𝐨𝐰𝐧 𝐑𝐚𝐭𝐜𝐡𝐚𝐲𝐨𝐭𝐡𝐢𝐧

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:03
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

🚩 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ คอนโดชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน ชั้น6 1นอน1น้ำ ขนาด 28ตรม เช่า 13,000บาท/เดือน  Line ID : @wealth.co

คอนโดชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน ชั้น6 1นอน1น้ำ ขนาด 28ตรม เช่า 13,000บาท/เดือน Line ID : @wealth.co

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:10
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6812005)ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6812005)ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6812002) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6812002) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau in Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6904011) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau in Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6904011) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26.86 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6902051) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6902051) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
46.76 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6812005) ID Line : @condo44

เช่าคอนโด Chateau In Town Ratchayothin/ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน (C6812005) ID Line : @condo44

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

🎉 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร A ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13623  📌 เช่า | 🟦🟨ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13623  📌 เช่า | 🟦🟨ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:18
รูปภาพ ✅ CRYN108  ✅ Line : @p2nproperty

✅ CRYN108 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
🎉 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Ratchayothin (ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13167

🏢 ขายคอนโด : Chateau In Town Ratchayothin (ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13167

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
✅ คอนโดใกล้ BTS รัชโยธิน มีรถรับส่ง เดินทางสะดวก ทำเลดี พร้อมอยู่  ✅ Chateau in Town Ratchayothin (ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน)

✅ คอนโดใกล้ BTS รัชโยธิน มีรถรับส่ง เดินทางสะดวก ทำเลดี พร้อมอยู่ ✅ Chateau in Town Ratchayothin (ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
ขายคอนโด 1ห้องนอน1ห้องน้ำ โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน

ขายคอนโด 1ห้องนอน1ห้องน้ำ โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
26 ตร.ม.
฿2,250,000
UPDATE !
(฿86,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:02
✅ S-CRYN108 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-CRYN108 ✅ Line : @p2nproperty

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
ปล่อยขาย Chateau In Town Ratchayothin ราคา 2.75 ล้านบาท

ปล่อยขาย Chateau In Town Ratchayothin ราคา 2.75 ล้านบาท

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:16
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน ใกล้ BTS เสนานิคม (ID 2827604)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 19:08
(ขาย) โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน

(ขาย) โครงการ ชาโตว์ อินทาวน์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26.46 ตร.ม.
฿2,490,000
(฿94,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 15:49

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Ratchayothin

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน
ลุมพินี เพลส รัชโยธิน

Lumpini Place Ratchayothin

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset69 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset27 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset100 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset31 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto28 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro36 ประกาศ
ขาย Premio Vetro14 ประกาศ