รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 - รูปที่ 1/12
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 - รูปที่ 2/12
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 - รูปที่ 3/12
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 - รูปที่ 4/12
รูป Chateau in Town Sukhumvit 64 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Chateau in Town Sukhumvit 64

ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

คอนโดหรูใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานี ปุณณวิถี ที่มาพร้อมแนวคิด “Fulfill happiness for your life” ความสุข... เติมเต็มชีวิต ความสุขกับความเป็นส่วนตัวด้วยจำนวนเพียง 79 ยูนิตเท่านั้น พร้อมฟังก์ชั่นที่เป็นส่วนตัว แยกห้องครัว ห้องรับแขก ห้องนอน และความสุขกับระบบรักษาความปลอดภัยถึง 7 ชั้น เข้าออกได้หลากหลายเส้นทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau in Town Sukhumvit 64

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau In Town สุขุมวิท 64
  • ชาโตว์ อิน ทาวน์ สุขุมวิท 64
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
79
2.5 เมตร
2015
45 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1355ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 97/1

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 97/1

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Elio Del Ray

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 700 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 465 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 28 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Tree Onnut Station

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Tree Onnut Station

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Onnut Station

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS บางจาก

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,570 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

BTS อุดมสุข

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,472 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 6.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,372 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,622 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,869 ประกาศ

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,729 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,386 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 2.7 กม.

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,455 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,231 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,811 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,766 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 900 เมตร

สุขุมวิท 64

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64

มีประกาศให้เช่า 553 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64

มีประกาศขาย 337 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,041 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.6 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.88 - 33.75 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ 3 Bed 3 Bath 250 SQ.M Baan Sahasthinee

3 Bed 3 Bath 250 SQ.M Baan Sahasthinee

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
250 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ 3 Bed 3 Bath 250 SQ.M Baan Sahasthinee

3 Bed 3 Bath 250 SQ.M Baan Sahasthinee

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
250 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ DL23040555 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 (Chateau in Town Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23040555 ให้เช่าคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 (Chateau in Town Sukhumvit 64) ใกล้ BTS ปุณณวิถี พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:27
รูปภาพ Chateau in town Sukhumvit 64 ☎️2 bed 1 bath‼️ 17500/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

Chateau in town Sukhumvit 64 ☎️2 bed 1 bath‼️ 17500/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿17,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:00
รูปภาพ Omni Tower Sukhumvit Nana 2 bedrooms, for rent

Omni Tower Sukhumvit Nana 2 bedrooms, for rent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
132 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโดมิเนียม 41.39 ตร.ม. ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 เขตพระโขนง กรุงเทพมหานคร 2.9M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
41.39 ตร.ม.
฿2,856,000
UPDATE !
(฿69,002 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
ALK1_146_1 ขายคอนโด  ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 ( BTS ปุณณวิถี ) 064 665 4666

ALK1_146_1 ขายคอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 ( BTS ปุณณวิถี ) 064 665 4666

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
28 ตร.ม.
฿2,110,000
UPDATE !
(฿75,357 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 15:25
***ขายพร้อมผู้เช่า*** คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 𝟲𝟰  -  ใกล้ 𝗕𝗧𝗦 ปุณณวิถี

***ขายพร้อมผู้เช่า*** คอนโด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 𝟲𝟰 - ใกล้ 𝗕𝗧𝗦 ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:20
P-41981 วิวเมืองสวย! 1 นอน ใกล้ BTS บางจาก พร้อมเฟอร์ครบ! 1.9 ลบ. Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿70,370 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:10
CIMB 0048 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

CIMB 0048 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.08 ตร.ม.
฿1,912,500
UPDATE !
(฿68,109 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
BG 2320 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64

BG 2320 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
28.4 ตร.ม.
฿2,051,900
UPDATE !
(฿72,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
BG 2320 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64

BG 2320 : ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
25.1 ตร.ม.
฿2,048,500
UPDATE !
(฿81,614 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 27.15 ตร.ม. ห้องชุด ชาโตว์ อินทาวน์ สุขุมวิท 64A [ชั้น 6] พระโขนง กรุงเทพมหานคร 1.8M

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
27.15 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿65,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
Omni Tower Sukhumvit Nana 1 bedroom, for sale

Omni Tower Sukhumvit Nana 1 bedroom, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿67,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Omni Tower Sukhumvit Nana 1 bedroom, for sale

Omni Tower Sukhumvit Nana 1 bedroom, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿78,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01
Omni Tower Sukhumvit Nana 1 bedroom, for sale

Omni Tower Sukhumvit Nana 1 bedroom, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
33 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿69,697 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/06/2568 09:01

โครงการใกล้เคียง Chateau in Town Sukhumvit 64

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 97/1

Regent Home Sukhumvit 97/1

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray182 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray50 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6428 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6433 ประกาศ

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10322 ประกาศ