รูป Whizdom Connect Sukhumvit - รูปที่ 1/52
รูป Whizdom Connect Sukhumvit - รูปที่ 2/52
รูป Whizdom Connect Sukhumvit - รูปที่ 3/52
รูป Whizdom Connect Sukhumvit - รูปที่ 4/52
รูป Whizdom Connect Sukhumvit - รูปที่ 5/52
คอนโดมิเนียม

Whizdom Connect Sukhumvit

วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิทพระโขนง กรุงเทพมหานคร4.9/5
65ยูนิตขาย
162ยูนิตเช่า

Whizdom Connect สุขุมวิท ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS ปุณณวิถี, ทางด่วนเฉลิมมหานคร, เซ็นทรัล บางนา, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า, ปิยะรมย์ สปอร์ตคลับ, นานาชาติสิงคโปร์, รพ.กล้วยน้ำไท และ รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 162 ห้อง และประกาศขาย 65 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Whizdom Connect Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • Whizdom Connect สุขุมวิท
  • วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
673
2.7 เมตร
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
41
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

MQDC logo

MQDC

21โครงการ
1873ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Ray

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 600 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

MONIIQ Sukhumvit 64

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า MONIIQ Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด MONIIQ Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,726 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,478 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,431 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,899 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.1 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,028 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,200 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,288 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,166 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,302 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,924 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,194 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

ห่างออกไป 570 เมตร

สุขุมวิท 64/2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 64/2

มีประกาศให้เช่า 364 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 64/2

มีประกาศขาย 144 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,615 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,508 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,414 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6 กม.

Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.90 - 29.80 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.9/5(7 รีวิวโครงการ)
The LESTATE

The LESTATE

29/04/2564

ดีเยี่ยม ติดห้างและใกล้BTS สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

(4)
Peace home

Peace home

28/04/2564

ติดรถไฟฟ้า ติดห้าง เดินทางสะดวก รักษษความปลอดภัยดี

(5)
Prompt You Real Estate

Prompt You Real Estate

27/04/2564

ติดกับTrue Digital Park ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ใกล้ BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
Theresa S.

Theresa S.

27/04/2564

ติด True Digital Park ใกล้แหล่งของกิน, เดินทางสะดวก ติด BTS, ส่วนกลางสวยมาก, แม่บ้าน รปภ. อัธยาศัยดี

(5)
กรณ์

กรณ์

12/02/2564

คอนโดอยู่ติดกับทรูดิจิตอล พาร์ค สะดวกสบาย หรูหรามาก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (162)

ดูประกาศทั้งหมด (162)
รูปภาพ ให้เช่า 📍 Whizdom Connect Sukhumvit 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถีEXCLUSIVE

ให้เช่า 📍 Whizdom Connect Sukhumvit 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.45 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:08
รูปภาพ 🌈💫Rent/เช่า Condo Whizdom Connect Sukhumvit🌈💫‼️21,000‼️🔥 2 ห้องนอน🔆Bts : ปุณณวิถี🚝

🌈💫Rent/เช่า Condo Whizdom Connect Sukhumvit🌈💫‼️21,000‼️🔥 2 ห้องนอน🔆Bts : ปุณณวิถี🚝

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
38.6 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:14
รูปภาพ #A124304 ✅ 10/4/69  ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124304 ✅ 10/4/69 ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12434 ✅ 20/2/69  ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12434 ✅ 20/2/69 ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
29 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124434 ✅ 10/2/69  ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124434 ✅ 10/2/69 ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
26.9 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124113 ✅ 28/11/68  ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124113 ✅ 28/11/68 ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
42.5 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124282 ✅ 2/2/69  ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124282 ✅ 2/2/69 ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
27 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124128 ✅ 31/3/69  ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124128 ✅ 31/3/69 ให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
42 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2532502)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2532502)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
100 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1873794)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 1873794)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
65 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ 🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวหลักล้าน ชั้นสูงสุดปัง ✨ Whizdom Connect Sukhumvit 101 🏙️

🌆 ปล่อยเช่าคอนโดวิวหลักล้าน ชั้นสูงสุดปัง ✨ Whizdom Connect Sukhumvit 101 🏙️

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
30 ตร.ม.
฿14,980/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:56
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2678618)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2678618)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2776353)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2776353)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
42 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2812417)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2812417)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
40 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2723095)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2723095)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
27.81 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2886149)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2886149)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2673053)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2673053)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
36 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2652536)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2652536)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
39 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2836727)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2836727)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
40 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (65)

ดูประกาศทั้งหมด (65)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2906936)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
30 ตร.ม.
฿3,790,000
NEW !
(฿126,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 19:57
📈 High-Demand Location with Stunning View - Whizdom Connect near Bts Punnawithi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4x
49.3 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿139,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
🚀 Hot Price! ห้องแต่งครบ วิวโล่ง , Whizdom Connect Sukhumvit 101 ใกล้ BTS ปุณณวิถี

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3x
81.6 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿158,088 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
40 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท ใกล้ BTS ปุณณวิถี (ID 2733861)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
40.31 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿173,654 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
✨ ขาย วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท ✨  ราคา 6,500,000 บาท

✨ ขาย วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท ✨ ราคา 6,500,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
40 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿162,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท ✨  ราคา 6,400,000 บาท

✨ ขาย วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท ✨ ราคา 6,400,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
40 ตร.ม.
฿6,400,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท ✨  ราคา 5,299,000 บาท

✨ ขาย วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท ✨ ราคา 5,299,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
39 ตร.ม.
฿5,299,000
UPDATE !
(฿135,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
Whizdom Connect 3 bedrooms, for sale

Whizdom Connect 3 bedrooms, for sale

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
81.6 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿158,088 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
ขายคอนโด วิซดอมส์คอนเนค ติดทรูดิจิตอลพาร์ค (RT-01)

ขายคอนโด วิซดอมส์คอนเนค ติดทรูดิจิตอลพาร์ค (RT-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
29 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿136,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ขายคอนโด Whizdom Connect สุขุมวิท( BTS ปุณณวิถี) ติดทรูดิจิติล (Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2035
29 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿120,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ขายคอนโด  วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-118870 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด วิซดอม ค็อนเน็ค สุขุมวิท BTS-ปุณณวิถี บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-118870 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
30 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿116,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
27.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

27.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27.6 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿143,116 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

29.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
29 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿146,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
81.3 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

81.3 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 39
81.3 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿159,902 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
30.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

30.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
30 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
29.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

29.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿146,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
🔥 For Sale | Whizdom Connect Sukhumvit 🔥 6263514

🔥 For Sale | Whizdom Connect Sukhumvit 🔥 6263514

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
29.77 ตร.ม.
฿3,500,000
NEW !
(฿117,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Whizdom Connect Sukhumvit

เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit42 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit45 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit15 ประกาศ
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท

IDEO Blucove Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
โมนีค สุขุมวิท 64

MONIIQ Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ขาย MONIIQ Sukhumvit 6432 ประกาศ