รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 1/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 2/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 3/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 4/7
รูป City Home Sukhumvit - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

City Home Sukhumvit

ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 3199 บางนา กรุงเทพมหานคร4.8/5
42ยูนิตขาย
98ยูนิตเช่า

ซิตี้ โฮม สุขุมวิทจาก ศุภาลัย ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 101/2 (ซอยวชิรธรรมสาธิต) แขวงบางจาก เขตพระโขนง กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข ประมาณ 160 เมตร

สถานที่สำคัญใกล้เคียง

  • รร.นานาชาติแองโกลสิงคโปร์
  • รพ.สุขุมวิท
  • รพ.ไทยนครินทร์
  • ซีคอนสแควร์
  • พาราไดซ์ พาร์ค
  • Haha 55 Mall
  • ตลาดนัดรถไฟ ศรีนครินทร์
  • เซ็นทรัล ซิตี้ บางนา
  • บิ๊กซี บางนา
  • ไบเทค บางนา
  • สวนหลวงร.9

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 98 ห้อง และประกาศขาย 42 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

City Home Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • City โฮม สุขุมวิท
  • ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101
  • City Home Sukhumvit 101/1
  • ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/1
คอนโดมิเนียม
3199 บางนา กรุงเทพมหานคร
966
2008
6
8,25
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO O2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO O2

มีคอนโดให้เช่า 370 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO O2

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Elio Del Ray

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 56 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 481 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 630 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

S&S Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า S&S Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด S&S Sukhumvit

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

ห่างออกไป 440 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,726 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,478 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,653 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,431 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,899 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,777 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,408 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,823 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,502 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.5 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 20,027 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,550 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,596 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 10,058 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,420 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,199 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,499 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 3,290 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 1,079 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 7,056 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

ไบเทค บางนา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,302 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,924 ประกาศ

สุขุมวิท 66

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 66

มีประกาศให้เช่า 675 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 66

มีประกาศขาย 169 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 5,194 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

สุขุมวิท 101/2

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/2

มีประกาศให้เช่า 98 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/2

มีประกาศขาย 42 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,135 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,037 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,612 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 6,414 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 5.6 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.8/5(5 รีวิวโครงการ)
Lookmai

Lookmai

11/02/2564

ทำเลดีอยู่ติด BTS อุดมสุข

(5)
ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

ชื่อลูกไม้ (ไม่รับโคเอเจ้น) Line ID : @lookmai89 (มี@ด้วย)

08/02/2564

ทำเลดีอยู่ติด BTS อุดมสุข

(5)
คุณหน่อย

คุณหน่อย

05/02/2564

โครงการเปิดตัวหลายปี แต่ใกล้ BTS เดินทางสะดวกมาก

(4)
Beer

Beer

05/02/2564

สะอาดรมรื่น หน้าอยู่

(5)
imkate28 (Line)

imkate28 (Line)

04/02/2564

เป็นคอนโดที่คุ้มค่ามากๆเหมาะแก่การซื้อสำหรับลงทุนหรือเช่าอยู่เพราะว่าไม่ต้องเสียค่าเดินทางใกล้ bts อุดมสุขเพียง 500 ถึง 100 เมตรเดินขึ้น BTS ได้เลย

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (98)

ดูประกาศทั้งหมด (98)
รูปภาพ #A124216 ✅ 4/11/68  ให้เช่า City Home Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124216 ✅ 4/11/68 ให้เช่า City Home Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124504 ✅ 18/5/69  ให้เช่า City Home Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124504 ✅ 18/5/69 ให้เช่า City Home Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ 🏢 ปล่อยเช่า City Home Sukhumvit ห้องใหญ่ ใกล้ BTS อุดมสุขเพียง 200 เมตร ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก 🛋

🏢 ปล่อยเช่า City Home Sukhumvit ห้องใหญ่ ใกล้ BTS อุดมสุขเพียง 200 เมตร ติดถนนใหญ่ เดินทางสะดวก 🛋

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 16:21
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ( City home sukhumvit ) ✅️ 10,000 🚇 Bts อุดมสุข 50 เมตร

ให้เช่า คอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ( City home sukhumvit ) ✅️ 10,000 🚇 Bts อุดมสุข 50 เมตร

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:50
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2080470)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2080470)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
69 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ Code: KJ6315  ให้เช่า City Home Sukhumvit 101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ6315 ให้เช่า City Home Sukhumvit 101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: 26KJ2483  ให้เช่า City Home Sukhumvit 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2483 ให้เช่า City Home Sukhumvit 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ Code: KJ5892  ให้เช่า City Home Sukhumvit 101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ5892 ให้เช่า City Home Sukhumvit 101 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
47.5 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:34
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด City Home Sukhumvit ติด BTS อุดมสุข 80 เมตร ห้องมุม 2 ห้องนอน (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด City Home Sukhumvit ติด BTS อุดมสุข 80 เมตร ห้องมุม 2 ห้องนอน (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ คอนโดให้เช่า :   2 ห้องนอน   City Home  (ซิตี้โฮม)   ( BTS อุดมสุข )(Rt-01)

คอนโดให้เช่า : 2 ห้องนอน City Home (ซิตี้โฮม) ( BTS อุดมสุข )(Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-151438 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-151438 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-155037 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-155037 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-54073 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101 BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-54073 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 70.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/1 อาคาร I3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ทรู ดิจิทัล พาร์ค 101

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/1 อาคาร I3 ชั้น 6 2 ห้องนอน ขนาด 69 ตรม ใกล้ ทรู ดิจิทัล พาร์ค 101

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
69 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า City Home Sukhumvit 2 ห้องนอน 69 ตร.ม. รีโนเวทบางส่วน เดิน 5 นาทีถึง BTS อุดมสุข เพียง 16,000 บาท/เดือน

ให้เช่า City Home Sukhumvit 2 ห้องนอน 69 ตร.ม. รีโนเวทบางส่วน เดิน 5 นาทีถึง BTS อุดมสุข เพียง 16,000 บาท/เดือน

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A2 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ 2

ให้เช่าคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (42)

ดูประกาศทั้งหมด (42)
#A124563 ✅ 22/5/68  ขายคอนโด City Home Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124563 ✅ 22/5/68 ขายคอนโด City Home Sukhumvit 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68.25 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
#SC12979​​​​    📌  ขาย | 🟦🟨ซิตี้ โฮม สุขุมวิท​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿1,450,000
UPDATE !
(฿48,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:09
P-100787 ต้องการขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท Sukhumvit Rd, Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
50 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿68,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:55
ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร A ชั้น 24 1 ห้องนอน ขนาด 47 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
47 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿80,851 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
ขายคอนโด :  City Home Sukhumvit  ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01)

ขายคอนโด : City Home Sukhumvit ติดรถไฟฟ้า BTS อุดมสุข (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42.19 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
ขายพร้อมผู้เช่า ซิตี้โฮม สุุขุมวิท City Home Sukhumvit 2นอน 1น้ำ 68ตรม ชั้น7 ห้องมุม คอนโดใกล้ BTS อุดมสุข พร้อมเข้าอยู่

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
68.25 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿61,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:01
For Sale – City Home Sukhumvit 🔥 6243731

For Sale – City Home Sukhumvit 🔥 6243731

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42.19 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
🔥ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101/2 City Home Sukhumvit 101/2 ติด BTS อุดมสุข

บางนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12-16
47.5 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿67,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:02
P-24226 วิวเมืองสวย! 1 ห้องนอน ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS อโศก 3M | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
49 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿61,224 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:40
P-40674 วิวเมืองสวย! ซิตี้ โฮม สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมเข้าอยู่ 3.44 ล้านบาท Line Id @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿3,440,000
UPDATE !
(฿68,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:40
A033524 City Home Sukhumvit

A033524 City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68.25 ตร.ม.
฿3,950,000
UPDATE !
(฿57,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขายราคาทุน🏙️ ของดีทำเลทอง! City Home Sukhumvit 101 เฟอร์ครบ ใกล้ BTS ปุณณวิถี MD-25084802

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
69 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿55,072 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
📌 ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:01
P-130035 ต้องการขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท Bang Na Nuea, Bang Na, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
66 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿60,303 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:40
ขายคอนโด ซิตี้โฮม สุขุมวิท 101/2 ขนาด 1 ห้องนอน 42 ตรม. ใกล้ BTS อุดมสุข เพียง 160 ม.

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.18 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿50,972 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ โฮม สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2719684)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿4,006,700
UPDATE !
(฿59,801 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 13:09
ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:30
🎉 ขายคอนโด ซิตี้ โฮม สุขุมวิท 101 อาคาร 1 ชั้น 8 1 ห้องนอน ขนาด 42 ตรม ใกล้ 2

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿61,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง City Home Sukhumvit

ไอดีโอ โอทู
ไอดีโอ โอทู

IDEO O2

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO O2370 ประกาศ
ขาย IDEO O2139 ประกาศ
เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray202 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray56 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท

S&S Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า S&S Sukhumvit45 ประกาศ
ขาย S&S Sukhumvit15 ประกาศ