รูป S&S Sukhumvit - รูปที่ 1/12
รูป S&S Sukhumvit - รูปที่ 2/12
รูป S&S Sukhumvit - รูปที่ 3/12
รูป S&S Sukhumvit - รูปที่ 4/12
รูป S&S Sukhumvit - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

S&S Sukhumvit

เอส แอนด์ เอส สุขุมวิทบางนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
14ยูนิตขาย
39ยูนิตเช่า

การออกแบบโครงการ ให้กลมกลืนกับธรรมชาติ สร้างความเขียวชอุ่มให้กับการอยู่อาศัยด้วยหลากหลายพันธุ์ไม้ใหญ่ ตอบรับรูปแบบการใช้ชีวิตที่เรียบง่าย เพื่อให้ผู้อยู่อาศัยได้ใกล้ชิดกับธรรมชาติอย่างแท้จริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 39 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S&S Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • เอสแอนด์เอส สุขุมวิท
  • S&S สุขุมวิท
  • S&S Sukhumvit Condominium
  • S&S Sukhumvit 101/1
คอนโดมิเนียม
บางนา กรุงเทพมหานคร
810
- เมตร
2010
33 บาท/ตร.ม.
2
18

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Ray

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Ray

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Ray

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

THE LINE Sukhumvit 101

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 459 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

IDEO Mix Sukhumvit 103

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mix Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Elio Sukhumvit 64

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Whizdom Connect Sukhumvit

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Connect Sukhumvit

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Regent Orchid Sukhumvit 101

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Orchid Sukhumvit 101

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

Pause Sukhumvit 103

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Pause Sukhumvit 103

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

City Home Sukhumvit

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Sukhumvit

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

IDEO Blucove Sukhumvit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Blucove Sukhumvit

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

MONIIQ Sukhumvit 64

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า MONIIQ Sukhumvit 64

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด MONIIQ Sukhumvit 64

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS ปุณณวิถี

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ปุณณวิถี

มีประกาศให้เช่า 3,493 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ปุณณวิถี

มีประกาศขาย 1,398 ประกาศ

BTS อุดมสุข

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อุดมสุข

มีประกาศให้เช่า 3,392 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อุดมสุข

มีประกาศขาย 1,350 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยดุสิตธานี

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศให้เช่า 9,087 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยดุสิตธานี

มีประกาศขาย 3,491 ประกาศ

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 2.4 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 8,611 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,089 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,311 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 3.7 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,832 ประกาศ

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 11,403 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,232 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,125 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,172 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,344 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,283 ประกาศ

อุดมสุข วอล์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศให้เช่า 2,967 ประกาศ

ประกาศขาย อุดมสุข วอล์ค

มีประกาศขาย 997 ประกาศ

เขตบางนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางนา

มีประกาศให้เช่า 6,387 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางนา

มีประกาศขาย 1,718 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 4,893 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,047 ประกาศ

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 7,587 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,716 ประกาศ

ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยอุดมสุข (สุขุมวิท 103)

มีประกาศให้เช่า 4,748 ประกาศ

ซอยปุณณวิถี (สุขุมวิท 101)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

สุขุมวิท 101/1

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 101/1

มีประกาศให้เช่า 221 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 101/1

มีประกาศขาย 170 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,573 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,895 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,284 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,674 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท 2

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,876 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท 2

มีประกาศขาย 1,958 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 6.3 กม.

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

(หนุ่ม) Line ID 👉 CHANASAK_NOOM

11/02/2564

ระบบจัดการดี ที่จอดรถสะดวก ใกล้แห่งของกิน

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2603353)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 2603353)

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
68 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท(Line:@rent2022)BTS ปุณณวิถี✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11062

🍀🍀🍀 Prime condo location 🚆ให้เช่า📌 เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท(Line:@rent2022)BTS ปุณณวิถี✨พร้อมเข้าอยู่🌼A11062

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
รูปภาพ ✨#PT2409_070✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSปุณณวิถี ✨#ห้องว่าง15ต.ค.68คอนโด : เอสแอนด์เอสสุขุมวิท

✨#PT2409_070✨𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 1️⃣3️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSปุณณวิถี ✨#ห้องว่าง15ต.ค.68คอนโด : เอสแอนด์เอสสุขุมวิท

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:03
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit 101/1 ใกล้ BTS ปุณณวิถี และอุดมสุข (Rt-01)

ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit 101/1 ใกล้ BTS ปุณณวิถี และอุดมสุข (Rt-01)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-98889 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-98889 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
68.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท รีโนเวทใหม่ BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-148167 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท รีโนเวทใหม่ BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-148167 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
48 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-76771 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท BTS-อุดมสุข บางนา เขต บางนา กรุงเทพ CX-76771 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ⚜️อัปเดตว่างนะคะ ให้เช่า เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ #BTS อุดมสุข 🌵โปรดแจ้งรหัสทรัพย์ผ่านไลน์ 🟣#PT2410_177

⚜️อัปเดตว่างนะคะ ให้เช่า เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ #BTS อุดมสุข 🌵โปรดแจ้งรหัสทรัพย์ผ่านไลน์ 🟣#PT2410_177

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
77 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:11
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101 อาคาร G ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 1

ให้เช่าคอนโด เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101 อาคาร G ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ ให้เช่า  เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท   🔴🔴

ให้เช่า เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 🔴🔴

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
36 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:46
รูปภาพ ให้เช่า  เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท   🔴🔴

ให้เช่า เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 🔴🔴

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:35
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101 อาคาร G ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 1

🎊 ให้เช่าคอนโด เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101 อาคาร G ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 36.00 ตรม ใกล้ 1

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ  ให้เช่าด่วน‼️ S&S Sukhumvit Condo สุขุมวิท 101/1 
(เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1) ✅ห้องพร้อมเข้าพักเลย

ให้เช่าด่วน‼️ S&S Sukhumvit Condo สุขุมวิท 101/1 (เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1) ✅ห้องพร้อมเข้าพักเลย

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10-15
36 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ #Z1575 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominiu

#Z1575 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominiu

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3818 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominium

#R3818 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominium

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
35 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4442  ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominium

#R4442 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominium

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
48 ตร.ม.
฿16,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9203 🎉 060269 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominium

#R9203 🎉 060269 ให้เช่าคอนโด S&S Sukhumvit Condominium

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1138 ให้เช่า S&S Sukhumvit Condominium  เอสแอนท์เอส สุขุมวิท คอนโดมิเนียม  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น20 ขนาด68ตรม

#S1138 ให้เช่า S&S Sukhumvit Condominium เอสแอนท์เอส สุขุมวิท คอนโดมิเนียม รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น20 ขนาด68ตรม

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
68 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (14)

✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨ราคา 4,300,000 บาท

✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨ราคา 4,300,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
66 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿65,152 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨  ราคา 4,500,000 บาท

✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨ ราคา 4,500,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
67 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿67,164 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨   ราคา 2,950,000 บาท

✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨ ราคา 2,950,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
48 ตร.ม.
฿2,950,000
UPDATE !
(฿61,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨ราคา 3,090,000 บาท

✨ ขาย เอสแอนด์เอส สุขุมวิท 101/1 ✨ราคา 3,090,000 บาท

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
48 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿64,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
68.5 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

68.5 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
68.5 ตร.ม.
฿5,148,632
UPDATE !
(฿75,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

48.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10 Tower G
48 ตร.ม.
฿3,290,000
UPDATE !
(฿68,542 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
66.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

66.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
66 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

48.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางนา

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿72,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 921241)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
45 ตร.ม.
฿3,250,000
NEW !
(฿72,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 19:10
🏙️ขายคอนโด 48 ตร.ม.  S&S Condominium Sukhumvit 101/1  ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข & BTS ปุณณวิถี

🏙️ขายคอนโด 48 ตร.ม. S&S Condominium Sukhumvit 101/1 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อุดมสุข & BTS ปุณณวิถี

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
48 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿65,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 10:20
ขายห้องพร้อมผู้เช่าได้ Yield 6%++

ขายห้องพร้อมผู้เช่าได้ Yield 6%++

บางนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
65.95 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿68,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:35
ขายคอนโด S&S Sukhumvit 101/1 เอสแอนด์เอส สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ปุณณวิถี–อุดมสุข

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35.91 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿58,480 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 894651)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
46 ตร.ม.
฿2,985,000
UPDATE !
(฿64,891 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 03:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส แอนด์ เอส สุขุมวิท 101/1 ใกล้ BTS อุดมสุข (ID 1463422)

บางนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/07/2568 03:14

โครงการใกล้เคียง S&S Sukhumvit

เอลลิโอ เดลเรย์
เอลลิโอ เดลเรย์

Elio Del Ray

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Del Ray176 ประกาศ
ขาย Elio Del Ray53 ประกาศ
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101
เดอะ ไลน์ สุขุมวิท 101

THE LINE Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ มิกซ์ สุขุมวิท 103

IDEO Mix Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
เอลลิโอ สุขุมวิท 64
เอลลิโอ สุขุมวิท 64

Elio Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า Elio Sukhumvit 6429 ประกาศ
ขาย Elio Sukhumvit 6434 ประกาศ
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท
วิสซ์ดอม คอนเนค สุขุมวิท

Whizdom Connect Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
รีเจนท์ ออร์คิด สุขุมวิท 101

Regent Orchid Sukhumvit 101

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
พอส สุขุมวิท 103
พอส สุขุมวิท 103

Pause Sukhumvit 103

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย Pause Sukhumvit 10325 ประกาศ
ซิตี้ โฮม สุขุมวิท

City Home Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
ขาย City Home Sukhumvit33 ประกาศ
ไอดีโอ บลูโคฟ สุขุมวิท

IDEO Blucove Sukhumvit

บางนา กรุงเทพมหานคร
โมนีค สุขุมวิท 64

MONIIQ Sukhumvit 64

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
ขาย MONIIQ Sukhumvit 6431 ประกาศ